Trang 6 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 106

Bác Sưa có tham gia đoàn về Ninh Bình ngày 25/11 ko ạ????

Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    Các bác có biết Hội này không? Ninh bình đấy.( Cây Sưa ở giữa)
    <a rel="nofollow" href="http://ns3.upanh.com/b6.s34.d1/46803f3202ef7f6a129267b44efb8bcb_50891063.img4917. jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'ns3.upanh.com', '/b6.s34.d1/46803f3202ef7f6a129267b44efb8bcb_50891063.img4917. jpg']);return hs.expand(this)"></a>
    Công nhận cái ảnh này bác Cây cười tươi nhất, ơ mà bác năm nay ... ngoài mấy mươi mà nom tẻ thế nhở , bác còn nợ NCX ít nhất 1 lần về Linh Bình đấy nhá

Các bác có biết Hội này không? Ninh bình đấy.( Cây Sưa ở giữa)
    <a rel="nofollow" href="http://ns3.upanh.com/b6.s34.d1/46803f3202ef7f6a129267b44efb8bcb_50891063.img4917. jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'ns3.upanh.com', '/b6.s34.d1/46803f3202ef7f6a129267b44efb8bcb_50891063.img4917. jpg']);return hs.expand(this)"></a>
    Chào bác chủ thớt,em cũng là người Ninh Bình đây ạ,khi nào về Hà Nội đánh giải,hay về thăm quê...các bác cho em xin một chân giao lưu với nhé.

@ bác:cho em hỏi tí, người đứng thứ tư từ trái qua có phải là Ngộ không...

- Đang lên KH Zukov à, nếu có "hàng tàu chậm"

- Đúng bác NCX. Nếu CS về sẽ về trước 2 ngày Bác có tiếp được không?
    Trích dẫn Gửi bởi BIGSNAKE
    Chào bác chủ thớt,em cũng là người Ninh Bình đây ạ,khi nào về Hà Nội đánh giải,hay về thăm quê...các bác cho em xin một chân giao lưu với nhé.

@ bác:cho em hỏi tí, người đứng thứ tư từ trái qua có phải là Ngộ không...
    - Hihi Đúng là "Ngộ" thật. Còn Bác thứ Tư từ phải sang Là Bác Tiến Sở NN-PTNT.

Trích dẫn Gửi bởi truonghuy
    CLB mình có 3 đôi tham dự
    .

Theo phong trào QV nói chung: thì các giải theo Ngành như Hải quan-Y tế ...thì không nên có VDV Hải quan giả hay Y tế zởm. Còn các giải Phong trào thì nên mời mở rộng để Giao lưu,học hỏi,kết nối bạn bè...Tại sao: Hà nội, Lạng sơn,Ninh bình...về Thái bình tham gia giải được mà Thái bình... lại không sang Ninh bình được? BTC chặt quá cứ phải 100% người Công tác ở NB mới được tham gia giải 17+18-11. Nếu mọi nơi về hội tụ thì Khách sạn đông,đặc sản bán chạy,hoa hậu lên giá... có nhiều mặt lợi... Không lý gì mà Nhà nước lại đặt Văn hóa-Thể thao và Du lịch vào 1 Bộ,1 Sở... Điều lệ Giải QV của NB chặt quá...? Khà khà

.

Theo phong trào QV nói chung: thì các giải theo Ngành như Hải quan-Y tế ...thì không nên có VDV Hải quan giả hay Y tế zởm. Còn các giải Phong trào thì nên mời mở rộng để Giao lưu,học hỏi,kết nối bạn bè...Tại sao: Hà nội, Lạng sơn,Ninh bình...về Thái bình tham gia giải được mà Thái bình... lại không sang Ninh bình được? BTC chặt quá cứ phải 100% người Công tác ở NB mới được tham gia giải 17+18-11. Nếu mọi nơi về hội tụ thì Khách sạn đông,đặc sản bán chạy,hoa hậu lên giá... có nhiều mặt lợi... Không lý gì mà Nhà nước lại đặt Văn hóa-Thể thao và Du lịch vào 1 Bộ,1 Sở... Điều lệ Giải QV của NB chặt quá...? Khà khà
    ở nhể, nghe bác lói iem mí thấy đúng đúng là í, hèn gì năm nay mấy chỉ tiu thu NS tỉnh iem đạt thấp quá pác ah . Nói đến giải mà bùn cho chị iem, BTC chơi khó chị iem nữ bác ạ, ai đời cứ liên quan đến nữ (đôi nữ, đôi nam nữ ) là họ gạt phắt 1 phát thành 2 nhóm U trên 40 và U dưới 40 thoai, như vậy thì đôi 18 sao chịu đc đôi ...40 bác nhỉ

Túm lại đôi Lam-Lũ (hay đôi Nữ) của Bác vào sâu đến đâu zòi hay lại ra Sông Đáy tắm tiên dồi.

- Đang lên KH Zukov à, nếu có "hàng tàu chậm"

- Đúng bác NCX. Nếu CS về sẽ về trước 2 ngày Bác có tiếp được không?

Tưởng 2 tháng thì iem cũng không dám hứa mí pác là 24/24 chứ 2 ngày thì ... có gì mà pác phải "lấy đà " thế nhở ?

Túm lại đôi Lam-Lũ (hay đôi Nữ) của Bác vào sâu đến đâu zòi hay lại ra Sông Đáy tắm tiên dồi.
    Tắm là tắm thế lào hả pác, sáng mai đôi lam lũ của iem oánh bác kết đấy pác ah, ước gì có pác về cổ vũ nhở

Trích dẫn Gửi bởi nuachungxuan
    Tắm là tắm thế lào hả pác, sáng mai đôi lam lũ của iem oánh bác kết đấy pác ah, ước gì có pác về cổ vũ nhở
    Chúc đôi chị đi tiếp vào Chung kết nhé!

Bẹt

gửi từ Tp HCM