Trang 2 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 106

Trích dẫn Gửi bởi truonghuy
    Mình mới tham gia Diễn đàn. Xin gửi một số hình ảnh về CLB Tennis Hoàng Long để làm quen và rất mong được giao lưu với các bạn nếu có dịp xin mời về Ninh Bình.
    Chúc mừng các bác CLB Hoàng Long tham gia diễn đàn viettennis cùng với anh em Hẹn sớm có dịp về quê giao lưu cùng các đồng hương
    Trích dẫn Gửi bởi Blue_Snake
    E là chắt ngoại Gia Viễn NB. khi nào có dịp về thăm tổ tiên E ghé thăm clb khi đó e liên lạc với bác truonghuy thế nào nhỉ? số fone of E 091 hai hai 1 tám 228
    Bác mà ở Liên Sơn khéo anh em mình họ hàng cùng nhà Vua Đinh với nhau

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Cảm ơn nhời mời của bác. Anh em trên HN cũng đã có ý muốn xuống NB giao lưu nhưng chưa quyết được tgian phù hợp thôi. Em sẽ báo bác sớm
    Ok, các bạn cứ bố trí thời gian và lên lịch nhé. Thứ 7 và chủ nhật thì chơi lúc nào cũng dc, vì khi đó anh em công chức dc nghỉ mà

Giải đấu có sự tham gia của đại diện Castrol BP Petco, các khách hàng từ Hà Nội, Quảng Ninh, Hà Nam, Ninh Bình... và khách mời (CLB Tennis Hoàng long có sự góp mặt của 3 VĐV).

Chụp hình kỷ niệm

Các trận đấu đã được diễn ra sôi nổi, trên tinh thần giao lưu, học hỏi, đoàn kết và không kém phần quyết liệt. Với những đường bóng gay cấn, đẹp mắt với sự dẻo dai, khéo léo các VĐV đã chinh phục khán giả bằng những tràng vỗ tay.

CLB Hoàng Long có 1 VĐV được nhận giải nhà

Kết thúc Giải đấu Ban tổ chức cũng đã trao cúp, hoa và cờ lưu niệm cho các đội và tổ chức buổi tiệc giao lưu, chúc mừng giữa các đội và cổ động viên

Buổi giao lưu diễn ra thành công tốt đẹp trên tinh thần hữu nghị, đoàn kết, mặc dù đã thấm mệt nhưng trên mỗi gương mặt vẫn bừng sáng niềm vui, sự phấn khởi.

Các bác Hoàng Long hôm trước các bác về giao lưu ở hanaka có cả CLB lạch tray? e ở ngay từ sơn quê e ở Ninh Vân có dịp mong đc giao lưu cùng các bác, chúc CLB HL mạnh khỏe, phát triển...

Trích dẫn Gửi bởi truonghuy
    Giải đấu có sự tham gia của đại diện Castrol BP Petco, các khách hàng từ Hà Nội, Quảng Ninh, Hà Nam, Ninh Bình... và khách mời (CLB Tennis Hoàng long có sự góp mặt của 3 VĐV).

CLB Hoàng Long có 1 VĐV được nhận giải nhà

" Nhận giải nhà" nghĩa là sao nhể ???? . NCX nhìn thấy bác đứng thứ 2 từ trái qua (đang ôm hoa) nom wen wen như người của CLB Hoàng Long í và hình như bác này đang công tác ở Yên Mô, có đúng hok bác Trường Huy ơiiiiii ???

TÌNH NỐI TÌNH

Thân tặng các anh em CLB Hoàng Long - Đoàn Kết

Rượu đã rót rồi hết đi anh.

Hoàng Long - Đoàn Kết nối em anh.

Tình thương đã núi tình thân ái.

Giao lưu chan chứa vạn sự lành...

Cám ơn Nam Định miền đất hứa.

Ninh Bình muôn thủa đất Cố đô

Say nhau ta chúc đời viên mãn.

Rồng đã có đôi mộng-mộng thành...

Quang Hòa

Chủ nhiệm 2 CLB trao cờ lưu niệm

.....và nhận quà từ CLB Đoàn Kết

Chụp ảnh kỉ niệm

Đã giao lưu là không thể thiếu cái vị cay nồng của tửu

Người đọc thơ - kẻ chém gió

Cuối cùng là hát ......

....và chia tay

nhiu người quen quá, bác nuachungxuan ơi e thấy cả e Ngọc

Clb Hoàng Long ăn - chơi đều có tổ chức. Em khâm phục các bác. Mong đến ngày được giao lwu cùng các anh chị.

Chị Xuân và bác Truonghuy giúp em có thêm 1 lý do gì đặc biệt để em kết hợp chuyến đi giao lưu & abc (ví dụ như tắm nước khoáng Kênh Gà hoặc thưởng thức ốc núi Yên Mô) nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Clb Hoàng Long ăn - chơi đều có tổ chức. Em khâm phục các bác. Mong đến ngày được giao lwu cùng các anh chị.

Chị Xuân và bác Truonghuy giúp em có thêm 1 lý do gì đặc biệt để em kết hợp chuyến đi giao lưu & abc (ví dụ như tắm nước khoáng Kênh Gà hoặc thưởng thức ốc núi Yên Mô) nhé.
    Uh, đúng đấy. Các bạn có thể đi Bái Đính - Tràng An khu du lịch sinh thái thật đẹp để rồi chiều về sân giao lưu thì tiện cho mọi người

Ui giời, Anh em đồng hương mình có CLB hoành tráng quá, hôm nào em về cho em giao lu với, CLB em cũng hay về chơi với mấy người bạn ở sân Nhà thi đấu ấy.

Mà bọn em cũng thích cả hai cái mục sau của các bác nữa, cay cay và chia tay ấy ...