Trang 18 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 81617181920 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 214
    Chúc giải thành công tốt đẹp. Em cũng rất khoái đánh đơn

Giải này ae nhảy vô tài trợ nhiều thật! Cứ thế này mà phát huy thì chẳng ngại vđ gì?vote cho dự chung tay góp sức ko chỉ là bằng lời!

Tình hình là em vừa mới đi công tác về, vô thớt thấy sôi nổi quá.

Đến h này em đã thu được tiền của 7 vận động viên rồi mọi người nhé, danh sách sẽ update sau.

Thứ 7 này đánh giải, ai chưa đóng tiền giải + tài trợ đề nghị nộp cho em nhé (do anh Fongtom bận không góp mặt được).

Thank mọi người

Trích dẫn Gửi bởi ServeDoctor.ace
    Với tỷ lệ chấp khá sâu, Dũng ta chỉ cần đỡ được cú giao bóng lốc xoáy của Hưng 26 là có thể tự quyết định số phận. Vì thế, anh đã bỏ 5 củ thuê Dương chuột (service số 1 VN) tập huấn 2 ngày trên tây bắc, hãy chờ xem kết quả đầu tư của anh ntn???

SD.ace
    Sau khi ông Cường đưa 2Dung đi luyện trên Tây bắc. Hưng 26 lập tức chiều thay đổi chiến thuật bay sang Úc thuê huấn luyện viên tập cú trả giao bóng của 2 Dung và chuyển từ tay phải sang tay trái, vì vậy các đối thủ gặp Hưng đợt này chả biết đường nào mà lần cả? hahahah

Tôt nhất là các bác cứ né ra cho nó ành!

Trích dẫn Gửi bởi hungvinamotor
    Sau khi ông Cường đưa 2Dung đi luyện trên Tây bắc. Hưng 26 lập tức chiều thay đổi chiến thuật bay sang Úc thuê huấn luyện viên tập cú giao bóng và chuyển từ tay phải sang tay trái, vì vậy các đối thủ gặp Hưng đợt này chả biết đường nào mà lần cả? hahahah
    Tưởng bác học quả trả giao bóng để đơ quả sơ vơ của em 2Dung chứ lại cũng đi học giao bóng hả bác hung? hehehehe

Trích dẫn Gửi bởi tienkk
    Ông CT không đặt sân bãi tăng 2 à
    Sau khi đi xem một số nhà hàng thì Btc quyết định chọn nhà hàng này có thực đơn đây ACE xem nhé.

fongtom đã có sơ bộ thu tài chính từ các nhà tài trợ,vđv.BĐH cọp đã lên chương trình,cơ cấu giải thưởng trong ngày Birthday cọp đây ạ.
    <iframe src="https://docs.google.com/spreadsheet/pub?key=0AlZ3NEE7dmGFdE1zZHpsM1VKdkMxcmt1UUJOaV96W nc" width="720" height="640"></iframe>
    Nhấn vào đây để xem trực tiếp

Ace nào thấy fongtom cập nhật còn thiếu thì comment nhé.

[QUOTE=tỷ-phát;620466][QUOTE=tỷ-phát;619718][QUOTE=tỷ-phát;619696][QUOTE=tỷ-phát;618572]
    Trích dẫn Gửi bởi tỷ-phát
    Thay mặt BTC kêu gọi ACE tài trợ cho giải đấu

Bất cứ một giải đấu nào của các Hội, hay diễn đàn đều có tài trợ, như thế mới có một giải đấu lớn về mọi mặt

Vậy kính mong ACE Hội tài trợ, ủng hộ bằng tiền, hoặc vật chất hay tinh thần đều rất tốt cho sự thành công của giải.

Hiện tại đã có tài trợ.

1- Tỷ-phát 2tr

2- Hung74 toàn bộ bóng thi đấu

3- Namts 500k

4- Một ông ẻm rất quí Hội cop cũng tài trợ toàn bộ bóng thi đấu 1 thùng bóng

5- Dungbeo

6- …………..Banner ok

7- Phiu 500k

8- Xuan Hieu 500k

9- Chimcathn 500k

10 - Trung-GPS 500k

11- Dũng béo 2.000.000

12- SD.ae 500k

13- Phương chèm 500k

14- Ngockien2211 - 6 chai rượu cá sấu

15- Hanoian 500k

16- Tienkk 3 chai chân dài

17- RYOMA 500K

18- Hưng cận 1tr

19- Hungvinamoto 1tr
    20- A Hà Miru tài trợ toàn bộ nước uống của giải. ( bạn Dokien kêu gọi )

Trích dẫn Gửi bởi tỷ-phát
    Sau khi đi xem một số nhà hàng thì Btc quyết định chọn nhà hàng này có thực đơn đây ACE xem nhé.
    Thực đơn này của cụ Tỷ trên cạn, dưới nước có cả, thiếu món trên zời. hehehehe