Kết quả 1 đến 3 của 3

Happy birthday to Viettennis with all the best

Em rất muống tham gia sinh nhật diễn đàng như tiếc e bận công chuyện nên kg đi được.Nếu có anh chị nào có hình ảnh

của tiệc SN cho em xem ké với nhe.....

Mừng sinh nhật diễn đàng. Em xin chúc cho tất cả các anh chị em trong diễn đàng thêm một tuổi mới thêm thành công mới, diễn đàng sẽ phát triễn ngày càng lớn mạnh hơn.....và xin chúc riêng cho Anh Cuội có thêm sức khỏe thật nhiều

để giúp cho diễn đàng lớn mạnh và đồng thời anh Cuội cũng cao thêm 1 tí nữa...............hi...hi.......

Trích dẫn Gửi bởi Xuan Yen
    Em rất muống tham gia sinh nhật diễn đàng như tiếc e bận công chuyện nên kg đi được.Nếu có anh chị nào có hình ảnh

của tiệc SN cho em xem ké với nhe.....

Mừng sinh nhật diễn đàng. Em xin chúc cho tất cả các anh chị em trong diễn đàng thêm một tuổi mới thêm thành công mới, diễn đàng sẽ phát triễn ngày càng lớn mạnh hơn.....và xin chúc riêng cho Anh Cuội có thêm sức khỏe thật nhiều

để giúp cho diễn đàng lớn mạnh và đồng thời anh Cuội cũng cao thêm 1 tí nữa...............hi...hi.......
    Trời ơi, thế này là fan của anh Cuội rồi. Mượn diễn đàn bày tỏ tình cảm đây. hihi. anh Cuội vào nhận hàng kìa

Anh Cuội đang làm MC cho party rồi. Ngày mai ảnh mới vào 4f để nhận hàng được. Hehe.

Xem hình ảnh thì vào đây: Hình Ảnh Sinh Nhật Diễn Đàn tròn 1 tuổi