Trang 2 của 26 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 257
    Theo em nghĩ ,sự nghi ngờ trong ai cũng có ,kể cả người yêu còn nghi ngờ giận hờn ...Chuyện một số nhỏ trong anh em cảm thấy nghi hoặc con số nào đó thì các bác chỉ cần công khai là được ,nếu còn lăn tăn con số 48.8tr về chuyện nhặt bóng và trọng tài thì cứ liệt kê ra luôn cho các bác í nhẹ lòng ,và tất cả sẽ xóa tan ngay thôi í mà ,giải này em không tham gia và cũng chả biết gì vụ này .Cũng mong BTC làm ra ngô khoai đừng để chiều hướng suy diễn tiêu cực .

Vì em có biết 1 diễn đàn chơi tennis trước đây cũng vì chuyện này lùm xùm một thời gian và giờ gần như là xuống tới vực ,mặc dù trước đó rất nhiều thành viên tham gia ,giờ họ đã tản ra và không còn mặn mòi gì lắm các hoạt động của box ấy nữa .Mong rằng diễn đàn ta sẽ vững mạnh hơn và phát triển nhiều hơn

Vấn đề "Công khai tài chính sau giải" mỗi người có cách nhìn nhận khác nhau:
    * Người dễ tính:

BTC đã có vất vả lắm rồi, công khai cái gì ...ngàn lần đội ơn BTC !
    * Người bình thường

Mình bỏ có tí tiền mà người đứng ra lo hết là OK ! Chả quan tâm công khai hay tư khai !
    * Người kỹ tính

Rất cảm ơn BTC, nhưng có lẽ nên công khai tài chính ( chi tiết hết mức có thể ) để ko những thành viên càng thêm tin tưởng ( dù có thể trước mắt họ cũng chưa giúp được gì) mà các nhà tài trợ cũng vui vẻ khi biết tiền mình được chi như thế nào !
    * Người đâm thọc

Mịa ! Mấy cha này ăn chặn rồi, tổ chức gì mà lắm thế !

BĐH đã xác định là làm dâu trăm họ thì chấp nhận chuyện không thể làm hài lòng tất cả, trên 51% cũng đã OK rồi.

Ps: Mình chẳng thấy có lý do gì trách cứ người kỹ tính cả !

Gửi chị Khamis: Bây giờ chị Hiểu lý do tại sao em ngại không dám nhận tài trợ từ BTC Cánh Chim Việt rồi chứ gì. Em chịu áp lực cũng khá tốt, em chỉ sợ các chị là phụ nữ thôi.

Nhưng bây giờ em mới thấy mình dỡ hơn các chị, chả phải công bố cái tài chánh làm gì. kệ cha nó.

Lúc mình làm mình thiếu trước hụt sau, có ai hỏi thăm để bù cho mình không?

Trích dẫn Gửi bởi LiveView
    * Người dễ tính:

* Người bình thường

Mình bỏ có tí tiền mà người đứng ra lo hết là OK ! Chả quan tâm công khai hay tư khai !
    * Người kỹ tính

Rất cảm ơn BTC, nhưng có lẽ nên công khai tài chính ( chi tiết hết mức có thể ) để ko những thành viên càng thêm tin tưởng ( dù có thể trước mắt họ cũng chưa giúp được gì) mà các nhà tài trợ cũng vui vẻ khi biết tiền mình được chi như thế nào !
    * Người đâm thọc

BĐH đã xác định là làm dâu trăm họ thì chấp nhận chuyện không thể làm hài lòng tất cả, trên 51% cũng đã OK rồi.

Vote cho NGƯỜI BÌNH THƯỜNG

Trích dẫn Gửi bởi LiveView
    * Người dễ tính:

* Người bình thường

* Người kỹ tính

* Người đâm thọc

Vấn đề ở đây Cuội đang nóng là người không có ý thức xây dựng, chỉ cần thấy cài gì không hài lòng là bơm nó lên, đi nói tùm lum tà la nhằm hạ thấp uy tín người khác.

Đối với những người có tính xây dựng hoặc thắc mắc, chúng tôi không ngại giải bày, nhưng Loại người cuối cùng chúng tôi phải làm thế nào đây?

Trích dẫn Gửi bởi Cuội
    anh cứ gọi điện thoại xem Ông nào tài trợ, tài trợ bao nhiêu??? anh hỏi xem muốn có được tài trợ dễ hay khó?

Stop làm sao được, khi mấy anh đi nói hết chổ này chỗ kia, từ nam ra bắc mấy anh có stop không?

Thằng nào con nào rãnh rỗi gọi xem tiền tài trợ tui công bố đó, hỏi xem được bao nhiêu?

- Sao có người rãnh lắm mà, ngồi nhậu nói Mỗi thằng trọng tài 300.000, 10 người là 3 triệu, 4 ngày là 12 triệu, vậy còn lại vào túi Thắng Cuội chứ ai??? sao bây giờ im re vậy?

- Bà mẹ : Đi muốn mòn đôi giầy, Từ Liên đoàn quần vợt, đến Sở thể Thao, làm công văn sửa lên, sửa xuống, đi năn nĩ hết ông này ông kia để xin miễn phí tiền sân, đỡ gần 70.000.000 đồng cho BTC, sao không ai ra quán nhậu ngồi nói.

Zoko ơi : Ngồi lại làm cái gì, khi mà ngồi họp mình phổ biến thì không nghe, hoặc nghe nhưng đi ra thì nói khác.
    Làm rõ vần đề bảo lãnh phí mà ko đóng và chưa đóng đủ tiền tài trợ!

Trích dẫn Gửi bởi HEAD_POWER
    Làm rõ vần đề bảo lãnh phí mà ko đóng và chưa đóng đủ tiền tài trợ!
    Nếu em công khai thì đừng có trách nhé.

Thôi, 1 triệu chả tới đâu, chuyện từ mùa giải trước rồi. anh em báo cáo tài chánh xong nói Anh đó còn giữ 1 triệu chưa đưa, Tôi nói thôi để anh đưa rồi anh lấy lại sau cho xong. sau đó tôi có hỏi thì nói vài bữa, rồi im luôn đến 1 năm rồi.

chị Huyền đâu rồi, sợ quá chạy mất dép rồi ah??? em điên từ giải của Vntennis ngoài Hà Nội, nhưng nhịn cho qua Sinh nhật, bây giờ "trả nợ nước non" xong em quậy đấy. Sợ chưa???, hihihi

Công khai thì làm tới luôn đi các bác:

A. Nguồn thu từ:

1. Các VDV (bác nào oánh mà chưa đóng tiền cũng cần nêu đích danh, tránh cả nể sẽ ảnh hưởng tới việc công khai TC và các BTC các giải khác)

2. Nguồn tài trợ: Cam kết bao nhiêu? Thực nhận bao nhiêu? (tránh tình trạng công bố 1 đằng nhưng làm 1 nẻo, vụ này tới Hoa Hậu VN còn bị ăn quả Bở nữa huống chi là một giải tennis của diễn đàn)

B. Các khoản chi (chi tiết như các bác đã công bố, có đủ chứng từ nếu chưa thỏa mãn thì mời một số bác KTV check)

Với quy mô như Vạn Thành thì thời gian để check cũng không quá nhiều. Cái Ung nhọt này nếu không xử ngay e rằng sau này sẽ trở thành di căn tàn phá diến đàn của anh em!

Cảm ơn các anh chị đã gọi điện can ngăn, nhưng em chán lắm rồi. em chịu đựng mấy năm nay rồi, sức người có hạn chứ???

"Xây dựng lên thì khó chứ đập bỏ thì dễ làm lắm phải không anh" ???[/QUOTE]

Cuội ơi ! Đúng là xây khó phá dễ lắm, làm gì thì cũng có trở ngại, em và rất nhiều ng đã chung tay XD thì bây giờ đừng vì một lý do nào đó mà tự phá bỏ công sức của chính mình, hạ hỏa đi Cuội, điều BQT làm đã có số rất đông anh chị em hiểu, mong em bình tâm , chuyện gì cũng sẽ có cách giải quyết hết !! Phải giữ được cái đầu lạnh thì mới có cách giải quyết tốt nhất chứ !!