Kết quả 1 đến 3 của 3

SPORT PRO CLUB Thứ 3 , 5 từ 11h tới 17h

SPORT PRO CLUB

Tôn chỉ của CLB :

Thi đấu, giao lưu để tự hoàn thiện.

1. Hoàn cảnh và thời gian ra đời của CLB.

SPORT PRO CLUB ra đời từ những ý tưởng đầu tiên xuất phát từ một nhóm anh em với mong muốn có một sân chơi cạnh tranh lành mạnh dành cho mọi người choi tennis ở mọi trình độ khác nhau.Sau nhiều biến cố, thăng trầm hiện nay với 10 thành viên trụ cột trình độ từ thấp tới cao, chúng tôi mong muốn được giao lưu, thi đấu với người chơi ở mọi trình độ, mọi lứa tuổi. Chúng tôi mong rằng với sự đóng góp và tiếp sức không mệt mỏi của các thành viên hiện tại, thực sự trở thành một sân chơi thực sự yêu thích cho tất cả những người đam mê trái banh nỉ ở nhiều lứa tuổi, ngành nghề, trình độ khác nhau.

2. Ban điều hành của CLB :

Với nhiệm vụ hỗ trợ, định hướng phát triển CLB và trợ giúp hội viên nên ban điều hành gồm có 10 thành viên :

1. Tuananh- Chủ tịch 4.5 kiêm chỉ đạo kỹ thuật

2. Minh mút- nhiếp ảnh

3. Minh nhật- lính chiến

4. Long Thìn- bị bông

5. Huy Phở- lính chiến

6. Smithson- lính chiến

7. Dương BP- Hậu cần

8. Mr.trọc- Hậu cần

9. Việt lỳ- lính chiến

10. Nam- đón tiếp, ngoại giao

3. Thời gian thi đấu:

11h trưa tới 5h chiều các ngày thứ 3, thứ 5

4. Luật chơi:

chi phí chia đều cho mọi người tham gia, ai về trước , đánh từ 2 trận trở lên thì đóng 100 Nghìn

Mong được đón tiếp mọi người.

các a e trong CLB chưa có trình Viettennis. mong ban quản trị sắp xếp thời gian chấm điểm để mọi người có thể tham gia giải sử dụng điểm của của diễn đàn.

Chào mừng CLB tham gia 4rum . Nếu em nhớ ko nhầm thì CLB sinh hoạt ở cụm 3 sân Dược, 85 Tôn Đức Thắng.

Welcome CLB Sport Pro gia nhập diễn đàn. Các bác toàn uýnh buổi trưa thế này mà vào mùa hè thì đen chết nhỉ..... hehehehe. Để chấm trình và hiện trình được ở Viettennis thì các thành viên của CLB phải có nick trên diễn đàn mới ad điểm được bác sportpro.vn ah do vậy nên bác thông báo ae trong CLB đăng ký nick, TCT mới biết để chấm được.