Kết quả 1 đến 10 của 10

Hot: bác Lâm Quang Trí đón tết thiếu 2 cái răng?

Tình hình là mình vừa mới ở bên quận 8, thấy 1 bác giống bác Lâm Quang Trí, từ trong sân sau UB quận 8 đi ra, gặp 2 em chân dài đi xe tải nhỏ đi vào, vì mải lo nhìn 2 em nên thắng xe không kịp, ủi vào, thế là toi mất 2 cái răng cửa, sứt mẻ thêm tí ở môi, còn lại chắc cũng không có gì nghiêm trọng lắm.

Từ trong sân, 1 em ballboy đánh xe 2 bánh ra, chở bác Trí đi luôn.

Bác nào quen bác Trí liên lạc thử để xem bác ấy thế nào nhỉ.

Trích dẫn Gửi bởi cuboy
    Tình hình là mình vừa mới ở bên quận 8, thấy 1 bác giống bác Lâm Quang Trí, từ trong sân sau UB quận 8 đi ra, gặp 2 em chân dài đi xe tải nhỏ đi vào, vì mải lo nhìn 2 em nên thắng xe không kịp, ủi vào, thế là toi mất 2 cái răng cửa, sứt mẻ thêm tí ở môi, còn lại chắc cũng không có gì nghiêm trọng lắm.

Từ trong sân, 1 em ballboy đánh xe 2 bánh ra, chở bác Trí đi luôn.

Bác nào quen bác Trí liên lạc thử để xem bác ấy thế nào nhỉ.
    bác ấy bị gãy 2 cái răng, đang đến nha sĩ kiểm tra... hic hic... chân cũng dài rồi mà còn ngắm chân dài chi cho nó khổ thế....

há há há chia buồn cùng ku thầy.

Tội nghiệp,... Tất cả cũng vì chân dài,....

Trích dẫn Gửi bởi rafaPhong
    há há há chia buồn cùng ku thầy.
    mới chia tay thầy thì đã thầy đã gặp nạn rùi,còn o biết mua bắp qua thăm thầy kìa khỉ gió.............

vl thầy tôi >.<

Trích dẫn Gửi bởi Hiếu_CG
    mới chia tay thầy thì đã thầy đã gặp nạn rùi,còn o biết mua bắp qua thăm thầy kìa khỉ gió.............
    bữa giờ thầy là mục tiêu di đồng. trúng bao nhiêu trái banh ko sao. giờ mới có chân dài mà đã ra cớ sự nì. haizzzzzzzzzzzzzzzzz

Trích dẫn Gửi bởi Hiếu_CG
    Trích dẫn Gửi bởi rafaPhong
    bữa giờ thầy là mục tiêu di đồng. trúng bao nhiêu trái banh ko sao. giờ mới có chân dài mà đã ra cớ sự nì. haizzzzzzzzzzzzzzzzz
    hahahah... thiếu vắng trò để làm cái mục tiêu di động nên mới vậy đó... hahahaha.....

Bác lele này bảo hôm nay đi off hội Trâu mà , đến sân ko đến lại đến phòng khám , chia buồn cùng bác

Trích dẫn Gửi bởi Trần Văn Chán
    Bác lele này bảo hôm nay đi off hội Trâu mà , đến sân ko đến lại đến phòng khám , chia buồn cùng bác
    bởi vậy chán lém bác Chán nhẩy. há há