Trang 2 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 140
    Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    Bác NCX có "tâm sự"với CS là:

Hôm nay Bác ấy sẽ lên KH...đến tối sẽ có Nhời chính thức.(CS cầm đèn trước) Nội dung cơ bản như sau:
    Phương án 1:
    Thứ Ba 9-4 là SN NCX nên nhã ý mời ace mọi miền về Yên mô telit và "Tỉu+Sắc"... Tuy nhiên lại vào ngày thường nên không rõ có thuận cho ace không...Nếu 1 số ace vẫn có thể sắp xếp đi Yên mô 1 ngày T3 ngày 9-4 được cho trúng ngày thì vẫn tiến hành...(còn đi TB thì tính sau)

KH vạch tạm như sau:

- Hà nội : Bác Zukov trưởng ban + Bác Nữ....dự tính các nội dung đi Yên mô: Người,Xe,Hoa...

- Yên mô : Bác NCX + QP Chuẩn bị sân,bóng Yên mô(Cây nhà lá vườn) Thành phần...Đánh chén tại Yên mô

- Thời gian :9h 9-4 có mặt ở Sân Pháp vân.9h30 đi NB ăn trưa,nghỉ rồi đi Yên mô:13h telit 17h nghỉ ... đến 20h từ Yên mô về Hà nội.
    Phương án 2::

Sáng T7 13-4 từ HN - NB - Yên mô ( Như trên). Nếu những ai có ý định GL với CLB Hoàng Long NB thì có thể đi trước từ chiều T6 12-4...Sáng T7 xuống Yên mô trươc ace HN xuống sau...

Nội dung trên mới là Dự kiến,mọi người góp ý và Đăng ký... Bebebe...</font>
    <font color="#008000">Phương án Bác Cây lên em thấy rất tuyệt đấy, NCX trân trọng mời các bác trong CLB BTQ , LVD, TS và các bác thân quen của 3 CLB nữa, các bác cố gắng bố trí công việc về giao lưu, chung vui với chị em P, X và CLB Yên Mô nhé, nhìu khi đột xuất cũng rất vui đấy, các bác hãy cho QP và NCX được thể hiện “năng khiếu” của mình trong vụ tổ chức ăn chơi này nha, đảm bảo …

Ngoài Hà Lội Xuân nhờ Bác Cây, bác Kov … thu xếp giùm theo PA 1 các bác nhỉ . Phía YM : QP và X sẽ chu đáo những vấn đề còn lại , nhé các bác

(đúng như bác Sưa nói, ngày thường thì cũng khó thu xếp nhưng X vẫn hy vọng đc đón các bác về YM, ngày thứ 7, CN đang tiết Thanh Minh nên em cũng e rằng không khá hơn đâu, các bác nhé, X trân trọng mời các bác đó )

Hôm nay QP mới khai ngày SN...thì ra hai chị em sát ngày cùng tháng. ACE các CLB ta hưởng ứng Dã ngoại VLC " Đánh Úp Yên mô cho tơi bơi khói lửa"

Trích dẫn Gửi bởi Tuan Magic
    Nếu tổ chức chương trình này em xin theo 1 xuất nhé .
    Để em kết nối đầu cầu Ninh Bình. Đi NB có 1h15 phút mà anh

Bác kov lên ds đê: đi đúng ngày 9-4

1- zukov

2- cây sưa

3- tuấn magic

4- ngocbet

5- dokien27

6- tiếp nào

Xuân loan tin vui này đến các thành viên CLB YM được chưa đây các bác ui, tin loan đi, đích thị là phải thành đấy. Các chị em nhà mình ơi ... trốn xếp 1 ngày đi chơi đi, rất mong được đón mọi người về YM, QP vẫn còn để dành 1 bài hát "Về YM ..." tặng các bác đúng trên quê hwong YM đó .

Ái ái... ngày 7/4 em trốn được (vì gấu nhà em đi Ba Vì offline) chứ 9/4 thì em có đoàn sang.

Trích dẫn Gửi bởi nuachungxuan
    ối ! E cảm ở bác Cây Sưa nhé, bác iu ái cho tụi em một cái tên thớt thật là tuyệt vời, và nói thật …. từ bé tới giờ E mí đc ai đó khen mình hay đến vậy !

Bá cáo các bác, sáng nay em nhận được thông tin từ phương trời xa gửi tới là hãy vô ngay dd, đang Hội nghị chẳng sao đc, hẹn tối về nhà sẽ lên, nhưng về tới nhà … gà sắp gáy thì sao ??? thôi em liều ra quán chát …

Đúng là mấy ngày tới là SN 2 chị em cơ nhé, QP và NCX đó (2 chị em cách nhau có 1 ngày, QP ngày 7/4), Bác Sưa không nhắc em cũng quên khuấy đi mất (tại nhà quê em cái U cao cao này ít khi đc SN lắm ) !

uh nhỉ, ước gì , ước gì … SN năm nay có các bác về giao lưu để đánh dấu sự kiện SN đặc biệt này nhỉ, mà đặc biệt đó các bác ạ, này nhé :

- Có thể đây là SN đầu tiên và cũng là cuối cùng X được tổ chức tại đất YM iu dấu (X sắp chuyển về TP)

- Có thể đây là lần đầu tiên CLB Yên Mô có sự kiện SN thành viên vui đến thế ( X cứ mơ nhé, vì CLB YM chưa tổ chức SN cho thành viên bao giờ cả)

- Đây cũng là SN tiễn X sang một cái U mới (không phải xuân nữa mà là bước sang tuổi mùa thu rồi đó hihii)

- Sinh nhật mà được đón các bác từ nơi xa về chung vui (cả huyện em , ai có được nào ???? mới nghĩ đến đó X đã thấy mình thật HP !), chắc chắc QP cũng sẽ có cảm nhận như X , Cảm ơn Bác Cây Sưa và các bác đã có ý tưởng rất tuyệt vời này ! Mong sẽ thành hiện th­ụ­c !!!
    Chị Xuân nói thế này làm em ngại quá, càng mún về, nhưng lịch đã chốt kín cả rồi. Gay go!

Đi 7/4 đc ko các bác???

Nếu đi NB-YM 7/4 thì em chịu rồi vì phải đi Ba Vì ,trốn sếp cắt lương trừ thưởng ngay ! Ngày thường em trốn dễ hơn .

13/4 chơi giải chém trái , tuần này công việc em bận quá , bận quá .......................cho việc Đánh và Chén

Ngày 7-4 có 1 số Bác vướng rồi . Ta OK T3 ngày 9-4 được không? Các Bác :Laveder-Nữ Từ sơn và.... góp ý và đăng ký tham gia cho sôm...