Trang 11 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 140

It luôc móng giò gì thì cũng ko bằng móng em các bác ạ. Hihi

Trích dẫn Gửi bởi QUEPHONG
    KO BIẾt có ai còn muồn về yên mô nữaax không nhỉ.....:
    Mình còn đang muốn lập nghiệp và phát triển ở YM chứ mỗi lần về vội vàng thế này cũng tủi lém. Ước gi mình dc ăn móng QP nhỉ

KO BIẾt có ai còn muồn về yên mô nữaax không nhỉ.....:

BÁC cây sưa oi! Nhìn NCX Cười trong niềm vui và hạnh phúc phải không bác. Chi NCX ko bao giờ quên được ngày tuyệt vời đó đâu?

Sẽ sớm lên KH về YM. Hôm nọ bận ko đi được tiếc đứt ruột

Từ hôm ở Yên mô vế trong người CS không bình thường,cứ bâng khuâng hoài ,tối về trằn chọc...Ôi nhớ Linh bềnh quá... Mang lọ mực đi để viết văn mà viết được mỗi tí lại phải đem cả lọ về .... Bebebe

Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    [B]
    [/url]

[url=http://upanh.com/view/?id=5rva0g0yckt]
    Quên là quên thế nào bác ơiiiiii, iem là iem thick đc tặng quà nhất đấy . Thật bất ngờ với món quà của bác (những tấm hình tụi iem giao lưu với các anh chị iem trên dd được bác Cây lưu giữ trong cuốn Abum kia, thật là ý nghĩa các bác ạ) sao bác ấy có nhìu ý tưởng đẹp đến thế các bác nhở , ngay chìu hôm sau iem đã mang ra khoe với ace trong đơn vị, ai cũng ngưỡng mộ các hoạt động giao lưu vui đến vậy và tình cảm mọi người dành cho nhau đấy các bác ah, mũi iem lúc đó nó cứ mún ... iem phanh mãi mới còn nguyên vẹn đấy .

ủa, hôm đó bác cũng có mang cả lọ về cơ á, iem lại cứ tưởng mà iem cũng chuẩn bị mấy tập giấy đẹp thế mà sao bác cũng không viết nổi nhỉi ? iem là iem nghi ... nghi ... Bút của bác bị hỏng lắm

Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa

Hehe...Đây biết tuốt,nếu đi thi các Sô thì trúng hết ,cái chi chi đây cũng bít,chẳng ai lừa được,chẳng thua kém ai .Tuy nhiên chỉ có 1 tên là đây đã bị lừa : ấy là " Gái già"...Bebebe
    Iem là iem tin lắm, đúng là cái gì bác cũng biết tuốt và chẳng ai lừa đwowcj bác gì cả, còn cái vụ duy nhất kia iem cũng tin nốt và iem nghĩ ... chính vì vụ này mà bác đã bị sung sướng một thời và tình nguyện giam lỏng cả đời, iem là iem dự đoán vậy và ... chả bao giờ iem đúng cả he he he ....

Sang tháng CN 11-5 có giải BTQ nội dung Nam-Nữ, Hai em lên chúng ta lại ôm nhau... Bebebe