Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 140

Bác NCX có "tâm sự"với CS là:

Hôm nay Bác ấy sẽ lên KH...đến tối sẽ có Nhời chính thức.(CS cầm đèn trước) Nội dung cơ bản như sau:
    <font color="#800080">Phương án 1:

Thứ Ba 9-4 là SN NCX nên nhã ý mời ace mọi miền về Yên mô telit và "Tỉu+Sắc"... Tuy nhiên lại vào ngày thường nên không rõ có thuận cho ace không...Nếu 1 số ace vẫn có thể sắp xếp đi Yên mô 1 ngày T3 ngày 9-4 được cho trúng ngày thì vẫn tiến hành...(còn đi TB thì tính sau)

KH vạch tạm như sau:

- Hà nội : Bác Zukov trưởng ban + Bác Nữ....dự tính các nội dung đi Yên mô: Người,Xe,Hoa...

- Yên mô : Bác NCX + QP Chuẩn bị sân,bóng Yên mô(Cây nhà lá vườn) Thành phần...Đánh chén tại Yên mô

- Thời gian :9h 9-4 có mặt ở Sân Pháp vân.9h30 đi NB ăn trưa,nghỉ rồi đi Yên mô:13h telit 17h nghỉ ... đến 20h từ Yên mô về Hà nội.
    Phương án 2::

Sáng T7 13-4 từ HN - NB - Yên mô ( Như trên). Nếu những ai có ý định GL với CLB Hoàng Long NB thì có thể đi trước từ chiều T6 12-4...Sáng T7 xuống Yên mô trươc ace HN xuống sau...

Nội dung trên mới là Dự kiến,mọi người góp ý và Đăng ký... Bebebe...</font>

Zu bít rõ đường đất và sân YM rùi đó, làm hoa tiu đi Zu ?

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    9/4 em chưa confirm bác ơi. Ngày thường em hơi kẹt
    BÁc Zu ơi thực ra gọi là ngày thường nhưng mình trốn đi đánh như ra chân đen thôi.

KH sáng chúng ta vẫn đế cty làm việc bình thg. đến 11h30 nghỉ, mmooix ng làm gói xôi, bánh mỳ lên xe gặm, hoặc phi Ninh binh ăn phở, 2h00 có mặt tại sân theo chương trình của bác NCX và QP. 8h00 tối lên đg về HN vẫn ok mà

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    BÁc Zu ơi thực ra gọi là ngày thường nhưng mình trốn đi đánh như ra chân đen thôi.

KH sáng chúng ta vẫn đế cty làm việc bình thg. đến 11h30 nghỉ, mmooix ng làm gói xôi, bánh mỳ lên xe gặm, hoặc phi Ninh binh ăn phở, 2h00 có mặt tại sân theo chương trình của bác NCX và QP. 8h00 tối lên đg về HN vẫn ok mà
    OK. Nhưng vẫn 50-50 nhé. Đến 5pm thứ 2 (8/4) , sau giao ban tuần, mới chốt được

Hix... nghe ra lại khó thành rồi Bác Cây ui, ngày 7/4 vào chủ nhật đầu tiên của tiết Thanh Minh nên iem chắc nhìu người sẽ về quê tảo mộ các cụ (Xuân cũng thế).

Kể ra các bác cũng ... ít máu ! Hùi YM còn thịnh món Cầu Lông, hội iem cũng hay cao hứng lắm, đột xuất có ý tưởng phát là có thể phi sang Thái Bình, Thanh Hóa, Hải Phòng, Bắc Ninh... chơi, oánh, nhắm và cũng chỉ trong ngày thôi nhá (mà hùi í xe cộ đâu sẵn như bây giờ), có bận đang giữa trưa mùa hè nóng như chảo lửa, hội nhận được nhời bên Kim Thanh - Hải Dương, thế là 12h30 gọi nhau, 1h30 tụ tập lên đường luôn, cũng đủ món và vẫn về nhà trước khi sang ngày mới. Đi thì cũng hơi mệt chút, bù lại mình có thêm một ngày đáng nhớ, nhưng không đi thì ta lại để một ngày trôi qua giống như mọi ngày bình thường khác các bác nhỉ . Các bác thử 1 lần cao hứng đột xuất mà xem

E xác nhận chắc chắn sẽ đi ngày 9/4

CS cũng OK Ngày 9-4... Như vậy đã có 2 xe Zukov và Tuấn Magic...

Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    CS cũng OK Ngày 9-4... Như vậy đã có 2 xe Zukov và Tuấn Magic...
    9/4 em chưa confirm bác ơi. Ngày thường em hơi kẹt

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    Bác kov lên ds đê: đi đúng ngày 9-4

1- zukov

2- cây sưa

3- tuấn magic

4- ngocbet

5- dokien27

6- tiếp nào
    để e hú e dế xem e dế thế nào

các bác ui e cúng mun tham gia, cho e ké với nhé, để đc chúc mừng sn 2 chị

chả mí khi trốn việc cơ quan đc vào những ngày này

Trích dẫn Gửi bởi masha
    Để e hú e Dế xem e Dế thế nào

các bác ui e cúng mun tham gia, cho e ké với nhé, để đc chúc mừng sn 2 chị

chả mí khi trốn việc cơ quan đc vào những ngày này
    Em Masha sao mà xinh và đáng yiu thía.Phải không Quế+Phong?