Trang 4 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 140

Trích dẫn Gửi bởi masha
    để e hú e dế xem e dế thế nào

các bác ui e cúng mun tham gia, cho e ké với nhé, để đc chúc mừng sn 2 chị

chả mí khi trốn việc cơ quan đc vào những ngày này
    Nhiệt liệt chào đón Masha, Dế và các bạn CLB Từ Sơn Được gặp Masha, Dế và các bạn trên đất Yên Mô thì còn gì bằng nữa, Nâu nắm rồi còn gì. Masha nhỉ chị iem mình chưa gặp lại nhau, Chị X chân trọng mời các em đấy, Dế ơi... còn nhớ đường không, rất gần phải hok Dế iu ???

Chúc mừng Sinh Nhât em, Quế Phong. Chúc em tuổi mới mạnh khỏe, Hạnh phúc và nhìu niềm vui </font>
    <font color="#A9A9A9">(hix... lâu hok pót ảnh... giờ ... Botay )

Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    Hoan hô... Bác ĐỗKiên trưởng đoàn HN, Bác Masha trưởng đoàn Từ sơn...Khoảng trưa 9-4 hội tụ tại TP NB...Từ đó về YM. <font color="#800080">Riêng CS các bác không cần lo vì có KH mang súng về NB từ 8-4 để kiếm "thằng Cu" ,trưa 9-4 hội nhập cùng "hàng xách tay" Bebebe</font>
    Ka ka ka... Bác Cây này nhìu bí ẩn quá , cẩn thận kẻo về tới YM lại không còn súng nha bác

Trích dẫn Gửi bởi nuachungxuan
    Chúc mừng Sinh Nhât em, Quế Phong. Chúc em tuổi mới mạnh khỏe, Hạnh phúc và nhìu niềm vui
    thế thế thế Bác Nửa Chừng Xuân ui

hum ni là sinh nhựt Bác Quế Phong ah

chứ k phải thứ 3?

Chúc mừng sinh nhật Bác Quế Phong: luôn luôn xinh đẹp, trẻ trung, hạnh phúc...giữ sức khỏe thứ 3 tụi e về kiểm tra nhé

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    Update ds nha. Hôm qua e đi ọp hội cọp đã rủ đ c 2 con cọp đi đúng ngày 9-4

1- zukov

2- cây sưa

3- tuấn magic

4- ngocbet

5- dokien27

6- tỷ phát ( hội ông ba mươi)

7- cọp vàng(hội ông ba mươi)

8- dế

9- masha

10- tiếp nào
    Bá cáo các bác rằng thì là ... mai X có thể tự tin loan tin vui này tới CLB YM được roài nhỉ, Không thể tin là YM có một ngày đc đón các thành viên của nhìu CLB trên Viettennis về thăm và giao lưu tennis trên quê hương YM của Xuân đến thế , nhất là lại trùng vào ngày SN của chị em Xuân nữa chứ, niềm vui là cấp số nhân ..... mong gặp, mong gặp !

Trích dẫn Gửi bởi masha
    thế thế thế Bác Nửa Chừng Xuân ui

hum ni là sinh nhựt Bác Quế Phong ah

chứ k phải thứ 3?

Chúc mừng sinh nhật Bác Quế Phong: luôn luôn xinh đẹp, trẻ trung, hạnh phúc...giữ sức khỏe thứ 3 tụi e về kiểm tra nhé
    Đúng rồi iem, QP là ngày 7/4, chị X là ngày 9/4 ... năm trước 2 chị iem mí vô tình "phát hiện" ra đấy

Chúc mừng sn bác ncx và quế phong

Chúc mừng SN Quế Phong

Hoan hô... Bác ĐỗKiên trưởng đoàn HN, Bác Masha trưởng đoàn Từ sơn...Khoảng trưa 9-4 hội tụ tại TP NB...Từ đó về YM. <font color="#800080">Riêng CS các bác không cần lo vì có KH mang súng về NB từ 8-4 để kiếm "thằng Cu" ,trưa 9-4 hội nhập cùng "hàng xách tay" Bebebe</font>

Alo ... hiện nay Ninh Binh thò­i tiết rất đẹp, trò­i ho­i se lạnh, không m­­u­a, d­ụ báo ngày mai còn đẹp ho­n nua co nhé, phía Yên Mô đã lên đà cho trận chiến ngày mai ... phía "khách đu­o­ngf xa" gá­ng giũ gìn Sk nhé, mong gạ­p, mong gạ­p