Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 38

Thư mời tham gia giải Viettennis toàn quốc lần 5 tại Đà Nẵng

Kính gởi: ACE diễn đàn Viettennis.net

Ngày 6,7 tháng 06 năm 2014, giải Viettennis toàn quốc lần thứ 5 sẽ được tổ chức tại TP Đà Nẵng. BTC kính mời các ACE diễn đàn Viettenis.net đăng ký tham gia để giải thành công tốt đẹp

BTC đã chọn thời điểm để các VĐV thuận tiện đưa con cái và gia đình đến TP Đà Nẵng tham gia giải và có một kỳ nghĩ hè thú vị.

Hân hạnh được đón tiếp.

Mời các ACE vào đọc điều lệ tại đây :
    http://viettennis.net/diendan/giai-v...-7-6-2014-f73/

Đăng ký tại BTC hoặc các Mod tại khu vực.

Trân trọng.

TMBTC
    <font color="#ff8c00">Paragame
    </font>

Thì để mn ĐK tiếp đấy còn ji , đang rủ tụi trẻ mà nó ko muốn đi e ạ , ban c thì đi oto nhưng chắc c vẫn đi cánh thui , em dự định đi ntn???

Trích dẫn Gửi bởi Red river
    Thì để mn ĐK tiếp đấy còn ji , đang rủ tụi trẻ mà nó ko muốn đi e ạ , ban c thì đi oto nhưng chắc c vẫn đi cánh thui , em dự định đi ntn???
    Chắc em đi máy bay chi ah. Nhưng vào thì làm BTC thôi chứ em không đăng ký đánh giải.

nhà Tôi yêu Việt Nam nữa nhé các bác. ( gđ em đi tầu hỏa thôi...có gđ bác nào đi tầu thì tập trung đi cho vui nhé )

Trích dẫn Gửi bởi tôi yêu Việt Nam
    nhà Tôi yêu Việt Nam nữa nhé các bác. ( gđ em đi tầu hỏa thôi...có gđ bác nào đi tầu thì tập trung đi cho vui nhé )
    Anh cũng quyết định chuyển sang đi tàu. Mấy hôm nay báo chí nói về MH370 nhiều quá

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Anh cũng quyết định chuyển sang đi tàu. Mấy hôm nay báo chí nói về MH370 nhiều quá
    Hixx.... con bạn em vừa tuyển được 2 ông phi công trên MH370.... ( hehehehe)

Trích dẫn Gửi bởi Red river
    chào chị dòng sông đỏ! hehe

anh Kov ơi....ngoài bắc mình có chị em nào đủ điểm đánh đôi nam nữ với em không anh với chị NiHa môi giwos cho em với ạ

Chúc giải sẽ thành công tốt đẹp

AE Miền Bắc sẽ thành lập đoàn tham gia. AE ai đi được sẽ đăng ký trong thớt này luôn ạ.

DANH SÁCH ACE MIỀN BẮC ĐĂNG KÝ THAM GIA:

1. Nhà Yeutennis

2. Nhà Tôi yêu VN

3. Nhà Zukov

-- tiếp nào