Trang 35 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 2533343536 CuốiCuối
Kết quả 341 đến 350 của 352

[QUOTE

Hôm nay con gái ở nhà chị gái trông đã nghịc phích nước nóng và bị bỏng chân, nên em phải về gấp ko tham gia tăng 2 được, các bác thông cảm:

Dù đau vẫn bật cười sung sướng khi "bố về"...
    [/QUOTE]

Con gái nhà Blackman đáng yêu quá. Bị đau thế mà bố về vẫn cười tươi. Thế bé đã đỡ chưa ?

Trích dẫn Gửi bởi tungtelit
    Có kết quả chưa các bác ơi
    KẾT QUẢ

Vô địch: Ngọc ĐH Y - Zukov

Á quân: Đattcangguy - Dũng sm

Đồng giải 3: Chuyên - Sơn và Saubo - Ivanovic.

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    KẾT QUẢ

Vô địch: Ngọc ĐH Y - Zukov

Á quân: Đattcangguy - Dũng sm

Đồng giải 3: Chuyên - Sơn và Saubo - Ivanovic.
    Chúc mừng giải thành công; Chúc mừng các đôi đoạt giải!

Đặc biệt xin gửi lời chúc tới tất cả các Trâu đã xuất sắc cày tốt dưới trời nắng nóng, quả là tuyệt vời!

Chúc mừng giải đã thành công trong ngày trời nắng nóng....Cảm ơn Tất cả,nhất là các thành viên Lavender.Hẹn gặp lại các giải sau....

Chúc mừng bác zukov , hôm đấy bác thật sự quá suất săc

Chúc mừng giải thành công tốt đẹp

Với thời tiết như thế mà mọi người vẫn đưa giải đến thành công thật là quá nể phục

Chúc mừng các đôi đoạt giải và các các đôi chuẩn bị có giải

tks btc và các nhà tài trợ,cùng các chị em Lavender...giải đấu khắc nghiệt quá,những đôi có giải,ngoài tài năng còn có yếu tố may mắn nữa.

a.Hà vừa đánh vừa làm phóng sự nóng hơn cả thời tiết thì thua đôi e tí xíu cũng fai nhể.e may quá.

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    [QUOTE

Hôm nay con gái ở nhà chị gái trông đã nghịc phích nước nóng và bị bỏng chân, nên em phải về gấp ko tham gia tăng 2 được, các bác thông cảm:]
    Con gái nhà Blackman đáng yêu quá. Bị đau thế mà bố về vẫn cười tươi. Thế bé đã đỡ chưa ?[/QUOTE]

Lúc đó cười thôi, còn khóc suôt từ từ lúc bỏng đến lúc em về. Cháu sốt cao liên tục 2 ngày nay, chườm nước cấp cứu kết hợp thuốc hạ sốt nhét hậu môn+ uống bổ sung effelagan 150mg liên tục 4-5 giờ/lần....4h sáng nay cháu mới đỡ ạ, cảm ơn bác,hic hic

Trích dẫn Gửi bởi anhtnt74
    Chúc mưng Saubo và Ivan nhé, trời nắng mà các chú lọt đến đó cũng là vô địch rồi
    May mắn qua anh ơi, về sức khỏe thi đôi em khoe hơn đôi vô địch là cái chắc hehe

Trích dẫn Gửi bởi Blackmen
    Con gái nhà Blackman đáng yêu quá. Bị đau thế mà bố về vẫn cười tươi. Thế bé đã đỡ chưa ?
    Lúc đó cười thôi, còn khóc suôt từ từ lúc bỏng đến lúc em về. Cháu sốt cao liên tục 2 ngày nay, chườm nước cấp cứu kết hợp thuốc hạ sốt nhét hậu môn+ uống bổ sung effelagan 150mg liên tục 4-5 giờ/lần....4h sáng nay cháu mới đỡ ạ, cảm ơn bác,hic hic[/QUOTE]
    Chúc cháu mau khỏe nhé!