Trang 2 của 36 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 352

Banner
    <a rel="nofollow" href="http://i909.photobucket.com/albums/ac297/HaDaphuc/tennis_Thai_Binh_nh1ECF_copy.jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'i909.photobucket.com', '/albums/ac297/HaDaphuc/tennis_Thai_Binh_nh1ECF_copy.jpg']);return hs.expand(this)"></a>

Trích dẫn Gửi bởi Dung sm
    cho em đk Dung sm+ đatcangguy nhé.tks các anh.

cho e mượn thớt hỏi nhờ tí.anh XH ko có lưới đc giảm 50 điểm xuống 750,em ko có phông có đc giảm điểm nào ko Tct ơi.
    Sau giải Thịnh Quang, nếu chú đạt giải cao và chú có yêu cầu tha thiết thì sẽ đề nghị TCT đặc cách thêm điểm cho chú

e ko tha thiết thì vẫn giữ nguyên điểm hả anh.hay là e buông giải TQ để đủ điểm đánh BTQ nhỉ.mà a ko đc ép Tct đánh em đâu đấy nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Dung sm
    e ko tha thiết thì vẫn giữ nguyên điểm hả anh.hay là e buông giải TQ để đủ điểm đánh BTQ nhỉ.mà a ko đc ép Tct đánh em đâu đấy nhé.>>
    Trêu chú tí thôi. TCT khách quan, công tâm và được BQT rất tin tưởng. Chú cứ yên tâm mà đánh cho hết sức ở các giải mà chú tham gia.

Hay rồi đây đến hẹn lại lên.

Giải năm ngoái mình đi từ vòng gửi xe

Năm nay sẽ khác chứ nhỉ

Bác kop cho em đăng ký nhé Tienkk(750) + partne. (750)

Thanks

Trích dẫn Gửi bởi fongtom
    BTC cho đăng kí đôi fongtom & jojo. Bác kov cho đôi E tắm sơn đỏ luôn ạ. Gặp bác ở đâu E nộp thóc luôn.tks
    Ứng cử viên đây rồi kkkkk

BTC cho đăng kí đôi fongtom & jojo. Bác kov cho đôi E tắm sơn đỏ luôn ạ. Gặp bác ở đâu E nộp thóc luôn.tks

Em cứ đăng ký đại phát Truongnadal-partner em tìm sau ah

Trích dẫn Gửi bởi huanbs
    Em đăng kí huanbs 700 va hoangtung 800 ah. Tổ chấm trình đã nhận định e 700 nhưng chưa add thôi ah.
    Anh cũng Bảy Chim mà kém chú một trời một vực. Hay TCT chấm anh sai, hị.

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Tăng 2 toét tòe loe chắc rồi vì vụ này sẽ do má mì của BTQ là Trường nadal đảm nhiệm

À, tiện thể cho anh số của DŨng Bảo Khánh. Chỗ anh gần 1 hàng Bia có tên Dũng Bảo Khánh (ở Đặng văn Ngữ). Ko biết có phải bác này ko???
    Chuẩn luôn anh ơi ...120 Đặng văn ngữ ... Ngã tư Hồ Đắc Di Đặng văn ngữ !!!!

tel : 0906287777