Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Dự kiến 10 cặp x 2 trận / cặp x 30ph/ trận = 10 tiếng.

Tôi đồng ý vào ngày thường, buổi tối là tốt nhất.

Nhờ ace lo giúp sân bãi đáp ứng để mọi người cùng vui là ok.

Thuyên.

Trích dẫn Gửi bởi thuyenrau
    Dự kiến 10 cặp x 2 trận / cặp x 30ph/ trận = 10 tiếng.

Tôi đồng ý vào ngày thường, buổi tối là tốt nhất.

Nhờ ace lo giúp sân bãi đáp ứng để mọi người cùng vui là ok.

Thuyên.
    Bác Thuyenrau ra đầu bài khó phết nhỉ, buổi tối, 10 tiếng thì phải thuê 3 sân từ 6 giờ đến 10 giờ, lúc đó mà đi tăng 2 nữa thì quá muộn. Nếu có tăng 2 thì các bác phải đánh thừ 2 giờ chiếu đến 6 giờ tối, rồi đi nhậu là vừa. Giớ đó thuê sân cũng dẽ hơn buổi tối

Tổ chức sớm cho nó hot chứ để lâu nguội, chọn buổi chiều ngày thường cũng được, giao lưu tennis chút rồi tăng 2 thôi, cứ khoảng ...50% người nhiệt tình là được rồi ạ!!!

Trích dẫn Gửi bởi Le_kovic
    Tổ chức sớm cho nó hot chứ để lâu nguội, chọn buổi chiều ngày thường cũng được, giao lưu tennis chút rồi tăng 2 thôi, cứ khoảng ...50% người nhiệt tình là được rồi ạ!!!
    Thế chọn ngày thường nhé, cuối tuần sợ ông nào cũng bận gia đình và hội nhóm của mình nên khó đi. Các cụ có số DT của các Mọi ngươiif thì alo xem ý kiến, ý cò của mọi người ra sao. Nếu không thì chuyển sang chiều thứ sáu tuần này đi cho hot

ACe thân mến ơi , để có buổi gặp gỡ chúng ta cùng nhau xôm tụ và hô hào và bỏ một chút thời gian châu báu , ít nhất cg phải được 2/3 AE có thể tham dự , rất mong sẽ có một buổi giao lưu vui vẻ

RR tkssss

Yên ắng thía này chắc khó thành rồi!

Em ko đi ĐN nhưng xin xuất tham gia đc ko ạ ?

Trích dẫn Gửi bởi Red river
    ACe thân mến ơi , để có buổi gặp gỡ chúng ta cùng nhau xôm tụ và hô hào và bỏ một chút thời gian châu báu , ít nhất cg phải được 2/3 AE có thể tham dự , rất mong sẽ có một buổi giao lưu vui vẻ

RR tkssss
    ae tập trung vào Giải CLB 26 rồi tổng kết luôn thế, vừa được đánh bóng được nhậu có khi cả xõa nữa chị nhỉ

em giơ cả hai tay tán thành ý kiến buổi hậu giải này nhé...từ hôm nay đến 20/7 hôm nào em cũng đi được ạ (vợ em đi du lịch 10 ngày kia..Nên em chỉ phải có mặt ở nhà trước khi vợ iem về thôi ) các bác cứ lên lịch là em có mặt ngay ạ