Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 79

Thớt cổ động đoàn Miền Bắc tham gia đánh giải viettennis toàn quốc lần thứ V- DN

Deal các bác

Thời gian đi Đà nẵng đã đến rất gần. Trước lúc các bác lên đường. Em lập thớt này để ae ở nhà cổ vũ cho đoàn miền bẵc đi thi đấu đạt kết quả tốt. Trước tiên Em xin có vài lời với các bác trong đoàn như sau.

Do đoàn MB lần này tham dự khá đông (40 thành viên) nên em rất mong các bác trong thời gian thi đâu, lưu trú tại Dà Nẵng chúng ta luôn thể hiện tôt những tiêu chí sau:

1. Trong thi đấu chúng ta nên thể hiện tinh thần fair play, thể thao cao thượng, vui là chính, không ăn thua nặng nề.

2. Có mặt đúng giờ khai mạc.

3. Tham gia đầy đủ lễ trao giải và tiệc gala cuối giải.

4. Cổ vũ nhiệt tình, không có lời lẽ quá khích.

5. Tuân thủ đúng điều lệ của giải. Trường hợp có khúc mắc trong khi thi đấu, để nghị các bác phản ánh lên BTC. Tuyệt đối không nên có thái độ phản đối tiêu cực

Cuối cùng:
    XIN CHÚC CÁC BÁC THI ĐẤU THÀNH CÔNG.

Chúc các bác đi dự giải toàn quốc tại Đà Nẵng gặp nhiều may mắn

Đạt phong độ cao nhất .

Vui vẻ trong thi đấu bình tĩnh kết thúc đường bóng

để dành điểm và cố gắng mang cup về ngoài bắc nhé. Kkkk

Các anh chị cho danh sách các đôi và chi tiết từng nội dung thi đấu để anh chị em ở nhà cổ vũ cho nó tiện được không ạ

Chú hỏi để do thám tình hình lực lượng các đội bị sứt mẻ thế nào hử kkk. Yên tâm đê sáng mùng 7 anh về nhé kkk

Chúc các bác khênh cup về

Chúc viettennis miền bắc mang cúp về nhé

Chúc giải đấu thành công tốt đẹp!

à quên, đăc biệt chúc khỉ già Anh Tiến thi đấu thành công.

Không có thời giân để cập nhật kip thời kết quả trực tiếp của giải đôi nữ 1250. Hiện nay đang đánh 2 trận BK. Hà Nội có 01 đôi đang đánh bán kết 1 gặp đôi Sài Gòn :

Red River + Moonlight vs Trinh Trần + Trang Đài.

Moonlight và Red River tỏ ra là đôi khá mạnh tại vòng bảng. Theo ban tổ chức, Ấn tượng nhất tại giải đôi nữ lần này là đồng phục đội nữ HN rất beautiful. hehehehe ( có lẽ đề nghị BTC trao giải phụ cho đôi Fashion nhất giải ) Hehehehe.

Tỷ số đang 2:3 nghiêng về đôi Red river. Đôi SG đang giao bóng. Lợi giao sét thứ 5 cho đôi SG.