Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 79

3:3 Cho cả 2 đôi. Đổi giao bóng cho đôi HN. Moonlight đánh lưới rất hay, nhưng Fong có vẻ không ổn định bằng chị Red river. Đôi SG đánh rất đều phông, Họ không đánh lưới, nhưng mỗi khi cần, họ thể hiện lưới rất hay.

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Moonlight và Red River tỏ ra là đôi khá mạnh tại vòng bảng. Theo ban tổ chức, Ấn tượng nhất tại giải đôi nữ lần này là đồng phục đội nữ HN rất beautiful. hehehehe ( có lẽ đề nghị BTC trao giải phụ cho đôi Fashion nhất giải ) Hehehehe.

Tỷ số đang 2:3 nghiêng về đôi Red river. Đôi SG đang giao bóng. Lợi giao sét thứ 5 cho đôi SG.
    Bác ơi, vậy cặp BK còn lại là ai hả bác? Nhờ bác cập nhật luôn ạ! tks bác.

4:3, HN đang tạm dẫn. Có vẻ cả Moonlight và chị Red đều có vấn đề về thể lực . Cả hai đang có hiện tượng bị chuột rút.

Trích dẫn Gửi bởi Thu Tran Lam
    Bác ơi, vậy cặp BK còn lại là ai hả bác? Nhờ bác cập nhật luôn ạ! tks bác.
    Trận BK còn lại là trận so tài giữa hai cặp của ĐN : Út NLT ( 600) + Giang Adidas ( 660) gặp Diemthuymypham ( 620) + Vy Đà Năng (650). Tuy nhiên trận đấu này đang bị gián đoạn vì chị ÚT đang bị chuột rút. Trận đấu đang tạm dừng ở tỷ số 1:1

Đội HN vừa bị mất break. tỷ số tạm nghiêng về đôi SG. 5:4. Đôi SG chuẩn bị giao bóng giơ quyết định trận đấu.

Trận BK thứ 2 đã xác định được đôi vào CK : Diemmypham + Vy ĐN. do đôi UT bị chuột rút không đánh được nữa BTC quyêt định phần thắng thuộc về đôi còn lại . Xin chúc mừng ĐN đã có 1 đại diện vào CK

Hoan hô đội HN đã giành lại được Break vào những phút cuối cùng. Cố lên. Chiếu cúp đang nằm trong tầm tay của các bạn. hehehehehe

Tiebreak bắt đầu: Đội HN giao bóng : 1:0

Moon đỡ giao bóng ra ngoài : đều 1:1.

Đội SG mất một mini Break : 2:1 nghiêng về HN