Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 73

ok thôi ạ, gì chứ ọp ẹp với giao lưu thì em thích lắm, sang tuần nhé các sư huynh, tuần này lịch thi đấu + nhậu nhẹt của em kín hết 3 ngày 6, 7, CN

À, cái vụ "làm phát sẽ ra ngay" của bác Zany là em tò mò lắm đấy , nguy hiểm quá

Trích dẫn Gửi bởi Rocklangthang
    ok thôi ạ, gì chứ ọp ẹp với giao lưu thì em thích lắm, sang tuần nhé các sư huynh, tuần này lịch thi đấu + nhậu nhẹt của em kín hết 3 ngày 6, 7, CN

À, cái vụ "làm phát sẽ ra ngay" của bác Zany là em tò mò lắm đấy , nguy hiểm quá
    đơn giản thôi mà bác, ý em là cứ mạnh dạn bung phát là oánh được thôi mà, nguy hiểm là ở chỗ ko biết bóng nó bay đi đâu

Em chợt nhớ là xe quá hạn đăng kiểm mà tuần sau em lại đi nên nhiều khả năng phải xin phép các bác sáng mai rồi.

Sáng CN đc k các pác ôi?

up phát cho vui, ko còn bác nào oánh 1 tay nữa àh, sắp tuyệt chủng rồi, bác Rocklangthang xem có đủ người chưa off phát luôn cũng được

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Zany
    up phát cho vui, ko còn bác nào oánh 1 tay nữa àh, sắp tuyệt chủng rồi, bác Rocklangthang xem có đủ người chưa off phát luôn cũng được
    Off đi các bác, làm phát off với hội những ông Ba mươi của tụi em nhé. Ít thì ta làm ít miễn là vui các bác nhỉ

Các pác cho em tham gia với nhé.

Ối zời ơi, em nượn 2 ngày ko mò vào mà lỡ quả cafe của anh Bẹt rồi ạ.

Các cụ cho em ý kiến về thời gian off nhé, đợt này cuối năm nên em thì lượn được đủ các buổi sáng trưa chiều các ngày trong tuần (tối thì để dành tình yêu bao la cho Gấu ).

@ bác lehoang_kb: hoan nghênh bác nhiệt liệt

@ zany: em cá với bác là chưa tuyệt chủng đâu, 1 phần là các bác ý còn nằm im xem ae sinh hoạt dư lào, 1 phần là diễn đàn mình còn hơi trầm và khơ khớ ae chưa biết đến, như cụ Sên và một số cụ khác nói đó: Cứ sinh hoạt đi, rồi sẽ đông ngay, Đất lành chim đậu, thậm chí cả ...ko phải chim

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Off đi các bác, làm phát off với hội những ông Ba mươi của tụi em nhé. Ít thì ta làm ít miễn là vui các bác nhỉ
    yêu luôn, đây là ý tưởng hay đấy các cụ nhể, ae làm toàn các đôi trái 1 tay chiến với đội vằn vện chơi

em thấy bố trí cuối tuần này luôn đi .,.

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Zany
    em thấy bố trí cuối tuần này luôn đi .,.
    Lấy sân bác nào nhỉ? Em đang bị elbow nhưng kiêng 1 tuần cũng đỡ đỡ rồi.