Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 73

Thằng nhớt này chỉ giỏi ăn thoai kaka

Em thấy quả trái của Ngọc Bẹt cũng hao hao giống. Khác ở chỗ là Ngọc Bẹt hay hỏng

Trích dẫn Gửi bởi Rocklangthang
    Mod Trường mà nói thế thì phụ lòng ae quá.

Em update danh sách tạm thời lên trang 1, lúc nào đủ số lượng thì các cụ cho ý kiến ọp ẹp xyz nhé. Thật lòng mong các bác có uy tín tham gia ý kiến nhiều hơn, chứ thế này em tự kỷ mất ạ

Em bé tuổi, bé trình, có lẽ em cũng nên nói ít đi tí ko lại mang tiếng.
    Bác hỉu nhầm roài, không phải trường nadan nói bác vậy đâu ạ, nhớt là tên của em, bạn em trêu em là sên nhớt, bác thông cảm, xin lỗi bác nhiều nhiều

ặc, giờ em mới biết "tên" của cụ. Chơi trên diễn đàn vntennis nhiều nên em nghe tên bác Sên khơ khớ rồi nhưng chưa được gặp (khéo gặp rồi mà ko biết cũng nên ).

Danh sách vẫn còn ngắn quá các anh nhỉ, hay đợi anh Bẹt về rồi tiến hành cafe chém gió luôn cho nóng?

Bác cho em điểm danh cái, em nghĩ khi nào off thì quay clip của tất cả mọi người để bác Thắng góp ý luôn là chuẩn, làm được cái ranking trái 1 tay cũng hay phết

ặc, giờ em mới biết "tên" của cụ. Chơi trên diễn đàn vntennis nhiều nên em nghe tên bác Sên khơ khớ rồi nhưng chưa được gặp (khéo gặp rồi mà ko biết cũng nên ).

Danh sách vẫn còn ngắn quá các anh nhỉ, hay đợi anh Bẹt về rồi tiến hành cafe chém gió luôn cho nóng?
    Bác cứ cho chém luôn. bác định ngày roài mấy ae ngồi với nhau, dần dần hội sẽ đông bác ợ

Trích dẫn Gửi bởi sên bọ hung
    Bác cứ cho chém luôn. bác định ngày roài mấy ae ngồi với nhau, dần dần hội sẽ đông bác ợ
    chuẩn bác, cứ làm phát là sẽ ra ngay

em cóc khoái thằng thần điêu đại hiệp lắm, có mỗi em cô cô thơm ngon thế mà bị thằng khác xơi mất .
    ơ, mà 1 ngày ko vào, thớt ko có thêm bác nào vào đăng ký ạ?
    Bác phải chăm canh thớt vào, có chú nào dập dòm cái là túm ngay thì mới nhiều được. Bác lên danh sách cho em xem được bao nhiêu bác rồi. Em sẽ lên danh sách hội ông ba mươi của em rồi ta làm cái giao lưu ra mắt nhể.

Mod Trường mà nói thế thì phụ lòng ae quá.

Em update danh sách tạm thời lên trang 1, lúc nào đủ số lượng thì các cụ cho ý kiến ọp ẹp xyz nhé. Thật lòng mong các bác có uy tín tham gia ý kiến nhiều hơn, chứ thế này em tự kỷ mất ạ

Em bé tuổi, bé trình, có lẽ em cũng nên nói ít đi tí ko lại mang tiếng.

thanks bác, sáng mai em ra đc nhưng có thể em phải về sớm .,.

có gì bác nhắn em cái nhé, em là Vinh: 0913.088.798