Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 73
    Đặt gạch cho bài viết

anh Rắn Lớn sắp tới sẽ có "trách nhiệm" trả lời cho bác Trườngnadal. Em đã đứng xem bác Bigsnake đánh hôm ở HN, ko thấy quả cồng líp trái gây khó dễ nhiều lắm, tiến lên các ae

@ bác kaka: Vụ ọp thì đâu có gì quá khó ạ, ko trà đá vỉa hè thì cafe, ko cafe thì thịt chó mắm tôm , vấn đề bây giờ là độ máu của các cụ tới đâu và chúng ta sẽ làm những gì tại buổi off đó cũng như sau này . Em đang chờ đợi rất nhiều tiếng nói của các cây đa cây đề cho mấy vđề trên (em nói nhỏ là cụ Bigsnake cũng đang núp trong tối ngó xem ae làm gì đấy), chứ tí tuổi ranh như em mà đòi ti toe lao lên ---> bị bác Truongnadal líp cho phát cồng lên tới vai thì còn gì là súng với ống, măng với cả tre

Lần sau ọp BTQ em phải làm trận đơn với chú Trường mời được, Ý chú thế nào hả Trường?

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Đặt gạch cho bài viết
    Đặt gạch để trích dẫn và trả lời bài viết của Ngọc Bẹt

sao phải đợi tận lúc a Bẹt về và gặp nhau nhỉ, chém thẳng trên diễn đàn nó mới thú chứ, nhỡ đâu a Bẹt vương vấn bóng hồng 1 tháng nữa mới về thì chit à.

@ all: Em thấy mọi ng vẫn còn ngượng hay sao ấy nhỉ, "ke" thế lày thì chết , hay back 1 hand tuyệt chủng thật roài

Bác Rock tổ chức ọp đi rồi mời bác Bigsnake đến là anh em lên trình ngay,

em cóc khoái thằng thần điêu đại hiệp lắm, có mỗi em cô cô thơm ngon thế mà bị thằng khác xơi mất .
    ơ, mà 1 ngày ko vào, thớt ko có thêm bác nào vào đăng ký ạ?

Trích dẫn Gửi bởi Rocklangthang
    em cóc khoái thằng thần điêu đại hiệp lắm, có mỗi em cô cô thơm ngon thế mà bị thằng khác xơi mất .

Rp
    ơ, mà 1 ngày ko vào, thớt ko có thêm bác nào vào đăng ký ạ?
    Đăng ký xong để đấy à bác? Em đăng ký mấy ngày roài có ai trả lời em đâu, toàn thấy bác nói đến các cao thủ tận đâu đâu, đơn giản, thực tế và luôn ngay đi bác ạ hic

Làm cái giải đồng đội, chắc CLB trái 1 tay này được mọi người xem nhiều nhất í nhể.

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Làm cái giải đồng đội, chắc CLB trái 1 tay này được mọi người xem nhiều nhất í nhể.
    nghe cứ như nà thần điêu đại hiệp ý nhỉ