Trang 17 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 715161718 CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 175

[QUOTE=Dũng bảo khánh;729952][QUOTE=dokien27;729646]
    Trích dẫn Gửi bởi Dũng bảo khánh

Sao là sao hả bác đỗ kiên ????

Em lại sai àh ? Sai ở đâu hở bác hay là em nói gì động chạm đến mọi người ạh , nếu động chạm hay nói sai chỗ nào bác nói ra để cho em sửa ạh !

Tks bác nhé kkk
    Hehhe, hai cái bác này, ở ngoài yêu nhau thế mừ... Hehhehe

Anh Hưng ới ời, ai thiếu pạt nơ 625 thì mối lái em với nhóe

Trích dẫn Gửi bởi ngockien2211
    Anh Hưng ới ời, ai thiếu pạt nơ 625 thì mối lái em với nhóe
    Điểm của chú đẹp thê? Ok a sẽ mai mối

[QUOTE=Dũng bảo khánh;729952][QUOTE=dokien27;729646]

Sao là sao hả bác đỗ kiên ????

Em lại sai àh ? Sai ở đâu hở bác hay là em nói gì động chạm đến mọi người ạh , nếu động chạm hay nói sai chỗ nào bác nói ra để cho em sửa ạh !

Tks bác nhé kkk
    A nói là vì cái chung. Ở đây là diễn đàn ảo tung chảo.

Ko care cái j. Quan trọng là vui.

cho mình xin đăng ký 1 xuất + partner hưng nhé

[QUOTE=hungvina;729471][QUOTE=Binhqn;729432]

Theo ý kiến của em giải này chủ yếu vui chơi hết mình và nhiệt tình cho các tăng ăn nhậu sau.

Có Cup mà cân trình thì ae sẽ hoàn hảo ( vui hơn nữa là được thể hiện sức mạnh và nỗ lực của bản thân chứng tỏ được với mọi người về khả nằng của mình anh ah).

Em nghĩ là anh vẫn nên tham gia theo trình 700 để chứng tỏ mình. Còn ai nhận định sai ai nhận định đúng sau tăng 1,2,3... chúng ta sẽ có kết quả cụ thể a nhé.

Rất cám ơn Hưngvina đã có những nhã ý thiện cảm đối với bìnhqn. Bìnhqn là người rất nhiệt tình trong môn banh nỉ này. Nhưng thật sự mình không muốn khi tham gia giải lại có ý kiến này ý kiến kia và làm khó cho BTC. Thâm tâm cũng chỉ mong lên giao lưu với ace dù được một vài trận, dù phải đi 400-500km để được đánh 2 trận tennis rồi về thôi mà, tuổi cũng cao nữa 45 mùa rau ngổ rồi Hưng ạ.

Không biết ông Thái Sư và mọi người nhìn nhận thế nào mà lại bảo như vậy. Hầu hết các giải từ đầu năm đến giờ bình qn k qua đuợc vòng gửi xe như giải 4.75 new star. giải Hà nội, giải việt hân, giải xứ nghệ, giải an dương .v.v. mà toàn đứng với các tay vợt rất cứng như : Long tay trái, thầy lang, Hảilinhduy .v.v

Hôm thứ 7 vừa qua may mắn lắm bình mới được cái giải 3 U80 và giải chỉ có 16 đôi tham gia giải, bìnhqn chỉ đánh đúng 3 trận đã vào bán kết rồi

Bình có chút tâm sự vậy mong mọi người có cái nhìn khác về Bìnhqn và cũng có phần thông cảm cho bình nữa.

Trân trọng cám ơn Hưngvina! Chúc giải CLB 26 tổ chức giải thành công tốt đẹp! Xin hẹn lại ACE ở giải khác !

Btc cho em xác nhận là partner của bác n5 nhé

Tks btc chúc giải thành công

Theo ý kiến của e, các bác BTC giải nên cân nhắc,

Các mem đã có điểm đỏ thì chúng ta cứ căn cứ điểm đỏ mà xét để tham gia giải. Giải cũng là là nơi để các bác TCT chấm điểm chuẩn nhất, sau giải nếu cao thì hạ, nếu thấp thì nâng - chúng ta đang trên lộ trình hoàn thiện, các bác BTC đã nhiệt tình tổ chức giải cũng là để Xây dựng và hoàn thiện diễn đàn dần dần.

Chứ các mem đã có điểm mà BTC tự đưa ra điểm để chấp nhận tham gia hay không ( mặc dù BTC là người quyết định cuối cùng) thì .... Nên chăng BTC cũng tham khảo thêm TCT và lấy ý kiến đa số của TCT,

Ý kiến nhỏ , BTC xem xét

Btc cho em xác nhận là partner của bác n5 nhé

Tks btc chúc giải thành công
    Các bác BTC cho em với Dũng Bảo Khánh 1 cặp ạ. Thanks!

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    Theo ý kiến của e, các bác BTC giải nên cân nhắc,

Các mem đã có điểm đỏ thì chúng ta cứ căn cứ điểm đỏ mà xét để tham gia giải. Giải cũng là là nơi để các bác TCT chấm điểm chuẩn nhất, sau giải nếu cao thì hạ, nếu thấp thì nâng - chúng ta đang trên lộ trình hoàn thiện, các bác BTC đã nhiệt tình tổ chức giải cũng là để Xây dựng và hoàn thiện diễn đàn dần dần.

Chứ các mem đã có điểm mà BTC tự đưa ra điểm để chấp nhận tham gia hay không ( mặc dù BTC là người quyết định cuối cùng) thì .... Nên chăng BTC cũng tham khảo thêm TCT và lấy ý kiến đa số của TCT,

Ý kiến nhỏ , BTC xem xét
    Dạo này anh đánh "sân" nào mà telit lởm thế? Vào giải mà gặp em là em cho đi tắm sớm đấy.