Trang 13 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 175

Trích dẫn Gửi bởi tôi yêu Việt Nam
    giải này có cho dung sai điểm không BTC ??? cho em đk Tôi Yêu Việt Nam ( 800 ) + pn
    Có cho, tài trợ > 5tr, dung sai 25. Điều lệ hơi bị hay. Heheehe

Trích dẫn Gửi bởi Haibeotronxoay
    Btc cho e đăng ký đôi : haibeotronxoay + bavuongh3 nhé
    năm ngoái Ba Vương ẵm giải nhất của clb, hy vọng năm nay chú vẫn còn duyên???????

Hung cho minh đang ký 1suat nhé +pantner Chúc Giai Tô chưc thành công

[QUOTE=Binhqn;729602][QUOTE=hungvina;729471]
    Trích dẫn Gửi bởi Binhqn
    Theo ý kiến của em giải này chủ yếu vui chơi hết mình và nhiệt tình cho các tăng ăn nhậu sau.

Có Cup mà cân trình thì ae sẽ hoàn hảo ( vui hơn nữa là được thể hiện sức mạnh và nỗ lực của bản thân chứng tỏ được với mọi người về khả nằng của mình anh ah).

Em nghĩ là anh vẫn nên tham gia theo trình 700 để chứng tỏ mình. Còn ai nhận định sai ai nhận định đúng sau tăng 1,2,3... chúng ta sẽ có kết quả cụ thể a nhé.

Rất cám ơn Hưngvina đã có những nhã ý thiện cảm đối với bìnhqn. Bìnhqn là người rất nhiệt tình trong môn banh nỉ này. Nhưng thật sự mình không muốn khi tham gia giải lại có ý kiến này ý kiến kia và làm khó cho BTC. Thâm tâm cũng chỉ mong lên giao lưu với ace dù được một vài trận, dù phải đi 400-500km để được đánh 2 trận tennis rồi về thôi mà, tuổi cũng cao nữa 45 mùa rau ngổ rồi Hưng ạ.

Không biết ông Thái Sư và mọi người nhìn nhận thế nào mà lại bảo như vậy. Hầu hết các giải từ đầu năm đến giờ bình qn k qua đuợc vòng gửi xe như giải 4.75 new star. giải Hà nội, giải việt hân, giải xứ nghệ, giải an dương .v.v. mà toàn đứng với các tay vợt rất cứng như : Long tay trái, thầy lang, Hảilinhduy .v.v

Hôm thứ 7 vừa qua may mắn lắm bình mới được cái giải 3 U80 và giải chỉ có 16 đôi tham gia giải, bìnhqn chỉ đánh đúng 3 trận đã vào bán kết rồi

Bình có chút tâm sự vậy mong mọi người có cái nhìn khác về Bìnhqn và cũng có phần thông cảm cho bình nữa.

Trân trọng cám ơn Hưngvina! Chúc giải CLB 26 tổ chức giải thành công tốt đẹp! Xin hẹn lại ACE ở giải khác !
    Theo tình hình đánh giá sơ bộ thì những anh chị em người nhà và họ hàng gần xa thì được cho là đánh kém lên điểm hơi thấp còn anh em ham chơi nhưng lại không có quan hệ lên điểm cao là đúng òi ( bác có đi 400km hay một 1000km không quan trọng đâu hihi )

[QUOTE=Dũng bảo khánh;729638][QUOTE=Binhqn;729602]
    Trích dẫn Gửi bởi hungvina

Theo tình hình đánh giá sơ bộ thì những anh chị em người nhà và họ hàng gần xa thì được cho là đánh kém lên điểm hơi thấp còn anh em ham chơi nhưng lại không có quan hệ lên điểm cao là đúng òi ( bác có đi 400km hay một 1000km không quan trọng đâu hihi )
    Ý Dũng là sao????

Sân chơi mở mà e, thích mình tham gia , không thích mình tìm sân chơi khác.

chúng ta hãy là nhưng nhân tố để xây dựng e nhé.
    Diễn đàn ko của riêng ai.

[QUOTE=Binhqn;729432]
    Trích dẫn Gửi bởi hungvina
    Sau khi BTC bàn bạc xét thấy trình a Bình qn phải là 700 .

Vậy mong anh sớm chọn partner khác. Cảm ơn anh.

Cám ơn hưngvina và BTC đã đánh giá cao anh. Cho phép anh xin rút tên khỏi giải . chúc giải thành công tốt đẹp!

Hưngvina và BTC mà nhận định bìnhqn 700 thì thật là không công bằng, trình anh làm sao mà so được anh Tuấn HY cơ chứ còn kém xa lắm. Anh còn không đánh bằng anh Duy 675 nữa cơ chỉ được 2 dơ thôi.
    Anh cứ bình toõng, anh tên là Bình mà

Em xem anh Bình đánh nhiều rồi, trình 650 là đẹp, nếu ưu tiên vùng xa tận Cẩm Phả phi lên HN tham gia với giải chỉ là để giao lưu vui với anh em kết bạn... thì có lẽ TCT/BĐH lại chả giảm cho còn 635 ấy chứ nị

Anh Bình rất nhiệt tình tham gia các giải đấu của anh em, là 1 người yêu toelit chân chính, em tin rằng không vì bị tăng điểm mà anh sẽ bỏ giải. Em rất ấn tượng với lối chơi có lửa và phong cách dõng dạc khi hỗ trợ các ban tổ chức điều hành giải đấu, đặc biệt khi anh phát biểu khai mạc thì rất tuyệt, hoan hô anh!

Về trình của anh Bình, Elmago thấy rằng trình độ mỗi người chơi lâu năm là khó tiến bộ vượt bậc, nhưng sự khác nhau giữa hôm nay khôm khác, giữa giải này và giải khác là đáng kể, đơn cử có lần anh BìnhQN tham gia giải Thaisport ở sân 12 Khuất Duy Tiến, hôm ấy anh chỉ đánh tương đương 670 hoặc thấp hơn, nhưng một ngày đẹp giời khác, sân giải Nick mầu, thì anh đánh trên 700. hoặc như hôm giải U80, anh đứng với anh Autobarn 2 anh thiếu chấm, mà vẫn có giải, thậm chí anh mới là người bao anh Autobahn

Ngoài ra, nếu Thái Sư 725 so với anh BÌnh thì anh cũng gần mức 700 lắm ạ.

Elmago là thành viên TCT, sẽ cảm thấy vui hơn nếu các BTC giải sử dụng điểm phong thần do TCT chấm. nhất là sau khi anh BÌnh vừa mới gắn biển một vài hôm.

Giờ đây, ví dụ anh chấp nhận biển số 700, rồi đánh vẫn có giải thì mọi người sẽ bảo "đấy, 700 mà vẫn có giải", như thế sẽ dự sẵn tâm lý không có lợi cho anh, và thường là nếu cố đánh thì anh sẽ thua nhanh (em đã biết có chàng trai đánh trên 700 mà vì cố đòi xuống thấp, nên vào giải đánh không phải là chính mình rồi)

Vì vậy, có thể BTC có nhận định đúng dựa trên cơ sở nể trọng trình độ của anh Bình, nhưng vô hình có thể tạo ra bất lợi cho anh về mặt tâm lý. Đằng nào rồi thì vẫn có đôi tàu ngầm hơn đôi khác, phong độ cao hơn đôi khác đạt được giải, tuy nhiên giải đấu sẽ vui hơn nếu có đóng góp của những cá nhân tâm huyết như anh BÌnh.

Vài ý kiến dài dòng, chỉ là ý kiến cá nhân, và hơn hết Elmago vẫn rất tôn trọng ý kiến của BTC và anh BÌnhQN.

Thanks!

[QUOTE=Binhqn;729602][QUOTE=hungvina;729471]
    Trích dẫn Gửi bởi Binhqn
    Theo ý kiến của em giải này chủ yếu vui chơi hết mình và nhiệt tình cho các tăng ăn nhậu sau.

Có Cup mà cân trình thì ae sẽ hoàn hảo ( vui hơn nữa là được thể hiện sức mạnh và nỗ lực của bản thân chứng tỏ được với mọi người về khả nằng của mình anh ah).

Em nghĩ là anh vẫn nên tham gia theo trình 700 để chứng tỏ mình. Còn ai nhận định sai ai nhận định đúng sau tăng 1,2,3... chúng ta sẽ có kết quả cụ thể a nhé.

Rất cám ơn Hưngvina đã có những nhã ý thiện cảm đối với bìnhqn. Bìnhqn là người rất nhiệt tình trong môn banh nỉ này. Nhưng thật sự mình không muốn khi tham gia giải lại có ý kiến này ý kiến kia và làm khó cho BTC. Thâm tâm cũng chỉ mong lên giao lưu với ace dù được một vài trận, dù phải đi 400-500km để được đánh 2 trận tennis rồi về thôi mà, tuổi cũng cao nữa 45 mùa rau ngổ rồi Hưng ạ.

Không biết ông Thái Sư và mọi người nhìn nhận thế nào mà lại bảo như vậy. Hầu hết các giải từ đầu năm đến giờ bình qn k qua đuợc vòng gửi xe như giải 4.75 new star. giải Hà nội, giải việt hân, giải xứ nghệ, giải an dương .v.v. mà toàn đứng với các tay vợt rất cứng như : Long tay trái, thầy lang, Hảilinhduy .v.v

Hôm thứ 7 vừa qua may mắn lắm bình mới được cái giải 3 U80 và giải chỉ có 16 đôi tham gia giải, bìnhqn chỉ đánh đúng 3 trận đã vào bán kết rồi

Bình có chút tâm sự vậy mong mọi người có cái nhìn khác về Bìnhqn và cũng có phần thông cảm cho bình nữa.

Trân trọng cám ơn Hưngvina! Chúc giải CLB 26 tổ chức giải thành công tốt đẹp! Xin hẹn lại ACE ở giải khác !
    Hihi nóng quá anh ơi! Em với Huanbs gặp bác với Dung vosa ở giải dân việt 5.25 , đôi bọn em thua tơi tả. Bác serve nặng lên lưới vo lê smash quá hay làm đôi em thua te tua.

Giải 5.25 U80 vừa rồi em xem đôi bác thịt đôi Thaisport + Tuan VTHY , cũng là đôi cứng của giải, một cách ngon lành. Các nhân anh em đánh giá bác oánh hay hơn cả anh Auto ban,...

Em sợ nhất là bác với bác Nguyễn Duy đấy....

Em thấy bác oánh trên trình bọn em thì cũng ko thể vì "nể " bác mà bảo kém hơn được. Sorry bác

Thay mặt BTC e hùng vina cảm ơn tất cả các ace đã góp ý để giải đấu thành công tốt đẹp. Cũng có thể do lâu ngày ko được giao lưu với ace và đặc biệt a bình nên e vẫn a nghĩ a bình chỉ lên chứ ko xuống như thế. Cũng như elmango đã nói vào một ngày đẹp trời thì không biết thế nào được.

Ace mình xây dựng một sân chơi vui vẻ, giao lưu các đường bong và ngồi uống với nhau cốc bia là vui rồi.

A bình cũng có cái đúng của a bình nhưng để xây dựng một giải đấu thì ace cần có những chia sẻ ko những riêng mà còn rất riểng để chúng ta hiểu nhau hơn.

Một lần nữa e xin cảm ơn anh dokien27, chị niha, elmago, a backmen, a dung, và đặc biệt a Bình chia sẻ góp ý để giải đấu thành công hơn vui vẻ hơn và gắn kết hơn.

Giải này bắt đầu nóng bỏng rồi đây. BTC cho đăng ký 1 xuất ạ. Xin cám ơn nhiều!