Kết quả 1 đến 3 của 3

Davidsnguyen chào các bác!

DAVIDSNGUYEN đã lâu quá không lên diễn đàn vì bận set up 1 sân chơi mới cho giới trẻ chúng ta, nay nó đã được đi vào hoạt động được 8 tháng rồi. Đó là CLB BIDA ROCK máy lạnh, 429 Âu cơ đấy các bác a!. 1 clb có cái tên nghe cũng nỗi loạn" ROCK" đấy chứ?. CLB có 1 không 2 ở Việt Nam về giá sốc đấy các bạn, mình đặc biệt ưu tiên cho sinh viên, học sinh nên giá tiền giờ chỉ 15.000 đ/h thôi, bình thường 30.000 đ/ h. CLB rộng 1.100m2, đầu tư bài bản, toàn cơ ngoại. Bill trên 100.000 đ, có phiếu tham gia trúng thưởng xe Air Blade nữa các bác. DAVIDSNGUYEN thân mời các bác đến giao lưu với mình với các thể loại nhé. Vui lòng xem thêm web site: bidarock.vn.

Hẹn sớm gặp các bác tại BIDA ROCK, 429 Âu cơ nhe. Chúc các bác hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống. Nhớ có Giải nào cần Patner thì ới mình với. Thanks

Nghe hay lắm bác. Bác đúng là dân kinh doanh đấy. E sẽ ủng hộ bác. Nghe nói bác tài trợ giải bida 100% tiền giờ của diễn đàn mình đúng ko ạh? Nếu đúng thì tất cả ai yêu thích môn bida sau tennis cám ơn bác nhìu lắm ợ. Hề hề.

E cũng muốn góp ý với bác về môn bida. Như e bỏ bida đã lâu và khó kiếm bạn chơi, bác có thể giới thiệu người chơi cho những người như e là rất hay ợ. Chúc bác kinh doanh thành công. Nếu có dịp bác bao e đánh giải tennis 1400 nhé. E 675 điểm thui ợ

bác Hoan nhảy đủ thứ môn luôn nhá..