Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 115

Trích dẫn Gửi bởi Hung74
    BTC ơi?! Thi đấu trong ngày có xong đc ko? Tôi e Ko Xong !
    Thoải mái anh ạ. 30 trận 5 sân, mỗi sân đánh 6 trận thôi mà anh

Em hỏi chút à, đơn ai cũng được đánh, không phân trình, vậy có chấp không à? Nếu đánh bằng thì đương nhiên phải chọn trình cao nhất rồi à. Nhưng như thế anh Vương Anh đội em liệu có chịy nổi 3 trận đơn với thời tiết oi bức không đây, hic

Đội 1 sao ko ai vote cho Cỏ may nhỉ?!

Trích dẫn Gửi bởi tigerbb74
    Đội 2 xin đề xuất đồng chí Hung74 là đội trưởng, Luuyhue là đội phó
    Loa ...loa... Kính thưa các cụ CỌP.

Em là...... mem mới . Em có ý kiến các cụ nghe đc thì vote cho em. Nếu thấy nghịch tai thì các cụ cho em xin ít gạch.

Em có mảnh đất ở quê định xây cái WC mãi mà chưa có ĐK, gạch, cát, xi măng còn thiếu nhiều. các cụ giúp em 1 tay cho thỏa giấc mơ "nông thôn mới" của em nhé :

1. Đây là giải nội bộ, Tiêu chí đầu tiên là để anh em có 1 sân chơi vui là chính, được giải hay phần thưởng kèm chỉ là phụ.

2. Chính vì tiêu chí 1 nên mục đích của BTC là để các CỌP nam nữ tham gia nhiệt tình và hết khả năng công hiến, do vậy BTC đã xem xét các khả năng của từng đội để kết hợp đôi nam nữ, đồng thời đưa ra đc đội hình mà trong đó trình độ các VĐV là tiệm cận với tiêu chí BTC.(VD dụng ý của BTC là các đội đều có hơn 1 lựa chọn cho VDV đứng cặp với 1 cọp nữ đội mình ) chính vì giải nội bộ nên chúng ta cũng quy ước với nhau 1 điều, mọi sự lắp ghép chỉ là tương đối, chúng ta vui và đc thi đấu cùng nhau là chính, chênh 10 - 15, 25 điểm ko nói lên điều gì. Mọi người hãy nghĩ rộng 1 chút, Cuộc sống này còn nhiều điều chưa hợp lý , nhưng chúng ta sẽ công bằng tối đa trong khả năng và khuôn khổ của hội mình.

Mặt bằng các CỌP chúng ta ngoài số ít là nổi trội từ 775 - 875,còn lại là ngang nhau ở khoảng điểm 620 - 725, chúng ta nên bố trí thế nào cho hợp lý, mọi người đc đánh nhiều trận nhất, vui nhất và hài lòng nhất dù được giải hay ko đc giải.

3. Dù bất cứ đội nào đc giải, đầu tiên là may mắn, thứ đến là phong độ của từng thành viên trong đội, cuối cùng là sự sáng suốt của người đội trưởng trong việc sắp đặt các thành viên của đội mình. Vì vậy đội đoạt giải chưa chắc đã là đội giỏi nhất.

Đó là đội may mắn nhất, phong độ từng thành viên cao nhất và có người đội trưởng sáng suốt nhất. (vậy nên người đội trưởng phải là người hiểu đc từng thế mạnh, điểm yếu của các thành viên trong đội mình, iem ko đồng ý với CỌP V.Anh về việc phân công đội trưởng đội CỌP đông dương). Trách nhiệm người đội trưởng rất cao, vậy nên em nghĩ mỗi đội hãy sáng suốt để lựa chọn người tốt nhất của đội mình làm đội trưởng.

4. Để khách quan và công bằng em nghĩ BTC nên mời 1 số người bạn của hội CỌP đảm nhiệm giúp công tác trọng tài. Đây vừa là bạn của CỌP vừa là trọng tài nên chúng ta hãy tôn trọng mọi QĐ của trọng tài. Dù đúng hay chưa đúng, hãy đón nhận có trách nhiệm và có văn hóa khi thi đấu.

5. sau cùng, vì sự thành công của giải, mỗi CỌP hãy nghĩ xem mình giúp gì được cho BTC thì hãy giúp hết lòng, từ Tài trợ, công tác hậu cần, đón tiếp, .... đồng thời, sự lắng nghe có trách nhiệm của các CỌP cũng là sự đóng góp và là nguồn động viên cho BTC hoàn thành nhiệm vụ. Chúng ta ko nên ngồi đây "bẻ chữ" nhau vì đây là diễn đàn mở, mọi người đều có thể đọc và đánh giá, như vậy làm giảm uy tín của BĐH CỌP cũng như sự đoàn kết của các thành viên CỌP. Chúng ta ko nên vạch áo cho 11 con giáp khác xem lưng, như vậy là ko hay.Mong các CỌP nghĩ rộng hơn 1 chút.

Trên đây là ý kién của em - 1 mem mới, trình còi , phải lởm, trái yếu , lưới ko có, giao bóng tồi ,đóng góp cho hội chưa nhiều, , mong các CỌP cho ý kiến thêm.

Nếu cụ nào vote thì bấm thanks cho em, CỤ nào gửi gạch, đá, xi măng, cát sỏi, xin gửi về đ/c:

cafe 23 /167 Tây Sơn, em xin hầu đáp các CỤ vào tất cả các buổi sáng trong tuần.

mỏng môi, đanh đá, nói dài nói dai nhưng tìm mãi có mỗi câu " mem mới " là nói dại , còn đâu thì BĐH nghiên cứu thêm

N
    Trích dẫn Gửi bởi ngockien2211
    Em hỏi chút à, đơn ai cũng được đánh, không phân trình, vậy có chấp không à? Nếu đánh bằng thì đương nhiên phải chọn trình cao nhất rồi à. Nhưng như thế anh Vương Anh đội em liệu có chịy nổi 3 trận đơn với thời tiết oi bức kông đây, hico
    Bắt chiếc đội 1 tráng miệng bằng chè tổ yến, vứt kẹo cao su đi thay sâm vào. Chú làm ngân hàng mà ko chịu đầu tư gì cả

SD.ace

Trích dẫn Gửi bởi Hung74
    Đội 1 sao ko ai vote cho Cỏ may nhỉ?!
    Bác lo chuẩn bị ăn mừng cho đội 2 đi, sao lại sang hàng xóm chọc gậy bánh xe thía???!!!

Trích dẫn Gửi bởi ServeDoctor.ace
    N

Bắt chiếc đội 1 tráng miệng bằng chè tổ yến, vứt kẹo cao su đi thay sâm vào. Chú làm ngân hàng mà ko chịu đầu tư gì cả

SD.ace
    Em còn đang bị chấn thương má mì à, hôm qua bị đối phương chém phát, giờ chân đang sưng vù à

Trích dẫn Gửi bởi tỷ-phát
    Dự toán thu chi giải Davis Cup

39 vđv
    I.Thu

1,Thu từ vđv
    15,600,000

2,Tài trợ

Tổng thu
    15,600,000
    II.Chi
    1,Cup To (kim loại)
    9,000,000