Xin chúc bố mẹ đồng thời toàn thể gia đình các bạn đón một giáng sinh ấm áp mến yêu. Mong gia đình ta luôn khỏe mạnh, vui mắt, hạnh phúc. Em yêu tất cả mọi cá nhân.

Con xin gửi câu chúc Christmas tới má, má đã phải khó nhọc bởi chúng con. Bọn con xin lỗi mẹ vì bọn con không phải đã là đứa con hiếu, con không ước ao mẹ dung tha nhưng tận trong trái tim, chúng con luôn luôn hằng nói rằng con thương má. Bọn con xin gửi lời nhắn Giáng sinh đến ba, tại nơi ấy ấy mùa đông lạnh lẽo lắm có phải không bố. Ba ơi, chúng con yêu thương ba, chúng con thích kêu tiếng bố nhiều, rất to chứ không hẳn nói nhỏ bên trong giấc mơ ở bọn con.

Em ơi, Noel đang tới rồi, ở nơi đây, anh luôn chúc vợ có thể có 1 mùa Giáng sinh tràn ngập tình yêu. Chồng hiểu tại nơi xa ấy khí hậu đang vô cùng lạnh giá, không biết sở hữu đi chơi Noel bên em giống như những mùa trước không, tuy thế anh vẫn nhìn thấy vui do cạnh vợ đã có bạn bè. Chồng hiểu, Không cạnh chồng ở kề bên vợ sẽ bi thương nhưng chồng thấu hiểu em là thiếu nữ cứng rắn và bền chí. Chồng mong sao ông già tuyết là sự thật Chồng đảm bảo xin ông gửi hơi ấm đến với em giống cánh tay anh ôm ấp bên em trong số ngày Noel trước mình bên nhau. Mình đang bên trong thời đoạn gian nan nhưng mà chồng tin em hiểu và yêu chồng. Đừng đóng cửa trái tim dành cho anh. Anh sẽ luôn luôn yêu thương vợ

Đọc nhiều hơn ở: https://www.vntrip.vn/christmas-wish

Đức tin khiến mọi thứ thành có thể; Niềm hi vọng biến mọi việc xoay chuyển như Tình yêu thương làm mọi thứ tươi sáng. Xin chúc bạn sở hữu cả ba điều đó trong mùa Giáng Sinh này.

Bên cạnh các lời chúc noel dùng tiếng Việt Nam, mọi người có thể dùng những lời chúc bằng giáng sinh gửi tặng bạn bè

Tình Yêu, An Bình và Niềm Vui đã tới ở trái đất vào lễ Giáng sinh để làm cho mọi người hạnh phúc cũng như hân hoan. Cầu chúc cho niềm vui tràn ngập cuộc sống bạn. Joy, Love come down to world on Christmas day to make you cheerful and happy. Wish Christmas spread happiness to our life.

Christmas is another beautiful start. Wish you be dramatically happy with a beautiful new year. May my sincere blessing around in travel of your life. Mọi việc lại bắt đầu tốt đẹp. xin chúc mọi người thành công trong năm mới. Các lời chúc Noel chân thành của tôi tới với cuộc đời sáng giá ở bạn.