Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314
Kết quả 131 đến 133 của 133

Trích dẫn Gửi bởi Tuấn VTHY
    Mai Giu Cốp posts hộ anh cái ảnh tập thể lên nhé

Trích dẫn Gửi bởi TuấnĐứcPolice
    Hôm giao lưu thấy chụp nhìu ảnh thế mà ko thấy ảnh nhỉ,chắc máy ko có phim rồi

Giu Cốp đâu rồi nhể ????????????????????????????

Cảm ơn tất cả mọi người đã dành trọn cả một ngày tặng ae HY .

Tuy hơi buồn một chút là thiếu bác Hào và một số ae tham gia giải Ngựa ko về được cộng với thời tiết có làm ảnh hưởng một chút đến buổi giao lưu vì mưa nhưng ae HY vẫn thấy rất toại nguyện và đầm ấm , đặc biệt chú HanhBHXH được gặp gỡ tềnh êu của mình .

( ĐK nhể ! Mà hôm đấy anh thấy chú chơi ít quá chắc chưa đủ "đô" thì khó chịu lắm .)

Hôm đó ae HY tiếp đón nếu có gì chưa đúng mong Đoàn bỏ qua cho nhé.
    Anh Tuấn thông cảm nhé. Hôm đó chú ấy đi xõa với bọn em đến 12 giờ đêm bọn em về HN chú ấy với về nhà. Bọn em say tình nghĩa với anh em Hưng Yên còn rượu thì chỉ là nước uống vào đê mê mê đi thôi. Cảm ơn anh và tất cả những người Hưng Yên

Cảm ơn tất cả mọi người đã dành trọn cả một ngày tặng ae HY .

Tuy hơi buồn một chút là thiếu bác Hào và một số ae tham gia giải Ngựa ko về được cộng với thời tiết có làm ảnh hưởng một chút đến buổi giao lưu vì mưa nhưng ae HY vẫn thấy rất toại nguyện và đầm ấm , đặc biệt chú HanhBHXH được gặp gỡ tềnh êu của mình .

( ĐK nhể ! Mà hôm đấy anh thấy chú chơi ít quá chắc chưa đủ "đô" thì khó chịu lắm .)

Hôm đó ae HY tiếp đón nếu có gì chưa đúng mong Đoàn bỏ qua cho nhé.
    Anh Tuấn thông cảm nhé. Hôm đó chú ấy đi xõa với bọn em đến 12 giờ đêm bọn em về HN chú ấy với về nhà. Bọn em say tình nghĩa với anh em Hưng Yên còn rượu thì chỉ là nước uống vào đê mê mê đi thôi. Cảm ơn anh và tất cả những người Hưng Yên