Trang 9 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 133

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Bác đừng ăn sáng vội nhé. Để đoàn HN mời bác
    Rất cảm ơn thiện tình của đoàn HN. Cụ thể ngày mai anh nhé em

Bụng bé tẹo thế thì yếu lắm nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi HƯNG LAN

Bụng bé tẹo thế thì yếu lắm nhỉ
    Anh yên tâm, có nhiều kha khá ông bụng to đi cùng

Lịch làm việc ngày 23/8

Trước 8h00 : HY sẽ cử người đón đoàn HN khi đã qua trạm thu phí tại cầu Yên Lệnh (nếu đi Đ1) , còn đoàn HN đi Đ5 thì HY sẽ đón trong TP

1/ 8h00 : Uống cafe tại Đảo cò : Chị em cùng mọi người xem , nhìn , ngắm ... bình luận và trao đổi thoải mái về các loại chim ( to , nhỏ ,dài ngắn ...đủ các màu nhé ) còn mấy ae ta thì bàn luận tình hình chiến sự U cờ rai và giá dầu lửa thế giới ở cuối năm 2014 và đầu năm 2015 ...

2/ 8h30 : Tập trung tại 02 sân tennis của CA tỉnh ( đường Hải Thượng Lãn Ông) ghép theo PT và uỵch nhau kịch liệt với lý do không cùng quan điểm thống nhất về kích cỡ các loại chim ... cũng như giá dầu lửa...

3/ Dự kiến tối đa khoảng 12h00: Khi đã mệt vì dùng vũ lực mà vưỡn không xong thì chúng ta bắt buộc phải chuyển đối đầu sang đối thoại và hy vọng mọi người sẽ thống nhất được tại đây ( Nhà hàng bác HƯNG LAN).

4/ Cuối cùng cả đoàn đi bẻ nhãn tại vườn cách trung tâm thành phố khoảng 1h30 phút <font color="#D3D3D3">nếu bò
    còn đi xe mất khoảng 7 phút . </font>

Đây là chương trình làm việc tạm thời , các ae thấy bất hợp lý thì bổ xung để mình sửa đổi nhé .

Trích dẫn Gửi bởi hanhbhxh
    Được giao lưu với mấy bác điểm PT cao thủ này chắc thích lắm đây. Em để dành sức sáng T7 ra chiến.
    Ông em bảo ra Hà Nội làm chân trọng tài giúp bọn anh cơ mà ak ak

Trích dẫn Gửi bởi truongnadal
    Ông em bảo ra Hà Nội làm chân trọng tài giúp bọn anh cơ mà ak ak
    Anh ơi. Đúng chương trình thì em có ra xin chân trọng tài nhưng có kế hoạch đón tiếp BQT và TCT VIETTENIS nên anh và các anh trong Giải Ngựa thông cảm cho em nhé. BQT và TCT từ HN về quê em mà không đón tiếp thể hiện tấm lòng hiếu khách của con người Hưng Yên thì em chẳng biết phải nói thế nào cả.

Chúc anh thi đấu thành công! Hẹn anh dịp khác nhé

Trích dẫn Gửi bởi zukov

Long HĐ là thứ 2 từ phải sang
    Giao lưu Câu lạc bộ BTQ với CLB Hoàng Long và Yên Mô, Ninh Bình
    Nhìn bác ấy chân tay đen thế thì ngại lắm đây. Đúng là cao thủ, em cũng đen như vậy nhưng đánh chẳng ra gì. Hu hu

Đảo cò giữa trung tâm TP chim đậu nhiều cây trụi cả lá ...

[QUOTE=Tuấn VTHY;757509]Lịch làm việc ngày 23/8

Trước 8h00 : HY sẽ cử người đón đoàn HN khi đã qua trạm thu phí tại cầu Yên Lệnh (nếu đi Đ1) , còn đoàn HN đi Đ5 thì HY sẽ đón trong TP

1/ 8h00 : Uống cafe tại Đảo cò : Chị em cùng mọi người xem , nhìn , ngắm ... bình luận và trao đổi thoải mái về các loại chim ( to , nhỏ ,dài ngắn ...đủ các màu nhé ) còn mấy ae ta thì bàn luận tình hình chiến sự U cờ rai và giá dầu lửa thế giới ở cuối năm 2014 và đầu năm 2015 ...

2/ 8h30 : Tập trung tại 02 sân tennis của CA tỉnh ( đường Hải Thượng Lãn Ông) ghép theo PT và uỵch nhau kịch liệt với lý do không cùng quan điểm thống nhất về kích cỡ các loại chim ... cũng như giá dầu lửa...

3/ Dự kiến tối đa khoảng 12h00: Khi đã mệt vì dùng vũ lực mà vưỡn không xong thì chúng ta bắt buộc phải chuyển đối đầu sang đối thoại và hy vọng mọi người sẽ thống nhất được tại đây ( Nhà hàng bác HƯNG LAN).

4/ Cuối cùng cả đoàn đi bẻ nhãn tại vườn cách trung tâm thành phố khoảng 1h30 phút <font color="#D3D3D3">nếu bò
    còn đi xe mất khoảng 7 phút . </font>

Theo em thay đổi lại lịch làm việc một chút là cafe câu trò câu chuyện xong thì đi thăm vườn nhãn khoảng 30-40, ae nào muốn mua Nhãn về làm quà thì đặt nhà vườn hái và đóng thùng, trong lúc nhà vườn hái thì ae lên sân giao lưu và đến lúc nào ăn thì gọi điện cho nhà vườn mang nhãn đến.

Chúc buổi giao lưu thành công rực rỡ.

Em không tham dự được rồi. Tiếc quá.

Chủ nhật thì....em lại phải giao lưu với mấy cu Rồng HY rồi .

Tý em SMS cho bác Tuấn VTHY có tẹo việc nhờ. Bác nhá :P