Trang 2 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 133

e đăng ký 1 slot

Trích dẫn Gửi bởi Tuấn VTHY
    Được sự thống nhất của BQT, TCT và đa số thành viên Hội Hưng Yên;

Để phát triển phong trào tennis tại địa phương và của Hội trên Diễn đàn Viettennis; gia tăng số lượng và add điểm Phong thần cho các thành viên được tham gia các giải trong diễn đàn;

Vì điều kiện giải của các Diễn đàn, đơn vị tổ chức thường xuyên (10/8 giải KTQD, 15 - 16/8 giải CAHY mở rộng, 30/8 giải LTP mở rộng...)

BĐH Hội Hưng Yên long trọng tổ chức Chương trình giao lưu giữa BQT, TCT Viettennis với Hội Hưng Yên vào ngày 23/8/2014, chương trình cụ thể như sau:

- Giao hữu tennis: Từ 08h00' - 12h00' tại sân Phòng cháy, chữa cháy (CA tỉnh Hưng Yên).

- Giao lưu trên bàn: Từ 12h30' - 15h00' tại Nhà hàng Hưng Lan.

- Tăng 3: Từ 15h00' - .... tùy theo sức khỏe mọi người.

Trân trọng thông báo và kính mời anh, chị, em đăng ký tham gia, để BĐH Hội sắp xếp chu đáo!

><><><><><
    Có chương trình đi vườn nhãn không hả bác TUẤN? Em , chị Red, với anh Zukov cũng đấng ký slot nhé. Thanks bác

DS đăng ký

1. Niha

2. Đỗ Kiên

3. Zukov

4. Long Hà Đông

5. Hưng PT

6. Nhà Yêu tennis

.. và you

Bản đồ hướng dẫn anh, chị, em đi từ Hà Nội tới sân Phòng cháy, chữa cháy - CA tỉnh Hưng Yên.

DS đoàn HN

1. Niha

2. Đỗ Kiên

3. Zukov

4. Long Hà Đông

5. Hưng PT

6. Nhà Yêu tennis

7. Cụ Hoàn

8. Khánh Police

.. và you

Trích dẫn Gửi bởi HƯNG LAN
    Đội ngũ nhặt bóng là các em siêu mẫu sinh viên của các trường CĐSP HY và Trung cấp Y Hưng Yên đấy các bác nhé .
    Thế làm sao mà đánh bóng đc hả bác

Trích dẫn Gửi bởi truongnadal
    Cảm ơn các bác HY nhưng hôm đó giải Ngựa nên em không đi được òi, hẹn các bác dịp khác nhé
    Dù biết hôm đó có giải Ngựa và một số Min,Mod cũng tham gia, nhưng do trùng nhiều ngày quá không sắp xếp được. Hẹn anh dịp khác nhé. Chúc anh thi đấu thành công và chiến thắng ở bục cao nhất.

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    e đăng ký 1 slot
    Bác Kiên chuẩn bị sức khỏe nhé. Hôm đó em sẽ đi công tác về sơm để anh em mình nháp vài trận.

Trích dẫn Gửi bởi hanhbhxh
    Bác Kiên chuẩn bị sức khỏe nhé. Hôm đó em sẽ đi công tác về sơm để anh em mình nháp vài trận.
    OK, bác cứ xác định cõng bao xi măng này 70kg đấy. e sẽ cố gắng luyện tập cho eo thon để nhẹ đỡ gánh cho bác he he he

Hay quá cả nhà police đăng ký cả 3 tăng nhé