Trang 1 của 14 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 133

Trích dẫn Gửi bởi truongnadal
    Cảm ơn các bác HY nhưng hôm đó giải Ngựa nên em không đi được òi, hẹn các bác dịp khác nhé
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenanhtien
    Vụ này hay quá nhưng bị trùng giải Ngựa hoang Tuấn ơi.
    Các bác thông cảm em biết trùng giải Ngựa nhưng ko còn ngày nào khác trong tháng 8 .

( Sang tháng 9 thì hết mùa Nhãn )

Trích dẫn Gửi bởi HAILINHDUY
    Bản đồ hướng dẫn anh, chị, em đi từ Hà Nội tới sân Phòng cháy, chữa cháy - CA tỉnh Hưng Yên.

Các bác đi đường I qua cầu Yên Lệnh rẽ tay trái ( đường đôi Phạm Bạch Hổ ) đi khoảng 200m đến ngã 3 (bên trái là K.Sạn Thái Bình) rẽ phải chạy đường Hải Thượng Lãn Ông khoảng 200m là đến sân tennis của CA tỉnh (sau Phòng CS PCCC)

Trích dẫn Gửi bởi Tuấn VTHY
    Em có KH ăn sáng với Canh cá rô và trứng vịt lộn tại quán Đông Béo (qua cầu Yên Lệnh khoảng 100 m bên trái). Quán này do ông bạn Hailinhduy giới thiệu và em cũng đã ăn vài lần

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Em có KH ăn sáng với Canh cá rô và trứng vịt lộn tại quán Đông Béo (qua cầu Yên Lệnh khoảng 100 m bên trái). Quán này do ông bạn Hailinhduy giới thiệu và em cũng đã ăn vài lần
    Úi ... chú thạo đường HY hơn anh rồi

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    DS đăng ký

1. Niha

2. Đỗ Kiên

3. Zukov

4. Long Hà Đông

5. Hưng PT

6. Nhà Yêu tennis

.. và you
    Đội ngũ nhặt bóng là các em siêu mẫu sinh viên của các trường CĐSP HY và Trung cấp Y Hưng Yên đấy các bác nhé .

Chương trình Giao lưu giữa BQT , TCT và Hội Hưng Yên thứ 7 ngày 23/8/2014

Được sự thống nhất của BQT, TCT và đa số thành viên Hội Hưng Yên;

Để phát triển phong trào tennis tại địa phương và của Hội trên Diễn đàn Viettennis;

Vì điều kiện giải của các Diễn đàn, đơn vị tổ chức thường xuyên (10/8 giải KTQD, 15 - 16/8 giải CAHY mở rộng, 30/8 giải LTP mở rộng...)

BĐH Hội Hưng Yên long trọng tổ chức Chương trình giao lưu giữa BQT, TCT Viettennis với Hội Hưng Yên vào ngày 23/8/2014, chương trình cụ thể như sau:

- Giao hữu tennis: Từ 08h00' - 12h00' tại sân Phòng cháy, chữa cháy (CA tỉnh Hưng Yên).

- Giao lưu trên bàn: Từ 12h30' - 15h00' tại Nhà hàng Hưng Lan.

- Tăng 3: Từ 15h00' - .... tùy theo sức khỏe mọi người.

Trân trọng thông báo và kính mời anh, chị, em đăng ký tham gia, để BĐH Hội sắp xếp chu đáo!

Cảm ơn các bác HY nhưng hôm đó giải Ngựa nên em không đi được òi, hẹn các bác dịp khác nhé

Trích dẫn Gửi bởi Tuấn VTHY
    Anh chị em vào đây đăng ký nhé
    Vụ này hay quá nhưng bị trùng giải Ngựa hoang Tuấn ơi.