Trang 36 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 263435363738 CuốiCuối
Kết quả 351 đến 360 của 380

nội dung có 1500 mà khắc nghiệt wa,cầu trời khấn Phật cho mình vào vòng 2.

Bi béo ơi,Bi béo,e còn làm ở TCT ko,2 ông chú Bình giầy vs Thành ma đứng với nhau,mà cũng cho đánh nội dung này ah,a với Trung râu gặp đôi này ko biết có lên đc 3 jeu ko.

sợ các đôi liên đoàn thật toàn 6.5-7.0,

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Như vậy, hiện nội dung 1500 có 2 đôi xin rút :

1. Shevas + Ryoma

2. tuantrang + Dũng vietkieu

Hiện có 1 đôi đăng ký bổ sung là : Doanh Vp + Luan Vp ( Không biết đôi trình có đúng 1500 ?)
    Sorry cô vì hôm qua mất ĐT một mũi lo khóa sim một mũi Việc bà chủ nhà mình giao thế là anh cộng 1 với 1 = 1

Trích dẫn Gửi bởi Dung sm
    Bi béo ơi,Bi béo,e còn làm ở TCT ko,2 ông chú Bình giầy vs Thành ma đứng với nhau,mà cũng cho đánh nội dung này ah,a với Trung râu gặp đôi này ko biết có lên đc 3 jeu ko.

Phát này e lại lên hanoi xem biểu diễn rồi

Trích dẫn Gửi bởi vutuan22
    Phát này e lại lên hanoi xem biểu diễn rồi
    chú thông cảm,các bác liên đoàn lo việc vĩ mô,chỉ biết ITF với ATP,có biết j về điểm phong thần trong giếng làng đâu.a tin là họ ko cố tình đâu.

Trích dẫn Gửi bởi tôi yêu Việt Nam
    lại mất tiền đi xem kịch à Dũng SM
    sướng nhất các aem ở tỉnh,mất có 300k mà đc giao lưu vui vẻ vs những tay vợt nổi tiếng đất Hà nội.e gặp đôi này nhiều rồi nên chán ko muốn gặp.chúc các bác giao lưu cọ sát lên đỉnh.

Vì có việc đột xuất ko tham gia đc giải btc cho đôi tuanđứcpolice- lamqdhy rút nhé,cảm ơn btc,chúc giải thành công tốt đẹp.

Trích dẫn Gửi bởi Dung sm

Đôi này Viettennis cũng đã kiến nghị với Ban chuyên môn của Liên đoàn, nhưng Ban chuyên môn nói là 2 bác này toàn có tuổi rồi U60 nên không sao.

tai sao lâm voi linh giai nay ban to chuc khong cho danh nhi ma tu be den gio minh co duoc giai rut nao dau

giai sau ban to chuc cho minh voi linh danh han noi dung 1600 - 1700 cho no mau nhe!

Trang 36 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 263435363738 CuốiCuối