From: Thế Huân
To: Lộc Hàm
Subject: Re: Tạm biệt!
Đồ chết tiệt nhà cậu! Tại sao bây giờ mới báo cho tớ biết chứ. Cậu không muốn tư vấn mua máy chạy bộ tại nhà gặp tớ nữa chứ gì. Lộc Hàm đáng chết!
Nhưng mà, Hàm Hàm à, cậu có thể ở lại không? Đợi một thời gian nữa rồi hãy đi có được không?

Cậu là không nỡ để tớ đi đúng không? Haha, cậu yêu máy chạy bộ bằng điện tớ rồi https://thethaotaiphat.com.vn/may-chay-bo-dien/c17.html chứ gì? Thế Huân yêu Lộc Hàm này rồi phải không?
Thế Huân à, tớ nhất định phải đi, và tất nhiên chúng ta vẫn sẽ là bạn tốt nhất trên đời này. Chúng ta vẫn giữ liên lạc và vẫn có thể gặp nhau mà ^^
P/s: Gia đình tớ sẽ bay chuyến bay rất khuya tập máy chạy bộ điện nhập khẩu , nên cậu không cần phải ra sân bay tiễn tớ đâu. Tớ không muốn trông thấy cậu khóc đâu hehe ^^

Đừng tự mình đa tình như thế nữa, ai thèm yêu cậu chứ, con nai ngốc! Thôi được rồi máy tập chạy bộ giá bao nhiêu, hứa với tớ hãy sống thật tốt nhé, phải biết tự bảo vệ bản thân mình nhé! Có chuyện gì cứ email cho tớ. Còn nữa, mau mau quay về đây nhé, tớ đợi cậu!

From: Lộc Hàm
To: Thế Huân
Subject: TỚ ĐẾN NƠI RỒIIIIII~
Thế Huân !!! Cả tuần nay vì bận dọn dẹp nhà cửa cũng như chuẩn bị hồ sơ tìm hiểu cách sử dụng máy chạy bộ nhập học nên không email cho cậu được. Cậu và gia đình thế nào?? Cậu không vì nhớ tớ quá mà tư vấn mua máy chạy bộ điện khóc đến sưng mắt chứ? Haha, tớ và gia đình vẫn khỏe lắm.
Thế Huân, gửi lời hỏi thăm của tớ đến gia đình cậu nhé ~~~ À còn nữa, có thể biết địa chỉ bán máy chạy bộ tớ sẽ rất bận nên sẽ không thể trả lời mail thường xuyên cho cậu được đâu, đừng giận nhé

Subject: Re: TỚ ĐẾN NƠI RỒIIIIII
Ừ, gia đình tớ vẫn khỏe. Tớ nhớ cậu chết đi được đây, mau quay về đi, haha. Nhớ email cho tớ thường xuyên may chay bo gia bao nhieu đấy nhé. Nhớ giữ sức khỏe đấy, con nai ngu ngốc!From: Thế Huân
Subject: HOW DO YOU DO??
Cậu có biết đã hơn 2 tuần rồi cậu không email cho tớ không? Cậu vẫn khỏe do mua máy chạy bộ điện ở đâu đấy chứ? Mau mau trả lời tớ nào!! Nhớ cậu chết được.

Subject: HƠN 1 THÁNG RỒI BẠN TỐT LỘC HÀM À!
Cậu đang bận lắm sao? Mỗi ngày dành 5 phút để trả lời mail cũng không có thế này. Nhớ địa điểm bán máy chạy bộ giữ sức khỏe đấy!
Subject: LỘC HÀM !!!!
Này Lộc Hàm, cậu đổi địa chỉ mail khác hay sao thế? Hay địa chỉ mail này có vấn đề à?? Trả lời máy chạy bộ điện hay cơ tốt hơn mail đi chứ !!!!!