Trang 8 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789 CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 90

Trích dẫn Gửi bởi hoang tung
    Nôi Dung 1500 đôi Hưng hanaka hay thật , 2 ông em này thịt 2 đôi nặng ký Nghêu+Thắng Solo và Datcang+ Congvov

Hưng ka đứng với Tùng roma 2 lần đều có giải nhỉ ?
    Mày lấy thông tin này ở đâu thế, điếc thật hay giả vờ điếc thế, đôi tao có gặp đôi Hungka đâu ??? giải này đôi tao bất bại không thua đôi nào cả

@BTC: với cá nhân em đây là giải đấu rất hay, lần đầu thằng trình còi như em được cọ và xát với bóng A như đôi anh Tuyến, đôi anh Bắc + Huy kinhkong ....em rất hy vọng lần tới đc tham dự những giải đấu như thế này, có thua những giải thế này vẫn thấy thoải mái và thú vị

@ Công VOV: thks thằng em đã cõng anh để cống hiến những trận đấu đầy cảm xúc , hy vọng ae lại có dịp tái ngộ !

Ối giời ơi, đến bây h vẫn tiếc cho đôi bác datcanggay và Công VOV, ăn break sớm, đến lúc 4 đều thì Công VOV đập vợt lại văng vào mặt khán giả thế là nản quá xin thua luôn, tội cho bác datcanggay thật. Nếu đôi bác Cảng vào thì anh em mình đánh BK có phải hay k cơ chứ. hix

Bác HT: em đứng với Ryoma thua mấy giải rồi đấy chứ. Được cái 2 anh em hợp nhau nên thua thắng đều vui. Trận em thắng bác Cảng là oẳn tù tì )

Cảm ơn BTC đã tạo cho anh em 1 ngày giao lưu vui vẻ!

Trích dẫn Gửi bởi XN_RUOUVANG
    Partne anh huy kinh kông oánh hay quá. Bóng Bác này phải 750. Lưới thì khỏi nghĩ.
    Lưới quá quái luôn, tỷ lệ ăn điểm là khá cao, trong khi bóng xuống phông thì Huy King Kong đong hết. Nói chung giải mà đánh lại đôi này vẫn vô địch, đôi bác Long tay trái vẫn á quân. hihi!

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Ối giời ơi, đến bây h vẫn tiếc cho đôi bác datcanggay và Công VOV, ăn break sớm, đến lúc 4 đều thì Công VOV đập vợt lại văng vào mặt khán giả thế là nản quá xin thua luôn, tội cho bác datcanggay thật. Nếu đôi bác Cảng vào thì anh em mình đánh BK có phải hay k cơ chứ. hix

Bác HT: em đứng với Ryoma thua mấy giải rồi đấy chứ. Được cái 2 anh em hợp nhau nên thua thắng đều vui.

Cảm ơn BTC đã tạo cho anh em 1 ngày giao lưu vui vẻ!
    Công nhận Đôi H HNK hợp nhau....... Chúc mừng Hội Dê có Giải Ba ( 5 Triệu ) tổ chức rửa Cờ nhé......?

Chúc giải thahf công tốt đẹp , tiếc quá điểm mình hơi thừa nên k dc đah mà đánh chắc cũng k có giải .

Trích dẫn Gửi bởi datcangguy
    Hơ hơ 1540 với 1590 nó khác nhau chứ
    Lâu không gặp datcangguy giải ngựa bìnhqn quá choáng với những cú đoa quá mạnh, đã hạ đo ván bình và rượu vang, mà nhiều đôi rất sợ đôi mình. Hy vọng có giải nào cõng bình một giải nhé? Vì bình rất hợp với partner cứ đoa thật mạnh. Bình chỉ có lưới k có phông mà.

Hơ hơ 1540 với 1590 nó khác nhau chứ
    Lâu không gặp datcangguy giải ngựa bìnhqn quá choáng với những cú đoa quá mạnh, đã hạ đo ván bình và rượu vang, mà nhiều đôi rất sợ đôi mình. Hy vọng có giải nào cõng bình một giải nhé? Vì bình rất hợp với partner cứ đoa thật mạnh. Bình chỉ có lưới k có phông mà.

Anh ơi đôi nào sợ đôi anh thế ạ.

Hôm nào anh ra sân ngựa gặp em với sau bo nhé kkkkk. Rượu vang bây h nhập hộ khẩu sân ngựa rồi ạ

Anh ơi đôi nào sợ đôi anh thế ạ.

Hôm nào anh ra sân ngựa gặp em với sau bo nhé kkkkk. Rượu vang bây h nhập hộ khẩu sân ngựa rồi ạ

Mày lấy thông tin này ở đâu thế, điếc thật hay giả vờ điếc thế, đôi tao có gặp đôi Hungka đâu ??? giải này đôi tao bất bại không thua đôi nào cả

@BTC: với cá nhân em đây là giải đấu rất hay, lần đầu thằng trình còi như em được cọ và xát với bóng A như đôi anh Tuyến, đôi anh Bắc + Huy kinhkong ....em rất hy vọng lần tới đc tham dự những giải đấu như thế này, có thua những giải thế này vẫn thấy thoải mái và thú vị

@ Công VOV: thks thằng em đã cõng anh để cống hiến những trận đấu đầy cảm xúc , hy vọng ae lại có dịp tái ngộ !
    Bảng E thấy Tú + Công thua Hưng+ Tùng 4-6 mà . Ông vác đôi vọt trình 1590 đi đá hạng 1500 mà không có giải lại còn khen hay là sao ?