Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789
Kết quả 81 đến 90 của 90

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Chú trẻ trâu mà để chuột cắn. Tiếc nhất cho đôi chú ở game 9. Nhiều cơ hội ăn game đấy để kết thúc với tỷ số 6-3
    Có lẽ vẫn con thiếu 1 chút kinh nghiệm và bản lĩnh thi đâu anh ạ

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Tiếc cho đôi chú. Đánh trời nhập nhoạng thì những ông cận lòi như Ryoma hay Hưng cận gặp bất lợi. Anh vẫn hãnh diện là chỉ kém Hưng hnk vang danh giang hồ chỉ 10 điểm, hị hị
    Bác đánh hay hơn em chứ (đang chén em trận đơn ko cho gỡ là gì? ), thực ra em dưới 750 điểm nhưng các bác quý, cho nhiều thì em nhận

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Tiếc cho đôi chú. Đánh trời nhập nhoạng thì những ông cận lòi như Ryoma hay Hưng cận gặp bất lợi. Anh vẫn hãnh diện là chỉ kém Hưng hnk vang danh giang hồ chỉ 10 điểm, hị hị
    Bác đánh hay hơn em chứ (đang chén em trận đơn ko cho gỡ là gì? ), thực ra em dưới 750 điểm nhưng các bác quý, cho nhiều thì em nhận

Trích dẫn Gửi bởi datcangguy
    Hơ hơ 1540 với 1590 nó khác nhau chứ
    Cảng đánh giải này/ giai đoạn này đang điểm rơi ! rất rất hay ! Hay rồi thì thôi kệ quan tâm gì đến điểm chác em ơi ! oánh tông hết tay mà thua chỉ vì .. không may thì cười khà khà chứ biết làm sao ! nhìn ảnh cẩm cờ hơi bị tươi đấy !

Trích dẫn Gửi bởi datcangguy
    Hơ hơ 1540 với 1590 nó khác nhau chứ
    Cảng đánh giải này/ giai đoạn này đang điểm rơi ! rất rất hay ! Hay rồi thì thôi kệ quan tâm gì đến điểm chác em ơi ! oánh tông hết tay mà thua chỉ vì .. không may thì cười khà khà chứ biết làm sao ! nhìn ảnh cẩm cờ hơi bị tươi đấy !

Trích dẫn Gửi bởi bavuongh3
    Em thấy nó mang trình 1540 đi thi đấu với các ae 1500 nên vào phê bình để lần sau dút kinh nghiệm anh ah .

Các bác khác mạnh nhưng chưa có điểm thì không sao đằng này điểm đỏ gắn ở mông rồi nhưng vẫn cố tham gia

Nghe may bac chem gio da thiet

Co giai moi thay nhieu cam suc nha

Chuc mung cac Bac co giai nhe

Trích dẫn Gửi bởi hoang tung
    Cảm ơn rất nhiều mà éo thấy cảm ơn mình .
    cảm ơn hoàng tùng môi giới nhé. ông mối mát tay lắm.

Cảm ơn rất nhiều mà éo thấy cảm ơn mình .
    cảm ơn hoàng tùng môi giới nhé. ông mối mát tay lắm.

Em thấy nó mang trình 1540 đi thi đấu với các ae 1500 nên vào phê bình để lần sau dút kinh nghiệm anh ah .

Các bác khác mạnh nhưng chưa có điểm thì không sao đằng này điểm đỏ gắn ở mông rồi nhưng vẫn cố tham gia
    Hình như Guy đang liều. Kiki