Trang 6 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 90

Chiến thắng đã về Đôi Phươngbeo MiKi

Giải hôm nay vui quá . E xin chân thành cám ơn Btc giải cùng toàn thế ace đã cổ vũ cho đôi em ạ !!!

Trích dẫn Gửi bởi Khánh Hòa 92
    Giải hôm nay vui quá . E xin chân thành cám ơn Btc giải cùng toàn thế ace đã cổ vũ cho đôi em ạ !!!
    Chíc mừng cô đã được lên trình.... Heheehe

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    CẬP NHẬT KẾT QUẢ ĐÔI NAM 1500 VTNP. NỘi DUNG ĐÔI NAM ĐÁNH TRÊN 3 SÂN ( 1,2,3). BẮT ĐẦU TỪ 7:30 AM
    <iframe src="https://docs.google.com/spreadsheets/d/1_LeJ1jxx5pJPLTp2dGkaBk1tCV1jM2IhGZgV3Cd-A0I/edit#gid=2146299494" width="720" height="640"></iframe>
    Nhấn vào đây để xem trực tiếp
    Chúc giải thành công tốt đẹp

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Chíc mừng cô đã được lên trình.... Heheehe
    Chị ơiiiiii

Để qua giải cúp độc lập đã c ơi chứ em hnay óah lên đồng đấy hjhj

Chị ơiiiiii

Để qua giải cúp độc lập đã c ơi chứ em hnay óah lên đồng đấy hjhj
    Chả có lẽ ae ta JU nhau giải Trâu giật????

Em xin cảm ơn ban quan tri diễn đàn cũng như ban tổ chức, cac anh chi em đã cổ vũ & hướng dẫn đôi em vào tơi trận ck ạ, đăc biệt là anh, chị ( thanh bs & nếu.... )

Bất ngờ về em quá khánh hòa ơi hôm nay e đánh quá tuyệt vời, xin lỗi vì anh yếu quá đã ko cố gắng dc đến giây phút cuối cùng.

Thời tiết đẹp ủng hộ cho giải

Chúc giải thành công tốt đẹp

Chúc đôi cọp thuần chủng có cup

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Ối giời ơi, đến bây h vẫn tiếc cho đôi bác datcanggay và Công VOV, ăn break sớm, đến lúc 4 đều thì Công VOV đập vợt lại văng vào mặt khán giả thế là nản quá xin thua luôn, tội cho bác datcanggay thật. Nếu đôi bác Cảng vào thì anh em mình đánh BK có phải hay k cơ chứ. hix

Bác HT: em đứng với Ryoma thua mấy giải rồi đấy chứ. Được cái 2 anh em hợp nhau nên thua thắng đều vui.

Cảm ơn BTC đã tạo cho anh em 1 ngày giao lưu vui vẻ!
    Tiếc cho đôi chú. Đánh trời nhập nhoạng thì những ông cận lòi như Ryoma hay Hưng cận gặp bất lợi. Anh vẫn hãnh diện là chỉ kém Hưng hnk vang danh giang hồ chỉ 10 điểm, hị hị

Trích dẫn Gửi bởi datcangguy
    Mày lấy thông tin này ở đâu thế, điếc thật hay giả vờ điếc thế, đôi tao có gặp đôi Hungka đâu ??? giải này đôi tao bất bại không thua đôi nào cả

@BTC: với cá nhân em đây là giải đấu rất hay, lần đầu thằng trình còi như em được cọ và xát với bóng A như đôi anh Tuyến, đôi anh Bắc + Huy kinhkong ....em rất hy vọng lần tới đc tham dự những giải đấu như thế này, có thua những giải thế này vẫn thấy thoải mái và thú vị

@ Công VOV: thks thằng em đã cõng anh để cống hiến những trận đấu đầy cảm xúc , hy vọng ae lại có dịp tái ngộ !
    Giải độc lập tao với mày đánh 1500 thế là tao bằng côngvov à kkkkkkkkkm