Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 78

Lập hội chơi Tennis The CEO HN

*Chào các bác.Sau khi học xong E máu chơi tennis quá rùi, nhưng tìm mãi không được nhóm nào có giờ đánh phù hợp.Lên quyết định lập nhóm chơi lấy tên là The CEO.Chơi vào buổi chiều trong giờ hàng chính tuần 2 buổi vào thứ 3 & thứ 5 và bắt đầu chơi từ tháng 2.Hiện nhóm đã có 8 mem rùi và đang chơi tại cụm 2 sân Trường Thực Nghiệm Liễu Giai HN.

1. Chiều thứ 3 và thứ 5 từ 13h30h -17h

2. Sân 130k/1h cả nhặt bóng

3. Tiền bóng,nước chia đều cho từng thành viên.

4. Toàn bộ chi phí mỗi mem hết khoảng trên 500K/tháng,nếu có 8-10 mem

- Trình bay trên 2 năm đối với dân VP, tương đương nhóm 700

- Tìm thêm 2 - 3 A,E có cùng chí hướng. các bác alo sớm để chốt danh sách nhé.
    Nhóm trưởng: A Lợi Mb: 091221 tám hai hai tám
    Mục đích của Hội là:

Là để vui, khỏe, nâng cao trình độ tennis, chia sẻ các sở thích, tình cảm cũng như tương trợ nhau ở các lĩnh vực khác (nếu có)
    Phương châm của Hội:

Đoàn kết, không phân biệt tuổi tác, trình độ, giới tính, một người vì mọi người, mọi người vì một người.
    Tiêu chí trở thành thành viên chính thức:

Tất cả các a,e có niềm đam mê tennis và có trình độ cơ bản về tennis (ít nhất đã học và chơi ≥6 tháng), có ý thức kỷ luật trong việc tham gia và xây dựng phong trào Tennis của Hội, chấp hành quy chế Hội và đóng phí sinh hoạt đầy đủ theo,tháng,quí.
    Hình thức sinh hoạt:
    1,Các buổi sinh hoạt sẽ bắt đầu từ 14h đến 17h thứ 3 và thứ 5 hàng tuần.Tại khu thể thao BV Giao Thông Phố Chùa Láng,Đống Đa, HN.
    2, Hàng tháng Hội có tổ chức bốc thăm chia cặp,bảng thi đấu để nâng cao trình độ và tìm ra hạt giống của Hội. ae trong Hội thi đấu với nhau được giao kèo. Nhưng (Lưu ý không vượt quá 20k/ng/sec không được phép vượt quá 40k/sec vì như vậy sẽ mất đi tính thể thao.)

- Toàn bộ tiền thắng giao kèo được xung quĩ của nhóm

- Nhóm The CEO sẽ sinh hoạt nhậu theo lịch cứ 2 tháng 1 lần để vui,khẻo học hỏi và chia sẻ kinh nhiệm cùng các vấn đề khác nếu có.

- Toàn bộ nhóm giao lưu ăn nhậu vào cuối buổi chơi của tháng thứ 2,tiếp theo.
    Thanh toán:

- Tiền nhậu được thanh toán, bằng tiền đóng góp quĩ của các TV mà sử dụng ko hết của 2 tháng và tiền giao kèo của các cặp đấu trong Hội.

- 2 tháng đó.Nếu thiếu các thành viên đóng thêm, thừa mang sang tháng tiếp theo. Hàng tháng có bảng chi phí thực tế đi kèm gửi cho mỗi TV.
    Giao Lưu
    1,Tất cả thành viên trong hội mà có a,e,bạn bè có niềm đam mê và có trình độ cơ bản về tennis. Muốn giao lưu,học hỏi xin mời ra sân (nhưng phải đăng ký giao lưu trên topic của hội hoặc phải call báo trước cho hội trưởng )
    2,Đối với khách muốn qua giao lưu cũng vậy.Phải đăng ký giao lưu trên topic của hội hoặc call báo trước cho hội trưởng để tránh trường hợp quá đông sẽ ảnh hưởng tới giờ chơi của các thành viên trong hội.
    3,Tất cả a,e,bạn bè cũng như khách được mời tới giao lưu thì phải luôn tôn trọng nội qui của sân cũng như của hội.
    Thành Viên Hội The CEO Hà Nội trong ngày ra mắt

Các cặp sau khi bốc thăm

Một số hình ảnh thi đấu của hội

xin làm khách giao lưu vì ko tham gia thường xuyên được

Chúc mừng bác Blue-snake gia nhập diễn đàn mới. Em mạn phép bác xóa ảnh quảng cáo về tên của hội bác trên phần đầu tiên. Bác có thể thiết kế một banner khác chỉ nói riêng về hội nhóm mình thôi ah rồi post lên.

Ok bác NiHa. Thông cảm nhé.mình phát hiện chỗ sai và gỡ bỏ rùi.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    xin làm khách giao lưu vì ko tham gia thường xuyên được
    Nếu đc bác dokien27 qua giao lưu thì còn gì bằng.Hội The CEO luôn hoan nghênh chào đón bác cả 2 tay

Trích dẫn Gửi bởi Blue_Snake
    Ok bác NiHa. Thông cảm nhé.mình phát hiện chỗ sai và gỡ bỏ rùi.<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    Không sao bác. Hy vọng sẽ có dịp ra giao lưu với đội, Mà CEO nghĩa là Chief excutive officer , mạn phép cho em hỏi thế các bác toàn Chief đấy ah?

Vâng nếu có dịp bác qua giao lưu với hội bác nhé
    Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Không sao bác. Hy vọng sẽ có dịp ra giao lưu với đội, Mà CEO nghĩa là Chief excutive officer , mạn phép cho em hỏi thế các bác toàn Chief đấy ah?

Trích dẫn Gửi bởi Blue_Snake
    Ok bác NiHa. Thông cảm nhé.mình phát hiện chỗ sai và gỡ bỏ rùi.<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    em đánh kém có ra các bác nương tay và đừng chê bóng xấu nhé. ( và ko bắt nộp tiền cho vẻ đẹp tennis nữa nha)

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    em đánh kém có ra các bác nương tay và đừng chê bóng xấu nhé. ( và ko bắt nộp tiền cho vẻ đẹp tennis nữa nha)
    Cứ đc giao lưu,học hỏi và chia sẻ kinh nghiệm là quí bác à.mà hình như E gặp bác rùi bên sân Yên Hòa thì phải nhưng chưa đc diện kiến vì hội CEO mới xuống núi mà bác.

Đang hăm hở nhảy vào khai trương nhà mới thì đã có khách rồi.

Nhiệt liệt chào đón các bác đến giao lưu sân em ạ!

Đội em toàn tầm 2.5 đến 2.75 thoai. Các bác cứ giao lưu nhiệt tình để anh em còn được nâng cao trình độ.

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    CEO là mà bác Ngọcbet. hehehehehe. Giờ đó em cũng ra được. Hôm nào ra em sẽ alo bác Hội trưởng. Mà bác hội trường điện thoại là bn bác nhỉ?
    Bác mà ra đc cứ alo theo số 091 hai hai 18228 nhé.đó là số của bác Lợi Hội Trưởng đó.

*Ps à mà số bác ấy trên thớt đầu mà.