Khi mà nhu cầu làm đẹp của chị em phụ nữ ngày càng trở nên cao thì khoa học cũng bám theo đó để mà đáp ứng. Và một trong những nhu cầu làm đẹp không thể thiếu của chị em chính là nâng ngực. Từ đó, bài viết dưới đây sẽ đưa ra cho chị em những công nghệ nâng ngực mới nhất hiện nay. Chị em có thể theo dõi bài viết dưới đây để có thêm thông tin.
Dưới đây sẽ là 3 công nghệ nâng ngực mới nhất, hiện đại nhất và đồng thời là cho hiệu quả tốt nhất. Tuy nhiên, mỗi phương pháp lại cho những ưu và nhược điểm riêng. Cụ thể như sau:

Công nghệ nâng ngực nội soi
Với phương pháp nâng ngực này, các bác sĩ sẽ tiến hành dùng dụng cụ phẫu thuật có gắn camera ở đầu dụng cụ. Camera này sẽ cho các bác sĩ thấy những hình ảnh chi tiết và cụ thể nhất về vùng ngực. Từ đó mà các bác sĩ mới có thể xác định được vùng để đặt túi ngực cho chuẩn nhất.

Tùy thuộc vào nhu cầu và hình dáng ngực của khách hàng mà các bác sĩ sẽ tiến hành nọi soi để nâng ngực theo các đường khác nhau như: đường quầng vú, đường nách hay đường các nếp lằn vú …

Phương pháp nâng ngực nội soi cho hiệu quả rất tốt và lâu dài. Tuy nhiên, chúng có một nhược điểm đó là chi phí để thực hiến khá cao. Chị em cần cân nhắc kĩ trước khi thực hiện.

Đâu là những công nghệ nâng ngực mới nhất hiện nay?

Công nghệ nâng ngực bằng cách tiêm chất làm đầy
Đây là công nghệ nâng ngực được rất nhiều chị em lựa chọn bởi sẽ không cần dùng đến dao kéo, chị em sẽ không bị đau đớn và thời gian thực hiện rất nhanh chóng.

Tuy nhiên, chúng có nhược điểm khá lớn cần được khắc phục đó là thời gian tồn tại rất ngắn và dễ gây ra nhiều biến chứng ảnh hưởng đến sứ khỏe.

Công nghệ nâng ngực bằng mỡ tự thân
Với công nghệ nâng ngực này, các bác sĩ sẽ tiến hành lấy mỡ thừa ở những vùng khác trên cơ thể như đùi, mông hay hông. Sau đó qua quá trình triết lọc, lượng mỡ này sẽ được các bác sĩ bơm vào ngực của chị em. Vì là mỡ từ trên cơ thể nên độ tự nhiên là rất cao, không lo tình trạng mỡ giả, mỡ kém chất lượng.

Tuy nhiên, phương pháp này có nhược điểm là không áp dụng cho những chị em có vòng 1 quá nhỏ và trên cơ thể có quá ít vùng mỡ dư thừa.

Đâu là những công nghệ nâng ngực mới nhất hiện nay?

Lưu ý: Dù là công nghệ nâng ngực nào đi nữa thì chị em trước hết cần đảm bảo cơ sở mà mình sẽ thực hiện cần phải có chất lượng. Đội ngũ y bác sĩ có chuyên môn và tay nghề cao. Tránh tình trạng tiền mất tật mang.

Trên đây là 3 công nghệ nâng ngực mới nhất hiện nay và cho hiệu quả tốt. Chị em cần cân nhắc thật kĩ trước khi đưa ra quyết định.

Cảm ơn bạn đã theo dõi bài viết!

http://tangvongmot.info

Nguồn: http://tangvongmot.info/cong-nghe-nang-nguc Tại: Chăm sóc vòng 1