Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 80

Trích dẫn Gửi bởi hama-bien
    ku Bảo mập này gần nhà mình nè ,đi làm gặp hoài ! Bị hậu quả nặng không? nặng cở nó thì chít thật hic !
    cho mình biết địa chỉ nhà được không bác. nặng thì không nặng nhưng anh em chơi không dệp nên mình tìm hỏi ra lẽ thôi..

ku Bảo mập này gần nhà mình nè ,đi làm gặp hoài ! Bị hậu quả nặng không? nặng cở nó thì chít thật hic !
    Trích dẫn Gửi bởi Nghia NaNá
    cho mình biết địa chỉ nhà được không bác. nặng thì không nặng nhưng anh em chơi không dệp nên mình tìm hỏi ra lẽ thôi..
    Anh HamaBien chỉ giúp Nghĩa Na Ná nhé, rể Binh Định đó anh

Ui,Nhà nó đó hả ?để hỏi mấy cha xe ôm hen ,hồi xưa ở nhà cũ nó ở phía sau ,cách đây 2 tuàn vừa ra đầu ngõ còn gặp cu em nó ,nó còn chào hỏi í ới !

Ui,Nhà nó đó hả ?để hỏi mấy cha xe ôm hen ,hồi xưa ở nhà cũ nó ở phía sau ,cách đây 2 tuàn vừa ra đầu ngõ còn gặp cu em nó ,nó còn chào hỏi í ới !
    thanks bồ nhiều.. khi nào qua hội mình giao lưu chơi.. hội mình là hội R8..hội này nhiều cao thủ lám đó nhe.. ngần Sân Vận Động Quân Khu 7. có gì ALO cho mình nhe.. 0909011445

Trích dẫn Gửi bởi Nghia NaNá
    thanks bồ nhiều.. khi nào qua hội mình giao lưu chơi.. hội mình là hội R8..hội này nhiều cao thủ lám đó nhe.. ngần Sân Vận Động Quân Khu 7. có gì ALO cho mình nhe.. 0909011445
    Ok !tks đã có lời mời ,cho mình biết giờ và sân nào nhé ,khi nào rãnh tạt qua giao lưu

Ok !tks đã có lời mời ,cho mình biết giờ và sân nào nhé ,khi nào rãnh tạt qua giao lưu
    bạn vào mục Hội r8 là bạn biết liền ah.. Hội r8

Ah,sân này Chú đánh cùng quân đen hả ,Hum nào Anh ghé sân ,thấy profile Chu mới 30 hehe xưng Anh lun

Giúp đỡ tìm người .. Help help

Bảo đã gặp mình giải quyết mọi chuyện với mình..trong thời gian qua Bảo gặp nhưng khó khăn nhất định. nên có những việc làm ko đúng.. nhờ admin đóng thớt này giùm cám ơn admin..và tất cả mọi người..

tui cũng đang tìm người này đây.. ai biết không ??