Trang 5 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 156

Trích dẫn Gửi bởi hoangkien7778
    Cảm ơn nhà bác jeu: không có nhà bác nhà e toàn phải nằm dưới.
    Bác Kiên, bác nói thế là có ý gì ???

nămf dưới đây là phần mục dưới trong mục Miền bắc của diễn đàn ( chư không như bác Jeu nghĩ đâu nha)

Nhà bác Jeu này toàn nghĩ ... thôi, chỉ có bác Kiên là hiểu e nhất.

Trích dẫn Gửi bởi hoangkien7778
    Nhà bác Jeu này toàn nghĩ ... thôi, chỉ có bác Kiên là hiểu e nhất.
    Em nghĩ là bác chê em nói nhiều thì em mới hỏi thế. Chứ bác nghĩ là em nghĩ gì ?

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Em nghĩ là bác chê em nói nhiều thì em mới hỏi thế. Chứ bác nghĩ là em nghĩ gì ?
    Chắc cái bác Kiên nghĩ cũng giống như cái bác Jeu đang nghĩ thôi mà.

Trích dẫn Gửi bởi so2smiles
    Chính xác 100%. bác Kiên nghĩ cái bác Jeu nghĩ mà. Nói phát hai bác hiểu nhau ngay.

Ơ thế ko bít các bác liên tưởng về vấn đề ji ý Jeu nhỉ ??? Hehe Jeu và So2 .... mà bít mý bác ý nghĩ ji là chết liền đó haha

Xin cảm ơn các bác đã cho CLB chúng em lên tầng trên , chúc mừng CLB BTQ

Trích dẫn Gửi bởi Red river
    Ơ thế ko bít các bác liên tưởng về vấn đề ji ý Jeu nhỉ ??? Hehe Jeu và So2 .... mà bít mý bác ý nghĩ ji là chết liền đó haha

Xin cảm ơn các bác đã cho CLB chúng em lên tầng trên , chúc mừng CLB BTQ
    Hôm off vừa rồi bác RR và bác Jeu có tiết mục gì mà được mọi người khen thưởng quá trời làm iem thêm tò cái con mò quá. Có bác nào quay cờ-níp đó thì post lên cho những người không đi được thưởng thức với ạ

Hôm off vừa rồi bác RR và bác Jeu có tiết mục gì mà được mọi người khen thưởng quá trời làm iem thêm tò cái con mò quá. Có bác nào quay cờ-níp đó thì post lên cho những người không đi được thưởng thức với ạ
    Em và Wilddaisy ngồi bên dưới mà ngưỡng mộ 2 bác này luôn, 2 bác ấy biểu diễn tự nhiên và "phiêu" kinh, mặt rất rạng rỡ, nụ cười vô cùng happy, đúng là có "Vườn yêu" có khác
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Báo cáo ACE 4room và ACE LCB BTQ:

Sau một thời gian " nằm vùng " em nhận thấy CLB BTQ đã có những hoạt động rất tích cực và có nhiều đóng góp cho 4room. Hôm nay , nhân ngày lành tháng tốt, Em thay mặt BQT quyêt định " chuyển nhà cho các bác " lên " tầng trên ". Rất mong các bác đóng góp nhiều nưa cho sự phát triển của viettennis.

- Em đổi lại tên toppic thành " Câu lạc bộ Bình Thái Quề " - đã xin ý kiến bác Chủ tịch Dokien27
    Xin chúc mừng Hội Binh Thái Quề chuyển nhà mới lên tầng trên . Chúc cho Hội BTQ ngày càng phát triển thêm nhiều thành viên tích cực, có thêm nhiều hoạt động ý nghĩa.

Trích dẫn Gửi bởi Alias
    Em và Wilddaisy ngồi bên dưới mà ngưỡng mộ 2 bác này luôn, 2 bác ấy biểu diễn tự nhiên và "phiêu" kinh, mặt rất rạng rỡ, nụ cười vô cùng happy, đúng là có "Vườn yêu" có khác ><<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    Thế các bác nam ngồi dưới thì sao hả Alias ơi