Trang 2 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 156

Trích dẫn Gửi bởi hoangkien7778
    chúc mừng các bác đi đánh giải hanaka về có quà nhé, không có cúp thì cũng có cờ lưu niệm.

Tới đây chắc e cũng phải cố gắng lên núi tu luyện thi thoảng đi vỡ đất, gieo mạ cùng các bác nhể.
    Ơ, có phải bác là người đứng cùng em 1 trận đánh giao lưu với đôi bác Tuấn + so2smile không nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Chúc hội BTQ của các bác ngày càng đông vui và lớn mạnh

Theo em biết thì khách hàng của em có nhiều tay vợt gốc TB lắm, chắc chắn các bác sẽ sớm có thêm nhiều đồng hương mới (do em môi giới ạ )
    Thay mặt BDH của hội cám ơn chân thành đến Bác Khôi, hy vọng bác thay mặt Diễn đàn ủng hộ hội BTQ phát triển. Bác và cácmem của DĐ luôn là khách mời VTV3 của hội BTQ.

Hoho, bác chue tịch ơi, các bác có nhiệm kỳ không ah? chứ em thấy có phó chủ tịch thường trực nghĩa là tương lai sẽ là chủ tịch ( kiểu cán bộ nguồn ý ah) hehhehehe. Với lại nhiệm vụ của các bác trong ban chủ tịch là như thế nào bác nhỉ đê bqt dễ contact

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    Nay thay mặt ban điều hành hội Binh Thái quề , tôi thông báo

Hội Binh thái quề đã được thành lập vào hồi 12h00 ngày 25/2/2012, buổi giao lưu đầu tiên với sự góp mặt của hơn 20 thành viên trong đó bao gồm các thành viên của hội ( bao gồm : quê gốc Thái bình, dâu Thái bình, rể Thái bình, cháu của ông bà cố nội quê Thái bình... và 1 số khách mời VTV3 tới dự).
    Chúc hội BTQ của các bác ngày càng đông vui và lớn mạnh

Theo em biết thì khách hàng của em có nhiều tay vợt gốc TB lắm, chắc chắn các bác sẽ sớm có thêm nhiều đồng hương mới (do em môi giới ạ )

Cuôi tháng 3 off của hội , đề nghị các Thành viên có giải mang theo Cup, cờ đên off và nhận phần thường của hội nha.

Em định làm 1 phòng truyền thống của hội Binh thái quề, nơi chỉ để ảnh và nhật ký từng lần off ( no comment), Các thành viên của hôi xem và cho ý kiến
    em và partner nhà em cũng rất may mắn và vinh dự đem được cái Runner-up Cup của giải về cho Binh Thai Que nha ta ạ. Hơi tiếc 1 chút là không mang được cái Cup to nhất. Thôi hẹn lần khác vậy, em thề, em hứa, em đảm bảo là sẽ cố gắng. Chơi đến trận thứ 6 (không kể hôm trước em chơi 3 trận ở lễ ra mắt TBQ và 1 trận ham vui ở CLB LVD) nên sức cũng đuối (cộng tuổi của cả hai chúng em vào cùng được gần 90 đấy các bác ạ), làm cho partner nhà em cũng cố sức cõng mà không dìu em vào sâu hơn để sờ được cái CUP đó ạ.

Em thấy vợ chồng bác và vợ chồng bác Red River quá là xuất sắc rồi đấy ợ. Các bác chơi quá hay. Em may mắn có phi công suất sắc Hoàng Tùng cõng không thì chắc khó qua khỏi vòng bảng.

@Hoàng Tùng: Nếu em đau lưng quá(do cõng chị nặng) thì chị vừa đặt hàng Hunghanaka mua thuốc bôi chấn thương rồi nhé.

Phai noi bac hoangtung khoe that, gan bang nu a hung tuyen day o! Bac fair nang the ma bac cu di bang bang. Bac fair play phai den 60 day nhay?

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Em thấy vợ chồng bác và vợ chồng bác Red River quá là xuất sắc rồi đấy ợ. Các bác chơi quá hay. Em may mắn có phi công suất sắc Hoàng Tùng cõng không thì chắc khó qua khỏi vòng bảng.

@Hoàng Tùng: Nếu em đau lưng quá(do cõng chị nặng) thì chị vừa đặt hàng Hunghanaka mua thuốc bôi chấn thương rồi nhé.
    Công nhận bảng của mình đồng đều thật sau 2 vòng đấu mà vẫn chưa xác định được đôi nào vào vòng 1/16 phải đợi loạt thi đấu cuối mới biết được đôi nào vòng trong .

Chị đứng với em thật ra chị cũng phải chịu thiệt nhiều ,toàn phải đánh bằng sở đoản vì bị em bắt lên đứng lưới nhỉ . Em lưới kém chứ nếu chị đứng với ai lưới tốt thì đánh sẽ nhàn hơn nhiều .

@hoangkien7778

Ai nói là chị Fair play 60 nhỉ . Chị hai 5 tấn quê ở TB đấy

Cuôi tháng 3 off của hội , đề nghị các Thành viên có giải mang theo Cup, cờ đên off và nhận phần thường của hội nha.

Em định làm 1 phòng truyền thống của hội Binh thái quề, nơi chỉ để ảnh và nhật ký từng lần off ( no comment), Các thành viên của hôi xem và cho ý kiến
    Bác hứa là phải làm đấy nhé, nếu thất hứa là em...làm rể clb khác đấy ợ

Trích dẫn Gửi bởi hoang tung
    Công nhận bảng của mình đồng đều thật sau 2 vòng đấu mà vẫn chưa xác định được đôi nào vào vòng 1/16 phải đợi loạt thi đấu cuối mới biết được đôi nào vòng trong .

Chị đứng với em thật ra chị cũng phải chịu thiệt nhiều ,toàn phải đánh bằng sở đoản vì bị em bắt lên đứng lưới nhỉ . Em lưới kém chứ nếu chị đứng với ai lưới tốt thì đánh sẽ nhàn hơn nhiều .

@hoangkien7778

Ai nói là chị Fair play 60 nhỉ . Chị hai 5 tấn quê ở TB đấy
    Sau giải này chị đang quyết tâm học thêm quả lưới rồi. Nhìn chị Red River đứng trên lưới vừa phục vừa choáng. Cố gắng phấn đấu để được bằng 1/2 chị ấy thôi