Trang 15 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 513141516 CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 156

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Ối, thế theo bác thì em nên bảo là bác túm cái gì của bác Bẹt thì bác ấy mới ngại bi giờ ?
    Hic hic, bác hỏi khó nhở, iem ứ dzám nói đâu

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    OK, lần off sau ở HN nhớ tham gia Head nhé, lần trước Head kg ra, Anh Bẹt bị Alias túm cổ giật dây chuyền í , tí toi.
    Ơ kìa, bác Jeu lại nhớ nhầm rùi, bác giật tít kiểu này có khi bác Head chủ quan chỉ lưu ý trông dây chuyền thì chít

QP nhờ TBQ cho biết thông tin cụ thể vào ngày 26,27 này nhé.
    --- Bài viết bổ sung ---
    QP hẹn gặp chờ ỏ TBQ chứ? Mà e thích bác chờ há cả mồm đấy.....hihi
    --- Bài viết bổ sung ---
    Chị đi chơi Biển có thích ko? về mua quà nhé!

Trích dẫn Gửi bởi QUEPHONG
    QP nhờ TBQ cho biết thông tin cụ thể vào ngày 26,27 này nhé.
    Bác Quephong ui trang nhứt tại thớt Chương trình về nguồn Hội Binh Thái Quề ngày 26 và 27 tháng 5 năm 2012

hehe quả này thì biết tay nhau lần này gặp thì cho chít, hôm trước e nhận lời với Bác Xuân là chăm sóc Bác đặc biệt tại buổi ọp lần 3 của CLB BTQ rùi mà trượt vỏ chuối hichic, Bác nhớ đấy

clb tanimex xin chuc mung cac bac nhe.khi nao cac bac co dip vao nam dt cho em minh giao luu bua nhe cac bac?

Cám ơn lời chúc của các bác CLB tanimex. xin hứa vào SG sẽ contact các bác, nếu các TV của CLB tanimex ra HN xin thông báo, Hội Binh thái quề sẽ đón tiếp nồng hậu và chu đáo

Trích dẫn Gửi bởi Trọng Thủy
    clb tanimex xin chuc mung cac bac nhe.khi nao cac bac co dip vao nam dt cho em minh giao luu bua nhe cac bac?
    nhiệt liệt cảm ơn lời chúc của Pác
    <a rel="nofollow" href="http://nl4.upanh.com/b5.s26.d2/275f747456af5718dcb85a854b061bb0_44463464.clbbtq.j pg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'nl4.upanh.com', '/b5.s26.d2/275f747456af5718dcb85a854b061bb0_44463464.clbbtq.j pg']);return hs.expand(this)"></a>

Còn Bác Xuân ới ời mời trà, mời rượu khách bác ơi

Trích dẫn Gửi bởi QUEPHONG
    Haha. BÁC nói thế em có nên suy nghĩ Lại cuôc này Ko nhi?
    bác suy nghĩ gì nữa từ ninh bình sang thái bình gần mà các bác k sang là thế nào, bác Xuân đã hứa mang rượu quê chính hãng rồi mà, còn em thì xa quá có khi phải cố cố cố gắng hết sức mới đi được vì là ngày nghỉ mà còn tận 2 ngày

Trích dẫn Gửi bởi masha
    Bác Quephong ui trang nhứt tại thớt Chương trình về nguồn Hội Binh Thái Quề ngày 26 và 27 tháng 5 năm 2012

hehe quả này thì biết tay nhau lần này gặp thì cho chít, hôm trước e nhận lời với Bác Xuân là chăm sóc Bác đặc biệt tại buổi ọp lần 3 của CLB BTQ rùi mà trượt vỏ chuối hichic, Bác nhớ đấy
    Haha. BÁC nói thế em có nên suy nghĩ Lại cuôc này Ko nhi?

QP đang cố gắng để ra tham dưi giao lưu đây?