Trang 14 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 41213141516 CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 156

Trích dẫn Gửi bởi nuachungxuan
    Hôm nay các pác có thấy bé QP tới hok vậy, đêm khuya qua bé í nhắn tin bẩu : "Chị ui chị vào xin lỗi các pác í giùm em với vì mai cq iem có đoàn khách Yên Bái về nên iem hok đi đc, mạng của em hok vào đc hu hu...." Lúc í khuya quá Chị Xuân cũng tắt máy làm việc khác rùi nên hok giúp bé í đc, đành nt lại bẩu : đã nói đi là đi, dì đừng có mà vớ vẩn ! Tắt ĐT làm việc tiếp
    Bác đã nói thế rồi mà QP vẫn "vớ vẩn" bác ạ, làm em chờ há cả mồm.
    __________~~~~~~~~~~~~

Hôm nay mặc dù mất đến 45 phút mỗi lần đi và đến sân, và chỉ có 10-15 phút ở lại, nhưng em vẫn ghé qua thăm các bác BTQ và chào hỏi các VIP khách mời đến từ Từ Sơn.

Tính cả em thì có nhõn 9 mống chạy qua chạy lại trên sân. Nói chung cũng đủ đội hình làm các trò đơn nam, đôi nam nữ, đôi nữ, đôi nam (tại em kén partner không chịu vào đánh nên tiết mục này bị dẹp thì phải). Lúc em gần đi thì có bác Red River mang dưa hấu qua tiếp viện.

Em được chứng kiến trận đơn giữa Hoàng Tùng & Zukov (biểu diễn lòe các bác Từ Sơn là chính). Nhờ nhiều cú vọt xà và rúc lưới của bác Zukov, Bác Hoàng Tùng đã chiến thắng rất oanh liệt

Rất tiếc vì vội đi ăn cưới nên em không kịp sinh hoạt lần nào cả cũng may còn kịp chào hỏi 2 bác Masha và Dế mèo. Không biết sau khi em đi rồi các bác còn trò gì hay không.

Ặc ặc, đọc lại bài trên mới thấy Zukov bụng to không thù mình mới là chuyện lạ. Phải thành khẩn xin lỗi bác í thôi! Hôm tới đi Thái Bình em xin tạ lỗi với bác nhé (quy ra beer đi)

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Ặc ặc, đọc lại bài trên mới thấy Zukov bụng to không thù mình mới là chuyện lạ. Phải thành khẩn xin lỗi bác í thôi! Hôm tới đi Thái Bình em xin tạ lỗi với bác nhé (quy ra beer đi)
    QP ấn tượng với BAC ngocbet lắm rồi đấy. QP sẽ gặp BÁC ở TBQ vào NGAy 26,27 tới này nhé!
    --- Bài viết bổ sung ---
    QP cảm ơn BAC! QP chỉ thích cười thôi!
    --- Bài viết bổ sung ---
    QP va NCX nhất định sẽ sang để GIAO Lưu với các BAC TBQ vào NGAy 26,27 này! các BAC có chào đón Ko nhi?

Trích dẫn Gửi bởi Head
    Các bác BTQ hôm nay off chắc vui lắm, thời tiết lại chiều lòng người thế này <:-P<:-P<:-P làm em tiếc hùi hụi. Lần off sau em nhất định tham gia cùng các bác!!! Chúc các bác tăng 2,3,4 vui vẻ rồi chạy về sân Lavender tiếp vụ sinh nhật luôn nhá .

@nuachungxuan: Kết chị lắm rùi đó, mà chưa biết khi nào mới được gặp người đây
    Chị cũng bồ kết ... Bẹt chứ iem tưởng ! 153km chạy xe đến Từ sơn để được gặp cả 2 nhà, đặc biệt là VC nhà Bẹt (vì Bẹt là người đầu tiên bắt chuyện và giúp đỡ chị trên dd mà, ấn tượng lắm đấy), thế mà ...
    --- Bài viết bổ sung ---
    Ngày mai VC iem thi đấu giao hữu giải nhà trường nhể (à, hình như bác Gà được ủy quyền hay <acronym title="Search Engine Optimization">seo</acronym> rùi í ), chị Xuân chúc đôi iem dành chiến thắng nhé để chị iem ta lại có ný do mà măm
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi QUEPHONG
    QP ấn tượng với BAC ngocbet lắm rồi đấy. QP sẽ gặp BÁC ở TBQ vào NGAy 26,27 tới này nhé!
    --- Bài viết bổ sung ---
    </div><font color="#008000">Cười hở ... 14 cái răng á ; Đừng có hẹn hò mà chẳng bò cũng hok đi nha !

Trích dẫn Gửi bởi masha
    gọi mãi mà k thấy c Xuân, c giận rùi
    ơ... mải tám nơi khác nên hok nghe thấy iem gái gọi, chị có được mời đi giao ny à.. giao nưu vụ lày đâu, đang tiếc đứt ruột rùi đây, sáng sớm dậy ngắm trời thấy thời tiết mát mẻ mà mừng cho các bác trên í quá cơ chứ, hôm nay chắc nà vui nắm đây, mau mau gởi tiếng gởi hình nha các pác .
    --- Bài viết bổ sung ---
    Hôm nay các pác có thấy bé QP tới hok vậy, đêm khuya qua bé í nhắn tin bẩu : "Chị ui chị vào xin lỗi các pác í giùm em với vì mai cq iem có đoàn khách Yên Bái về nên iem hok đi đc, mạng của em hok vào đc hu hu...." Lúc í khuya quá Chị Xuân cũng tắt máy làm việc khác rùi nên hok giúp bé í đc, đành nt lại bẩu : đã nói đi là đi, dì đừng có mà vớ vẩn ! Tắt ĐT làm việc tiếp

Các bác BTQ hôm nay off chắc vui lắm, thời tiết lại chiều lòng người thế này làm em tiếc hùi hụi. Lần off sau em nhất định tham gia cùng các bác!!! Chúc các bác tăng 2,3,4 vui vẻ rồi chạy về sân Lavender tiếp vụ sinh nhật luôn nhá .

@nuachungxuan: Kết chị lắm rùi đó, mà chưa biết khi nào mới được gặp người đây

Trích dẫn Gửi bởi QUEPHONG
    QP ấn tượng với BAC ngocbet lắm rồi đấy. QP sẽ gặp BÁC ở TBQ vào NGAy 26,27 tới này nhé!<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    </div>em đã úp đết danh sách 2 bác vào chường trình về nguồn hội Binh thía quề rùi nha:
    Chương trình về nguồn Hội Binh Thái Quề ngày 26 và 27 tháng 5 năm 2012

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Thế thì bác lục tốn đấy

Trích dẫn Gửi bởi Alias
    Ơ kìa, bác Jeu lại nhớ nhầm rùi, bác giật tít kiểu này có khi bác Head chủ quan chỉ lưu ý trông dây chuyền thì chít
    Ối, thế theo bác thì em nên bảo là bác túm cái gì của bác Bẹt thì bác ấy mới ngại bi giờ ?

sao hôm trước giao lưu tennis không thấy bác nhỉ
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Thế thì bác lục tốn đấy
    hi bác kov dau rùi gui vào mail cho em xin mấy kiểu anh bác chup nhé. mai của em .demenqn@gmail.com

thank bác hi
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi masha
    ui đúng là các bác nam hic 2 "con" ấy thì chit rùi, hic e cứ nghĩ theo đường thẳng<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    ui chà hôm vừa rùi được diện kiến bác bet rùi

bác đích thị là nam hông phải nữ hê he , sorry bác nhé