Trang 13 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 156

em đề nghị Hội mình cắt cử người về thay Trưởng phòng Văn hóa Thông tin huyện Vũ Thư quê ta ạ
    <a rel="nofollow" href="http://img59.imageshack.us/img59/2036/968cdvhaiconvo.jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'img59.imageshack.us', '/img59/2036/968cdvhaiconvo.jpg']);return hs.expand(this)"></a>

hihi lại sắp được gặp 2 bác Ninh Bềnh rùi

Trích dẫn Gửi bởi nuachungxuan
    Iem đây cái giề, lập trình đi chơi mà hok rủ rê chị nhé, chắc sợ đi bên chị thì iem sẽ bị ... nu mờ í gì hihihihihiiiiiiiii
    chi oi! e day!

Trích dẫn Gửi bởi QUEPHONG
    chi oi! e day!
    gọi mãi mà k thấy c Xuân, c giận rùi

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    em đề nghị Hội mình cắt cử người về thay Trưởng phòng Văn hóa Thông tin huyện Vũ Thư quê ta ạ
    Ủa, làm việc tốt thế sao lại thay ạ? Bác phải trân trọng hiền tài chứ!

Từ lúc biết vụ này em đang tính kế làm sao chuyển hộ khẩu về Vũ Thư đây...

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Ủa, làm việc tốt thế sao lại thay ạ? Bác phải trân trọng hiền tài chứ!

Từ lúc biết vụ này em đang tính kế làm sao chuyển hộ khẩu về Vũ Thư đây...
    hihi thế thì bác k biết rùi Bác Hưng HNK là thích đông con, mà vợ chồng vẫn hạnh phúc, telit nhiều, cố vấn giỏi, về nhà vợ vẫn khen

Trích dẫn Gửi bởi masha
    hihi thế thì bác k biết rùi Bác Hưng HNK là thích đông con, mà vợ chồng vẫn hạnh phúc, telit nhiều, cố vấn giỏi, về nhà vợ vẫn khen
    í em là vụ "2 con v.." ấy. Quyền lợi bày ra trước moãm ai chả thích hở bác

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    í em là vụ "2 con v.." ấy. Quyền lợi bày ra trước moãm ai chả thích hở bác
    ui đúng là các bác nam hic 2 "con" ấy thì chit rùi, hic e cứ nghĩ theo đường thẳng
    --- Bài viết bổ sung ---
    hóa ra chỉ mỗi bác Hưng là nghĩ đến 1 "con", nên đề nghị cắt cử người về thay chức.....

Trích dẫn Gửi bởi Head
    Các bác BTQ hôm nay off chắc vui lắm, thời tiết lại chiều lòng người thế này <:-P<:-P<:-P làm em tiếc hùi hụi. Lần off sau em nhất định tham gia cùng các bác!!! Chúc các bác tăng 2,3,4 vui vẻ rồi chạy về sân Lavender tiếp vụ sinh nhật luôn nhá .

@nuachungxuan: Kết chị lắm rùi đó, mà chưa biết khi nào mới được gặp người đây
    OK, lần off sau ở HN nhớ tham gia Head nhé, lần trước Head kg ra, Anh Bẹt bị Alias túm cổ giật dây chuyền í , tí toi.

Trích dẫn Gửi bởi Head
    Các bác BTQ hôm nay off chắc vui lắm, thời tiết lại chiều lòng người thế này <:-P<:-P<:-P làm em tiếc hùi hụi. Lần off sau em nhất định tham gia cùng các bác!!! Chúc các bác tăng 2,3,4 vui vẻ rồi chạy về sân Lavender tiếp vụ sinh nhật luôn nhá .

@nuachungxuan: Kết chị lắm rùi đó, mà chưa biết khi nào mới được gặp người đây
    Lần sau bác Head mà không ra nữa là giận lắm đấy