Trang 4 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 156

Chúc mừng Hội đồng hương Binh Thái Quề nhé Toàn các chiến hữu quen biết cả. Nhất định lần giao lưu tới em sẽ xin tham gia cùng các bác

Chúc các bác luôn vui, khỏe, trẻ, thăng tiến trong mọi lĩnh vực (dưng mà trình toe-lít tăng nhanh quá em theo k kịp đâu đấy)
    Bác HoàngTùng: Bác lôi cả Minh Cu vào hội BTQ đấy à

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Chúc mừng Hội đồng hương Binh Thái Quề nhé =D> Toàn các chiến hữu quen biết cả. Nhất định lần giao lưu tới em sẽ xin tham gia cùng các bác

Chúc các bác luôn vui, khỏe, trẻ, thăng tiến trong mọi lĩnh vực (dưng mà trình toe-lít tăng nhanh quá em theo k kịp đâu đấy)
    Minh cu Hoa Thanh Quế anh ạ

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Chúc mừng Hội đồng hương Binh Thái Quề nhé =D> Toàn các chiến hữu quen biết cả. Nhất định lần giao lưu tới em sẽ xin tham gia cùng các bác

CLB Dê giao lưu với BTQ cái nhỉ?

E cũng kết câu nays của bac kfc, lúc đầu e ko hiểu ý nghĩa avata cua bác kfc nhưng giờ thì e hiểu rồi.

Kết tinh bằng hữu nên đi các sân bác ấy nhường hết.hihihi

Trích dẫn Gửi bởi Yêu tennis
    Zukov ơi, Hoàng kiên hôm ấy nó đánh có 30% phong độ thôi đấy. Sân chú không ai đánh được cả.
    Cam on bac Hao nhe, bac dong vien lam e tu tin len bao nhieu! E ma danh dung phong do thi chim co chet het va luoi thay lien tuc

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    CLB Dê giao lưu với BTQ cái nhỉ?
    Ý tưởng hay bác Zukov à Để bác NguyenDuy "phục hồi nhân phẩm" à quên phục hồi sức khỏe sau vụ bị "vắt chanh bỏ vỏ" ở bên Hanaka rồi anh em mình tiến hành nhỉ? Dự chương trình sẽ là: Toelít + Dê + tiếp tục Dê

Bác NguyenDuy ơi cho ý kiến chỉ đạo cái nhể
    GIANG SƠN TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ

KẾT TÌNH BẰNG HỮU KHẮP CÁC SÂN

Trích dẫn Gửi bởi KFC

GIANG SƠN TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ

KẾT TÌNH BẰNG HỮU KHẮP CÁC SÂN
    em rất thích câu này của bác KFC

Trích dẫn Gửi bởi hoangkien7778
    E cũng kết câu nays của bac kfc, lúc đầu e ko hiểu ý nghĩa avata cua bác kfc nhưng giờ thì e hiểu rồi.

Kết tinh bằng hữu nên đi các sân bác ấy nhường hết.hihihi
    Hôm nọ gặp Thắng Hưng Hà (cafe Win Win ở NTS), dù anh tả chân dung chú cặn kẽ, cả chi tiết quả phải căng đét nhưng toàn vào hàng rào của chú, Thắng bảo chả quen. Hôm tới off chú rủ hắn đi luôn

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Hôm nọ gặp Thắng Hưng Hà (cafe Win Win ở NTS), dù anh tả chân dung chú cặn kẽ, cả chi tiết quả phải căng đét nhưng toàn vào hàng rào của chú, Thắng bảo chả quen. Hôm tới off chú rủ hắn đi luôn
    Bác bảo với Thắng e tên kiên? nói tên đấy thì sao Thắng nhớ được. Bác bảo là thằng Đại Công an là nhớ ngay.hihi. hôm tới e alo rủ đi cho vui.

Cảm ơn nhà bác jeu: không có nhà bác nhà e toàn phải nằm dưới.