Kết quả 1 đến 2 của 2
    Silver member

Để chơi ghi ta giỏi thì các bạn cần bỏ ra bao nhiêu thời gian để luyện tập

Để chơi ghi ta giỏi thì các bạn cần bỏ ra bao nhiêu thời gian để luyện tập
    .
    Nhạc cụ nào cũng vậy, ví như bạn học theo một sự xếp đặt của người khác 1 cách miễn cưỡng thì sẽ chẳng bao giờ có kết quả. Chỉ lúc nào nào thực sự iu thích thì mới có thể hòa nhịp thở của chính mình với nhạc cụ được. Cùng đánh giá xem muốn học đánh đàn guitar thì bạn nên mất đi bao nhiêu thời gian.
    .
    1-2 tháng: có thể đệm guitar thuận tiện, nhưng vẫn chưa đánh tốt một vài hợp âm, chỉ có thể gảy dây đơn chưa thể gảy nhảy nhiều dây, & các hợpâm rải dây cung.
    .
    3-6 tháng: Chơi một vài bài khó, đòihỏi nguyên tố kỹ thuật cao hơn. Ví dụ thực tế, bạn có thể chơi được các bài hát đòi hỏi kỹ thuật chơi hammer-on, pull-offs & một vài kỹthuật dễ khác.
    .
    .
    1 năm: Chơi các bài ở trìnhđộ trung cấp, các bài guitar nổi tiếng, những đoạn riff, blues, và cứ tiếptục như vậy. Có thể bạn sẽ nhận được 1 cảm giác dứt khoát hơn khi chơi tốt hợp âm Barre vào thời gian này. ( Tin tức khác: đàn guitar nhật )
    .
    2 năm: ví như bạn chămchỉ thực hành đầy đủ thì Ngay lúc này bạn vốn có thể chơi hầu như các bàihát. Tất nhiên bạn cần nên thực hành chúng trước khi có thể thật sự chơi chúng, nhưng khi ở công đoạn này bạn nghe nhạc rất nhanhchóng, cũng như bạn có thể làm chủ mọi nguyên tố kỹthuật. ( Vấn đề đang quan tâm: địa chỉ bán đàn guitar )
    .
    2-3 năm: Tất cả những gì bạn mới được học về lýthuyết và thực hành sẽ giúp các thí sinh ứng biến tốt trên cây đàn guitar.
    .
    5-7 năm: Bâygiờ bạn có thể cho mình là 1 tay guitar thànhthạo, bạn có thể chơi bất cứ bản nhạc gì bạn muốn.
    .
    Trên 10 năm: Lúc này có lẽ bạn sẽ thích tự sángtác, tự tạo ra những giai điệu, những câu solo mang phong cách độc đáo cho riêngmình, & chắc hẳn sẽ có một bộ sưutập về những kiểu ghi ta.
    .

Registered Users
    Mua nhà chung cư đẹp ở Hà Nội tại chungcuhud3nguyenduccanh.vn