Kết quả 1 đến 10 của 10

Bóng tennis Penn và giá bán hợp lý

Dear các Bro,

Em mới tập tennis được một thời gian, trước giờ chủ yếu đánh banh cũ của thầy. Nay chuẩn bị bắt đầu tự lo cho cuộc chơi của mình. Hôm trước mon men đi mua banh cho nhóm, do đột xuất và cũng chưa có kinh nghiệm gì nên họ bán lấy giá banh Penn: 70K/ hộp 3 trái. Vào sân mấy anh em chê ngốc, haizz....

Xin hỏi mấy bro đã từng trải nghiệm thì giá banh bóng như vậy có mắc không, và giá cả các loại cũng như cách lựa mua banh như thế nào?

Mong được chia sẻ.

Thanks.

Sao ko hỏi mấy ông chê "ngốc" mua ở đâu cho nhanh

Trích dẫn Gửi bởi longnt80
    đồng ý với bác Long. bóng Pen mà bác mua được 70K/hộp là quá hợp lý, ngoài HN , sân em ai cũng thích chơi bóng Pen, nhưng tìm mua mà không có vì Pen lại không thịnh ngoài HN bác ah,

Có 59k 1 hộp nếu mua lẻ , 57k nếu mua thùng chứ gì mắc vậy ??? Tự ra ngoài mua đừng mua trong sân mắc lắm

Trích dẫn Gửi bởi agentsmith
    Có 59k 1 hộp nếu mua lẻ , 57k nếu mua thùng chứ gì mắc vậy ??? Tự ra ngoài mua đừng mua trong sân mắc lắm
    bác cho cái địa chỉ bán . cảm ơn bác trước .

Tennis Xuxu :

103 Đặng Văn Ngữ, Phường 14, Quận Phú Nhuận, Tp. HCM

Mình cũng vừa làm 1 thùng cho hội đây , lựa luôn số nên chỉ được 59 , nếu mua 1 thùng nguyên seal thì 57k đấy

Khổ thế đấy, mấy anh em comment thôi mà em cũng thấy rối rồi. . Mình cũng mua ngoài tiệm chứ cũng không phải mua trong sân. Lần đầu đi mua, âu cũng là kiếm tí trải nghiệm.
    Trích dẫn Gửi bởi longnt80
    Hỏi rồi bác ạ, anh em trong sân cũng kêu mua ở đó mới chết mình chứ.
    Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    bóng Pen mà bác mua được 70K/hộp là quá hợp lý, ngoài HN , sân em ai cũng thích chơi bóng Pen, nhưng tìm mua mà không có vì Pen lại không thịnh ngoài HN bác ah,
    Tình em cũng hơi hay lăn tăn, mua cho cá nhân mình dùng thì đắt rẻ một tý cũng không sao, coi như mua tý kinh nghiệm. Khổ cái là mua cho tập thể mà bị kêu mua đắt thấy ngại ngại bác ạ.

Tennis Xuxu :

Mình cũng vừa làm 1 thùng cho hội đây , lựa luôn số nên chỉ được 59 , nếu mua 1 thùng nguyên seal thì 57k đấy
    Nói chung là 59-60 ngàn/1 hộp 3 trái là đúng nhất. các cửa hàng ở SG đều vậy(mình chỉ mua 5-7 hộp) chứ cả thùng có lẽ rẻ hơn tý,,,

Trích dẫn Gửi bởi trinhchuong

Tình em cũng hơi hay lăn tăn, mua cho cá nhân mình dùng thì đắt rẻ một tý cũng không sao, coi như mua tý kinh nghiệm. Khổ cái là mua cho tập thể mà bị kêu mua đắt thấy ngại ngại bác ạ.
    Chứ còn gì nữa , bỏ công bỏ sức đi mua mà bị nói tới nói lui thì cũng buồn . Rẻ hơn vài ngàn nhưng rõ ràng mình t kiệm cho a e được đồng nào hay đồng đó thì cũng bõ

Tennis Xuxu :

Bác có số điện thoại ở đó không cho mình xin với. Nếu mua nhiều họ giao hàng tận nơi thì tốt quá. Tks bác.