Trang 25 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 15232425
Kết quả 241 đến 245 của 245

Cảm ơn các bác đã nhịêt tình đón tiếp mà lại có bao nhiu ảnh đẹp nữa chứ , tiếc là mềnh ko có ảnh đánh bóng rất sinh động và tự nhiên, hy vongj các bác sẽ trổ tài vf đồng hành trong giải sắp tới cùng với chị em tkssss nhất là bó hoa và quà ạ

cám ơn các bác đã ra sân e giao lưu, lần đầu sân e đón nhiều mem nữ như thế và cũng nhiều a e lần đầu đánh với nữ nên hơi bị eke, cam quýt kẹp vào nách ko bỏ ra dc , vì vậy khâu đón tiếp còn chưa chu đáo mong chị em thông cảm @@

Trích dẫn Gửi bởi andyquan
    tại chị muathu đánh hay quá đấy thôi, với cả cái ông đối diện e ghét từ lâu rồi, để chị muathu tẩn ông ý thỉ thoảng e mới vả ông ý.....

bibo
    Bây giờ mới biết patner của mềnh là andyquan..

Chị có dám tẩn anh nào mà em biểu vậy?Sorry andyquan,hum đó "nhà" có điều kiện nên cuối trận chị "đốt" khiếp quá.

Cám ơn AE CLB đã đón tiếp CE LVD tận tình và chu đáo.Cám ơn các thợ ảnh.

Tuấn phan và fiery ui. Đợt này a đang bận cửa hàng chút xíu, nên ko lên mạng thường cuyên dc. Có thông tin gì mọi người alo cho một câu nhé. Xitrum xitrum.

Thứ 7 này ra sân ae thống nhất bố trí người sang Từ Sơn giúp đỡ giải Fed cup nhé.

Ae thứ 7 này tập luyện rùi ăn gì thì nói ngay để Mami còn chuẩn bị. Xitrum xitrum

Hi... Oliver ơi , Ai bảo đang chơi thì bỏ về , người ta " vận may ăn nhau về cuối mà " Người ta Cố tình đến muộn đấy .