Trang 20 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 101819202122 ... CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 245

Trích dẫn Gửi bởi hung_pro
    Mami club Thành thật xin lỗi vì sự chậm trễ này. Thay mặt ae member club tennis 33 PNL xin trân trọng kính mời và hoan nghênh chị em club Lavender đến Club tennis 33PNL. Sau những trận giao lưu tennis. Ae member 33PNL mong muốn dc giao lưu tăng 2 với chị em Lavender. Chị em nhớ xin Vi sờ da để quá cảnh nhé...!

Một lần nữa thành thật xin lỗi chị em Lavender vì sự chậm trễ này...!
    Bác Hùng không phải cẩn thận thế đâu. Em biết bác mấy hôm nay bận khai trương cửa hàng nên không vào 4r được. Chúc bác buôn may bán đắt nhé. Em mà biết sớm thì cả CLB Lavender đến mở hàng cho bác thì tha hồ mà đắt hàng

Trích dẫn Gửi bởi andyquan
    Chào mừng các chị đến với 33 PNL club@@

Mai trưa cũng k phải ăn cơm ở nhà à? các chị

Bibo
    Mai các chị sẽ ra mắt CLB mấy lẵng "hoa quả sơn" để ăn thay cơm nhé

Hôm nay có mấy chị em đại diên CLB Lavender giao lưu cùng anh em 33 PNL. Các bác phi công rất...trẻ, rất chu đáo, đón tiếp chị em thật nhiệt tình. Xin thay mặt chị em LVD cảm ơn thịnh tình của anh em CLB 33 PNL. Chị em được CLB tặng quà tài trợ cho giải Fed Cup sắp tới, và còn được ôm một bó hoa rõ là thơm. rõ là đẹp mang về. Mặc dù gần 2pm mới đến sân, mà chị em mỗi người cũng được giao lưu mỗi người 2 trận. Riêng em HanhMagic và phi công Tùng có trận lội ngược dòng thật ngoạn mục.

Một lần nữa cám ơn anh em 33 PNL, bác CT CLB Lavender đã có lời mời chính thức các bác khi nào thu xếp được thời gian thì đến Đại bản doanh của LVD ở Keangnam giao lưu. Chị em chuẩn bị đón khách quí nhá

Các phi công trẻ, khỏe hôm nay lần đầu tiên có các nữ đằm thắm tươi tắn đến giao lưu nên có phần lấn bấn, chị em thông cảm nhé .

Quân và TP up vài cái ảnh lên đây cho sinh động nào.

P/s: hôm nay mình cũng đánh dấu được em đối diện mấy cái.

Các bác up ảnh hôm nay cho AE xem với ạ

ặc, e đang post lên phôtbucket, khoảng 1 tiếng nữ có ảnh ợ

Cảm ơn các bác CLB 33 PNL đã đón tiếp chị em LVD rất chu đáo & nhiệt tình. Cám ơn bác Tuanphan & Culithuonghang hum nay chịu khó cõng iem ợ. Em xin lỗi có việc bận nên không ở đến cuối buổi được. Em chờ 1 tiếng nữa hóng ảnh của bác Tuanphan

ặc, ảnh trao phong bì thì chụp trên máy andy quân các bác ah. E post trc kiểu này nhé các bác, ảnh do thời tiết xấu nên chậm 1 chút