Trang 19 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 91718192021 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 245

Thân mến gửi bác Hung_pro và toàn thể thành viên CLB 33 Phạm Ngũ Lão,

Trước tiên, thay mặt chị em CLB Lavender cảm ơn thiện chí của các bác đã nhiệt tình mời chị em sang giao lưu. Em đã thông báo tới các thành viên trong CLB, chắc là không đi được hết CLB nhưng cũng sẽ có một số đại diện đủ để giao lưu với các bác. Danh sách đang lên, sẽ được chốt sớm.

Bên mình cũng không phải lên kế hoạch đón tiếp gì long trọng đâu ạ (chỉ cần xem phong thủy tránh ngày trời mưa thui) còn thì mọi người cũng biết nhau cả rồi, đơn giản là giao lưu tennis thôi vì bên CLB Lavender chỉ tham gia được tăng 1, sau đó phải trở về đại bản doanh ở Keangnam để họp bàn chuẩn bị cho giải ngày 16.

Tình hình thế nào thì các bác cứ thông báo trên đây hoặc có gì bí mật thì thông qua "chú bé liên lạc" (Fiery) nhé!

Tình hình vụ vún đậu mắm tôm ngày mai ntn các bác nhỉ?

Bibo

Ko biết vụ chai mắm tôm giải quyết xong chưa

Thông báo với toàn thể các bác CLB về danh sách chị em Lavender sang giao lưu chiều mai đây:

1 - Autumn

2 - Dazz

3 - Alias

4 - Mưa thu

5 - Oliverhand

6 - Hanh magic

7 - Red River

Các bác cứ chiến trước với nhau cho thoải mái đi nhé, 1h30 pm chị em mới đến được ạ

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Thông báo với toàn thể các bác CLB về danh sách chị em Lavender sang giao lưu chiều mai đây:

1 - Autumn

2 - Dazz

3 - Alias

4 - Mưa thu

5 - Oliverhand

6 - Hanh magic

7 - Red River

Các bác cứ chiến trước với nhau cho thoải mái đi nhé, 1h30 pm chị em mới đến được ạ
    Chào mừng các chị đến với 33 PNL club@@

Trích dẫn Gửi bởi autumn

1 - Autumn

2 - Dazz

3 - Alias

4 - Mưa thu

5 - Oliverhand

6 - Hanh magic

7 - Red River

Chào mừng các chị lavender. Các chị mang gọn nhẹ đi thôi nhé. Ko mai sân em lại thành buffer ngọt thì teo.

Mami club Thành thật xin lỗi vì sự chậm trễ này. Thay mặt ae member club tennis 33 PNL xin trân trọng kính mời và hoan nghênh chị em club Lavender đến Club tennis 33PNL. Sau những trận giao lưu tennis. Ae member 33PNL mong muốn dc giao lưu tăng 2 với chị em Lavender. Chị em nhớ xin Vi sờ da để quá cảnh nhé...!

Một lần nữa thành thật xin lỗi chị em Lavender vì sự chậm trễ này...!

Chị nào đánh giỏi cho xin đứng ké nhé

Chào mừng các chị đến với 33 PNL club@@

Mai trưa cũng k phải ăn cơm ở nhà à? các chị

Bibo

Trích dẫn Gửi bởi culithuonghang
    Chị nào đánh giỏi cho xin đứng ké nhé
    la liếm