Trang 15 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 51314151617 ... CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 245

A khancho khớp cả t7 cho xôm

Mà cn tới bác k đi giao lưu với ae à

Bibo

Trích dẫn Gửi bởi xahoiden
    tăng 1: Vu Huu gặp 33, từng đôi đánh đối kháng với nhau; tăng 2: có phải đối kháng với nhau k các bác

(tăng 1: Tuấn - Dũng gặp A A; tăng 2 lại Tuấn Dũng gặp A A)
    chưa hiểu ý bác là: A A là gì? có phải là trình A kg? nếu thế thì khó cho bên 33pnl roài! chỉ toàn B đến H thôi!

tăng 1 thì chắc bốc thăm gì đó, e kg nói, nhưng Tăng 2 bên e có đôi : H + H ( Hùng pro + Hùng Samin ) đấy bác, Đối kháng hay ntn đi nữa thì H + H sẽ chiều theo đôi bác Tuấn Dũng.

Trích dẫn Gửi bởi lovetennis
    chưa hiểu ý bác là: A A là gì? có phải là trình A kg? nếu thế thì khó cho bên 33pnl roài! chỉ toàn B đến H thôi!

tăng 1 thì chắc bốc thăm gì đó, e kg nói, nhưng Tăng 2 bên e có đôi : H + H ( Hùng pro + Hùng Samin ) đấy bác, Đối kháng hay ntn đi nữa thì H + H sẽ chiều theo đôi bác Tuấn Dũng.
    Theo như mình hiểu thì Tăng 1 nếu Tuấn thỏ + Dũng cận gặp Hùng pro + Hùng samin thì khi sang tăng 2 lại ngồi đối diện nhau ý mà

ah cho e hỏi ngõ 14 Vũ Hữu có phải Gần đường Lê Văn Lương kg bác? các Bác cho e xin cái map! thanks

ah cho e hỏi ngõ 14 Vũ Hữu có phải Gần đường Lê Văn Lương kg bác? các Bác cho e xin cái map! thanks
    Không cần MAP làm gì. Đi qua ngã tư Lê Văn Lương - Khuất Duy Tiến khoảng 30m phía bên phải sẽ thấy ngõ 14 Vũ Hữu.

Đi hết ngõ 14 sẽ thấy 2 sân .

Hoặc đi qua ngã tư LVL-KDT khoảng 40m nhìn sang bên phải, ngước lên cao thấy tòa nhà Lilama 10, rẽ vào tòa nhà đó thấy 2 sân.

Đọc thật kỹ và ghi nhớ kẻo lạc

A A là tên thanh viên thôi, VD: Tuấn Dũng gặp Hùng pro Hùng Samin ở tăng 1, sang tăng 2 mà lại gặp nhau thì toi mất

Trích dẫn Gửi bởi chimsot
    Theo như mình hiểu thì Tăng 1 nếu Tuấn thỏ + Dũng cận gặp Hùng pro + Hùng samin thì khi sang tăng 2 lại ngồi đối diện nhau ý mà
    chuẩn k phải chỉnh

Không cần MAP làm gì. Đi qua ngã tư Lê Văn Lương - Khuất Duy Tiến khoảng 30m phía bên phải sẽ thấy ngõ 14 Vũ Hữu.

Đi hết ngõ 14 sẽ thấy 2 sân .

Hoặc đi qua ngã tư LVL-KDT khoảng 40m nhìn sang bên phải, ngước lên cao thấy tòa nhà Lilama 10, rẽ vào tòa nhà đó thấy 2 sân.

Đọc thật kỹ và ghi nhớ kẻo lạc
    ông phải chỉ đường cho chuẩn vào: đi khoảng 40m nhìn sang bên phải, ngước lên cao (cũng khoảng 40m) thấy tòa nhà Lilama10, ĐI QUA TÒA NHÀ rồi rẽ phải đi tiếp khoảng ...m là thấy 2 sân

@ae nhớ là đừng rẽ vào tòa nhà đấy như Chimsot chỉ nhé, vào đấy rồi là: thứ 1 vào khó có thể ra ngay đc; thứ 2 vào xong ra ngay là ra sân k đánh đc bóng đâu.....

Hình như bác dokien27 đang ngó nghiêng

ah thì ra là vậy! rất tiếc là Hungpro kg đứng cùng Hung Samin ở tăng 1, nhưng tăng 2 có thể đối kháng đôi bác Tuấn Dũng được!

hy vọng đôi e: lovetennis + Hung samin sẽ được đối kháng đôi Tuấn Dũng ở Tăng 1+2!