Trang 10 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910111220 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 245

Trích dẫn Gửi bởi chimsot
    Mọi người bổ sung ý kiến xem thi đấu thế nào để mọi người được đánh nhiều trận
    chỉ có 1 cách! tăng 1: đánh Đôi ( vì nhều VDV, nhiều trận, chắc all tầm 13 trận thắng 7 là ok), tăng 2: đánh Đơn, mỗi bên 3 VDV đánh đối kháng! vdv còn lại thì tự do phá mồi và đuổi theo ! có thể e làm trọng tài tăng 2 thôi! xitrum xitrum

Từ ý tưởng giao lưu 2 CLB 33 PNL và Vũ Hữu, em đề xuất mình làm cái giải giữa các CLB. Vũ Hữu, 33 PNL, Thịnh Quang, Chém trái, Xuân La, HVNH, Sunday, Thành Nam, BV 108... 3 đôi (1400, 1500 và 1600) và 2 đơn (700 và 750). Đội nào thắng nhiều trận nhất là vô địch

Trích dẫn Gửi bởi lovetennis
    chỉ có 1 cách! tăng 1: đánh Đôi ( vì nhều VDV, nhiều trận, chắc all tầm 13 trận thắng 7 là ok), tăng 2: đánh Đơn, mỗi bên 3 VDV đánh đối kháng! vdv còn lại thì tự do phá mồi và đuổi theo ! có thể e làm trọng tài tăng 2 thôi! xitrum xitrum
    Tóm lại là đã có phương án rồi, thứ 7 tới sẽ tham khảo thêm ý kiến anh em PNL. Quyết định cuối cùng Sáng Thứ Hai sẽ đưa lên Tocpic của 2 CLB.

đây là buổi giao lưu nên các bác có thể kéo rơ móc đi cùng để giao lưu nhé, nếu như các bác nào có ý tưởng nào mới cứ manh dạn nêu ra và ae cùng mạnh dạn thực hiện ah.

Trích dẫn Gửi bởi tuanphan
    đây là buổi giao lưu nên các bác có thể kéo rơ móc đi cùng để giao lưu nhé, nếu như các bác nào có ý tưởng nào mới cứ manh dạn nêu ra và ae cùng mạnh dạn thực hiện ah.
    Ý tưởng tuyệt vời Dưng mà bác TuanPhan cho hỏi "giao lưu" dư lào nhể? Em có 3 option

1. Rơ-móc "giao lưu" với Rơ-móc...

2. Xe nào "giao lưu" với Rơ-móc ấy...

3. Xe này "giao lưu" với Rơ-móc kia & ngược lại

Được sự đồng thuận của toàn thể anh em CLB Vũ Hữu, hôm nay ngày lành tháng sắp tới cũng tốt

Tôi Chu Chim Sớt, thay mặt Chủ tịt Tuấn thỏ, anh em Vũ Hữu gửi lời mời tới Chủ tịch Hung_pro cùng toàn thể anh em CLB 33 PNL tới thi đấu giao lưu tennis.

Địa điểm: Sân nhà của CLB Vũ Hữu

Thời gian: Có thể là Chủ Nhật mùng 9/12 hoặc 16/12 và cũng có thể là 23/12 hoặc 30/12

Số lượng thành viên CLB Vũ Hữu gồm 10 người.

(Để cho buổi giao lưu được hấp dẫn và gay cấn chúng ta sẽ có buổi nói chuyện trực tiếp nhể Hung_pro).

Anh em 33 PNL chốt thời gian để bên Vũ Hữu chuẩn bị tinh thần đón tiếp cho chu đáo.

Nhân tiện đây, xin trân trọng gửi lời mời tới đích danh luôn: Anh Đỗ Kiên, Bác Gà, em Minimun, Blackcat, mợ Niha... tới tham gia giao lưu cùng 2 CLB.

Trân trọng,
    cám ơn các bác Vũ Hữu, tiếc là đội Contrexim giải tán ko làm dc trận lượt về với các bác

Trích dẫn Gửi bởi khancho
    cám ơn các bác Vũ Hữu, tiếc là đội Contrexim giải tán ko làm dc trận lượt về với các bác
    Thế ông bây giờ là thành viên 33 ông lão rồi hả. Ông nhớ bảo anh em 33 nương tay cho mấy ông già Vũ Hũu nhé.

Thế ông bây giờ là thành viên 33 ông lão rồi hả. Ông nhớ bảo anh em 33 nương tay cho mấy ông già Vũ Hũu nhé.
    trời đất cái ông bạn rồng này, tôi là thành viên tích cực của clb 33 ông lão đây, thế ông chưa đọc điều lệ giải 33 PNL Open vừa tổ chức 2 tuần trước à?

Tôi nghĩ nhiều khả năng lại giống kết cục của đợt thi đấu trước giữa VH và Contrexim lắm, nương hay ko nương thì tỷ số vẫn vậy thôi .

Trích dẫn Gửi bởi khancho
    trời đất cái ông bạn rồng này, tôi là thành viên tích cực của clb 33 ông lão đây, thế ông chưa đọc điều lệ giải 33 PNL Open vừa tổ chức 2 tuần trước à?

Tôi nghĩ nhiều khả năng lại giống kết cục của đợt thi đấu trước giữa VH và Contrexim lắm, nương hay ko nương thì tỷ số vẫn vậy thôi .
    Anh em 33 có thể sớm lên danh sách thành viên tham gia để mình nhòm cái nhể?

Anh em 33 có thể sớm lên danh sách thành viên tham gia để mình nhòm cái nhể?
    danh sách tới phút cuối sẽ có

hôm đấy cứ ai khỏe thì đánh thôi a ạ....

bibo